HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

hang_gom

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Buồn....dạo này đá dở thê thảm................:(

hang_gom

Well-Known Member

Sân cỏ đó chú,2 sân kia bình xường phong độ lên nữa là khác

hang_gom

Well-Known Member

U 19 đá như điện :)) Từ ngày hội nhập,dù thắng Indo khá nhiều,nhưng chưa bao giờ một đội VN lại vượt trội hơn Indo về kỹ thuật,tốc độ

link Ars-StK : chuẩn HD 2mb : sop://broker.sopcast.com:3912/147192

Chỉnh sửa lần cuối:

duong-bat-a

thank anh Tùng nha, cái này có nhiều cái hay nè. Đá dở nhưng đc cái này giỏi là ae đc nhờ rồi

hang_gom

Well-Known Member

thank anh Tùng nha, cái này có nhiều cái hay nè. Đá dở nhưng đc cái này giỏi là ae đc nhờ rồi
Dám cá là hay của thầy giáo là có mấy cái 18++ =))
Yên tâm đi ngộ sẽ báo thù,T4 này ưu tiên em đá dự bị :))

salenguyenduong

Coi MU trên soft đó bị ngắt hoài a Tùng ơi, coi dc tí lại mất. Sopcast chậm hơn nhưng khi load tời 80-90 thấy chạy ổn, ít bị đứt quãng.
Nhưng coi phim thấy ổn, vote cho bác Tùng .
Điểm danh quân số ngày thứ 4 coi sao a

hang_gom

Well-Known Member

Kiểm tra lại,trước kia dùng mạng ADSL 4m coi kênh GD sport đó bình thường.Không giựt không nhảy.Vì nó cũng chỉ lấy link thôi,các ứng dụng trên Android chạy kênh này cũng good mà

minhtuantkh

U 19 đá như điện :)) Từ ngày hội nhập,dù thắng Indo khá nhiều,nhưng chưa bao giờ một đội VN lại vượt trội hơn Indo về kỹ thuật,tốc độ..

Một trận thua coi được và có ý nghĩa còn tốt hơn một trận thắng. Nhận xét như ông HLV người Pháp là chính xác, nếu loại trừ sự thô bạo thì họ U19 indo cũng ngang ngửa U16-19 VN :D
Thứ sáu rồi nghỉ không đá nên sẽ cố gắng thứ Tư này tham gia ( tò mò vì chưa đến sân TS bao giờ)

tienthanhbk

Well-Known Member

Một trận thua coi được và có ý nghĩa còn tốt hơn một trận thắng. Nhận xét như ông HLV người Pháp là chính xác, nếu loại trừ sự thô bạo thì họ U19 indo cũng ngang ngửa U16-19 VN :D
Thứ sáu rồi nghỉ không đá nên sẽ cố gắng thứ Tư này tham gia ( tò mò vì chưa đến sân TS bao giờ)

Bác lên Trung Sơn sớm sớm, ngồi chờ ở mấy quán Dê giữ chỗ, các anh em đá xong sẽ ra đó :D

Chủ tịch hội ăn nhậu đâu rồi, thứ 4 này là tiện đủ đường nhá

hoangquan652001

Active Member

Thông báo đặc biệt quan trọng:
Vì lý do khách quan rất khẩn cấp nên trận tối thứ Tư này (25/9) tạm thời hoãn do đội Lão Tướng Master nghỉ đột xuất. Trận tái đấu sẽ được tổ chức vào 1 thời điểm khác thuận lợi và khi có đủ các Danh thủ
Rất mong a/e thông cảm và giúp báo tin để mọi người cùng biết.

linhuyen

Active Member

Thông báo đặc biệt quan trọng:
Vì lý do khách quan rất khẩn cấp nên trận tối thứ Tư này (25/9) tạm thời hoãn do đội Lão Tướng Master nghỉ đột xuất. Trận tái đấu sẽ được tổ chức vào 1 thời điểm khác thuận lợi và khi có đủ các Danh thủ
Rất mong a/e thông cảm và giúp báo tin để mọi người cùng biết.
Anh Hoàn thử hỏi sân xem họ có cáp đội cho mình được ko ? Sân họ cũng có 1 đội đó , đá giao hữu với họ cũng OK . Anh em coi bộ đang khí thế he he

tinkhang

Well-Known Member

rồi cơ hội đến,nếu kg cáp dc đội nào thì xin ý kiến ae tổ chức đá sân gỗ,ngày giờ cũng vậy,mình đã xin nghỉ phép bữa đó rồi,vô confirm đi!

hang_gom

Well-Known Member

Anh Hoàn thử hỏi sân xem họ có cáp đội cho mình được ko ? Sân họ cũng có 1 đội đó , đá giao hữu với họ cũng OK . Anh em coi bộ đang khí thế he he
Dạo này Vleague tạm nghĩ nên Linh ngứa giò quá ta.1 tuần đá 4 trận,đáng nễ thật :D

THÔNG BÁO KHẨN :

rồi cơ hội đến,nếu kg cáp dc đội nào thì xin ý kiến ae tổ chức đá sân gỗ,ngày giờ cũng vậy,mình đã xin nghỉ phép bữa đó rồi,vô confirm đi!
Lâu lắm rồi,A.Thức nhà ta mới phất cờ,anh em ủng hộ nào!!!!!!!!!!!!!!!!
Cho cái địa điểm luôn,thời gian là 19g rồi đó.Mại dâm mại dậm :)) :)) :))

tinkhang

Well-Known Member

để coi ae ra sao,địa điểm chú mập là giỏi nhất rồi,kiếm giùm a đi,a ở đâu cũng dc,miễn là đừng nhậu ở thủ dầu một ,biên hòa.... thôi,ngày mai xổ số hotgirl trúng dune base 3d,a trúng thì khao ae 1 chầu vậy

Bên trên