HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

MTTV

Active Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Gói này 8Mb nhưng nó đi chung với gói MyTV HD full nên không nâng cấp của em được. Chỉ dành riêng cho lắp mới, nếu em thấy cần thiết thì hủy gói cũ đi lắp mới cái này, sẽ lợi hơn rất nhiều
Anh download tốc độ khoảng 1.2Mb - 1.4Mb
Có ý định lắp thì alo anh để anh xác nhận cho nhé.

---------- Post added 17-09-2013 at 18:57 ----------

Gói này 8Mb nhưng nó đi chung với gói MyTV HD full nên không nâng cấp của em được. Chỉ dành riêng cho lắp mới, nếu em thấy cần thiết thì hủy gói cũ đi lắp mới cái này, sẽ lợi hơn rất nhiều
Anh download tốc độ khoảng 1.2Mb - 1.4Mb
Có ý định lắp thì alo anh để anh xác nhận cho nhé.

xài 3 tháng thì cắt hợp đồng bù lại tiền nhiu anh ? rồi phí lắp đặt mới tổng cộng hết nhiu anh ?

hoangquan652001

Active Member

xài 3 tháng thì cắt hợp đồng bù lại tiền nhiu anh ? rồi phí lắp đặt mới tổng cộng hết nhiu anh ?
Nói vậy thôi chứ không đóng phí thì tự nhiên nó cắt, khỏi cần làm thủ tục cho mệt, nhiều người vẫn làm vậy.
Phí lắp mới là 630k (phí của Settopbox), chỉ có vậy thôi. Cty bắt mọi người thực hiện chỉ tiêu chứ anh không có phần trăm hay bất cứ đồng huê hồng nào ở đây vì mọi việc đều do Cty đảm nhiệm, hy vọng a/e ủng hộ để đạt chỉ tiêu rồi...nghỉ khỏe ! Mong mọi người đừng hiểu sai nhé.

hoangquan652001

Active Member

Em có đề xuất là nếu T4 hàng tuần anh chưa có quân xanh thì anh em HDFC sẽ thay thế.Tình hình là T4 vẫn gom được khoảng 10 anh em,do anh em cũng khá háo hức khi giao lưu.
Có gì anh cứ thông báo,em sẽ chịu khó liên lạc với anh em

Vậy thứ Tư tuần sau tái ngộ tại sân Trung Sơn nhé. Giờ giấc vẫn như cũ. Em thông báo a/e luôn từ bữa nay đi.

hang_gom

Well-Known Member

Vậy thứ Tư tuần sau tái ngộ tại sân Trung Sơn nhé. Giờ giấc vẫn như cũ. Em thông báo a/e luôn từ bữa nay đi.
Khà khà,ngon nè.................
Anh em chuẩn bị tinh thần thu xếp T4 tuần sau Trung Sơn thẳng tiến :D

MTTV

Active Member

Nói vậy thôi chứ không đóng phí thì tự nhiên nó cắt, khỏi cần làm thủ tục cho mệt, nhiều người vẫn làm vậy.
Phí lắp mới là 630k (phí của Settopbox), chỉ có vậy thôi. Cty bắt mọi người thực hiện chỉ tiêu chứ anh không có phần trăm hay bất cứ đồng huê hồng nào ở đây vì mọi việc đều do Cty đảm nhiệm, hy vọng a/e ủng hộ để đạt chỉ tiêu rồi...nghỉ khỏe ! Mong mọi người đừng hiểu sai nhé.
ủa chứ ko tốn phí cáp quang 1tr ah anh ??

tinkhang

Well-Known Member

Đã có IOS7 cho iphone,ipad,ipod touch....ae nào muốn giữ jailbreak đề nghị khoan hảy updates,chờ tình hình jailbreak phiên bản mới ra sao rồi hãy up.ai kg quan tâm hack điện thoại thì cứ up thoải mái.lưu ý iphone4 trở lên phiên bản lock kg nên up chờ cập nhật tình hình thực tế ,ae nào chưa có Idevice để updates thì bây giờ có thể tham gia Champion league để kiếm ,thanks

duong-bat-a

Champion League - tài trợ bởi Apple =))

tinkhang

Well-Known Member

Champion League 2 ngày tài....tài..tài

tienthanhbk

Well-Known Member

Giờ ai còn chơi Apple nữa

lyncean

Tuần này có việc, mình xin phép off 1 bữa, tuần sau sẽ đi đá lại bình thường!!!!

hang_gom

Well-Known Member

Phải có lý do chính đáng mới duyệt anh ơi.Không thì em xuống tay đó hehe

tinkhang

Well-Known Member

a cũng tính nghỉ theo hòa nhưng ghiền đá banh quá nên thôi

hang_gom

Well-Known Member

Chình ình là TÀI ĐÂU MÀ TÀI nhiều quá.Các tay bet của HDFC kiếm bộn rồi. ghê ghê....................

Sáng nay trời mưa hi vọng tối trời sẽ đẹp

hoangquan652001

Active Member

Hy vọng tối nay ...mưa lớn...để có lý do không ra sân vì mới hẹn được 1 em...chân dài 4.6m !!! Không đi thì...tiếc ! (ăn thì no. cho thì tiếc, mang đi thì thừa !)
Kekeke...

salenguyenduong

a cũng tính nghỉ theo hòa nhưng ghiền đá banh quá nên thôi

Ông này chắc lại đám giỗ hoặc đám nhậu thôi mà. Ko đi đá thường xuyên anh Tùng xếp vào vị trí thủ môn ráng chịu .

Bên trên