HDmediaCafe chào mừng WC 2010.

satan85

Well-Known Member
Cư 4 năm có một lần, WC Luôn đem đến cho chúng ta nhưng cảm giác khác nhau, từ những điều thú vị nhất cho đến những điều tồi tệ mà đôi khi ngay cả bản thân chúng ta cũng không hiểu vì sao lại thế. Một đội bóng có khi chúng ta chưa bao giờ đặc chân đến đất nước của họ, một cầu thủ có thể rất xa lạ với chúng ta ngoài đợi, hay một cổ động viện đội bạn ta cũng chưa hề quen biết, nhưng ta có thể sẵng sàng, hòa nhịp để dỏi theo nhưng bước chân của các thần tượng, các đội bóng mà ta yêu thích. Họ có thể là người xa lạ, nhưng với cùng một niềm đam mê chúng ta cũng có thể góp một chút sức lức để có thể truyền lửa đến những đội bóng chúng ta yêu thích, hay những cầu thủ thận tượng, để từ đó chúng ta có thể vở òa, hòa chung nhịp đập với chiến thắng của họ.

HDmediaCafe hận hạnh mời toàn thể anh em trong hội HD Đà Nẵng đễn xem và cổ vụ cho các đội bóng tham dự WC 2010.

Địa chỉ. 99-Phạm Như Xương- Hòa Khánh-Liên Chiểu-Đà Nẵng.

Xem bóng đá chuyên nghiệp hơn chỉ có thể có tại HDmediaCafe!=D>=D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: HDmediaCafe chào mừng WC 2010.

Cho thêm cái địa chỉ cho những người khác biết với bác satan85, em ở gần đó em cũng qua bác xem, thanks

satan85

Well-Known Member

màn hình 100 Inch hay 150 Inch vậy bác

e bố trí hai máy chiếu, một máy chiếu bên trong quáng có kích thước là 150 in, cái máy chiếu ở ngoài hành lang(vi phạm vĩa hè) 120 in, đồng thời có thêm e pana 50 in kèm theo :)>-:)>-

ljonh3art

Active Member

e bố trí hai máy chiếu, một máy chiếu bên trong quáng có kích thước là 150 in, cái máy chiếu ở ngoài hành lang(vi phạm vĩa hè) 120 in, đồng thời có thêm e pana 50 in kèm theo :)>-:)>-
chắc bác Tín định gom sòng trên khu Hòa Khánh đó quá! Ngồi ngoài vỉa hè đông lắm, khó quản lý...lỡ khách hắn chùn đó bác nghe! Thiếu nhân viên thì call cho ae trong hội làm thêm với. Hehehe....\m/

satan85

Well-Known Member

chắc bác Tín định gom sòng trên khu Hòa Khánh đó quá! Ngồi ngoài vỉa hè đông lắm, khó quản lý...lỡ khách hắn chùn đó bác nghe! Thiếu nhân viên thì call cho ae trong hội làm thêm với. Hehehe....\m/

a thu tiền trứoc sợ gì nó chuồng, mà năm nay sv nghĩ hè sớm quá nên chắc cũgn bị thất thu đây

tomj

Ôi WC! mà xem HD nữa thì ... sướng không chịu nổi! hicccc

Chứ mừng bác Satan85 mới làm quan, khi nào có dịp đến quán anh đừng chém em nhé, gửi lẵng hoa chứ mừng bác và quán cafe Bóng đá của bác luôn đông khách :D

satan85

Well-Known Member

Cám ơn bác nhé, cũng lâu lắm rồi không vào spam với gia đình bác

ljonh3art

Active Member

Anh em trong hội lên xem bác thu tiền trước hay sau bác?
Nói trước đê ae biết đường mà...chạy :D

satan85

Well-Known Member

a không ở quáng đâu chú, nếu xem sơm thì không thu tiền trứoc , còn mấy trận khuya chắc là có

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Anh em ủng hộ bác Satan nhà mình nào !!! =D>=D>=D>=D>=D>=D>

satan85

Well-Known Member

Khi nào có đồng phục , e chỉ muốn các bác mang toàn áo đồng phục( màu đỏ có thêm chữ hd sau lân) lên đổ bộ vào quáng e , đi khoảng 40 người mang theo 40 cái laptop và khaỏng 40 hdd gắn ngoài, ngồi ở quáng e khoảng vài lần như vậy, tụi sv ở đó chắc sẽ hiểu thêm vấn đề. e cũng khuyến cáo là khi lên quáng e xem bóng đá nếu sv chưa về thì các bác đi sớm còn không chắc hết chổ ngồi hic.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Khi nào có đồng phục , e chỉ muốn các bác mang toàn áo đồng phục( màu đỏ có thêm chữ hd sau lân) lên đổ bộ vào quáng e , đi khoảng 40 người mang theo 40 cái laptop và khaỏng 40 hdd gắn ngoài, ngồi ở quáng e khoảng vài lần như vậy, tụi sv ở đó chắc sẽ hiểu thêm vấn đề. e cũng khuyến cáo là khi lên quáng e xem bóng đá nếu sv chưa về thì các bác đi sớm còn không chắc hết chổ ngồi hic.

Đúng là phương thức PR tuyệt vời, Ủng Hộ !!
Chắc lúc đó sẽ hoành tráng lắm đấy bác satan nhẩy =D>=D>=D>O:)O:)O:)

Bên trên