HDmediaCafe chào mừng WC 2010.

camry2006

Member
Ðề: HDmediaCafe chào mừng WC 2010.

LÂU NGÀY MỚI GẶP BÁC SÂM - BÁC LẶN ĐI ĐÂU MÀ TUI HÔNG THẤY BÁC ?
TÌNH HÌNH CÔNG VIẸC THẾ NỒ BÁC HÈ, CÓ LÊN TIỀN HÔNG ? EH MÀ CÁI VỤ TUI NHỜ BÁC LAM CÁI PHÉN SỰ VỀ CÁI SỰ NGHIỆP HD CỦA CÁC CHIẾN HỦI ĐÀ NẺN REN RÙI BÁC ? BÁC CÓ LÀM ĐƯỢC HAY KHÔNG PM TUI PHÁT ĐỂ TUI LO KHÂU CHUẨN BỊ ! CÒN BÁC KHÔNG LÀM ĐƯỢC, HAY BÁC KHÔNG PHẢI BÁC LẠI VEN SÂM THÌ CŨNG NÚA TUI TIẾNG ĐỂ TUI BIẾT CHỨ KHÔNG CHIẾN HỦI ĐÀ NẺN LẠI BẢO TUI EN PHẢI QUẢ LỪA. -- MÀ BÁC KHÔNG THỂ KHÔNG PHẢI BÁC SÂM ĐƯỢC (CẢ HỌ, TÊN, HÌNH ẢNH, NGHỀ NGHIỆP, THẾ KIA MÀ KHÔNG PHẢI THÌ LẠI LÀ MẠO DANH ÀH)
OK > BÁC HỈU TUI NÚA CHI CHỨ HỈ ? MONG TIN LÀM TỐT TỪ BÁC -
CHỒ QUYẾT THẮNG ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT - CHÚC BÁC VÀ GIA ĐÌNH SỨC KHỎE THẮNG LỢI VÀ HẠNH PHÚC

Bác Sâm không hiểu giọng nhà quơ đâu Bác ui. Nhà quơ mà lên TV lồm chi trời.
Bác này là Linh Chi chứ không phải Sâm đâu. Tên Bác này là LẠI LINH CHI - họ hàng nhà LẠI LINH TINH.
Hôm nào đẹp trời mời Bác Lại vô lại diễn đàn ĐN spam cho vui.

crazy

Những nội dung như thế này Bác nhắn tin riêng nhé, lộ hết còn gì [-(X_X

* Dân MT mà en cục núa hòn --

Ban QT hiểu rằng chúng ta đang làm nhiều động thái nhằm giữ lửa cho HD Đa Nẵng thực sự đi lên - cố gắng duy trì sân chơi thật sự bổ ích này, để mọi người được giao lưu, học hỏi...giải trí lành mạnh và HD ĐN cũng góp phần bé bé của mình đưa Diễn đàn HD VN ngày một lớn mạnh hơn.
-- và điều tất yếu là chúng ta phải Online thường xuyên và dễ bị rơi vào tình trạng.........spammmm. --- Hông lẽ ACE mình lại lên chỉ để đọc xong rồi tìm địa chỉ đi chép phim về coi chấm hết......HD ĐN lại đi vào quên lãng.
Nói ít mong BQThiểu nhiều hi hi em nhin từ sáng giờ chưa ăn gì - néu xi pam kiểu này vợ em nó lại đi ăn nem thì die HD (Hết Đòi) em. Kính Chồ

anbinhdo

Well-Known Member

Bác này chơi chủ gứm hỷ. ặc ặc :-/:-/:-/

-----------------------------
Ôi chào nguoitronggiangho....dạo này Bác khỏe không vậy..em anbinhdo đây..Bác nhớ em không..Hôm trước co qua nhà Bác ném mấy Quả ỔI đấy..Bác không nhớ àh 8-> 8-> 8->

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

OI XA Li thi dung nem nhe, em them OI XA LI lam'

trongtv86

Tình hình hôm qua có bác nào tới quáng e xem không cho ít thôg tin đi , hình ảnh càng tốt hôm qua nhờ chú Vuơng chắc ông này ham gái gú nên quên rồi

Hjc, hôm trước ( trận khai mạc ấy ), em có dẫn mấy đứa tới quán bác, em cố " lôi " tụi nó vào, nó thấy quán bác sao vắng quá, mấy đứa phục vụ thì ngồi chơi hết ngoài, trong quán thì chẵng thấy ai, rốt cuộc tụi nó qua quán khác, chán, chưa được vào trong chiêm ngưỡng gì cả.

P/s : bác có 2 màn hình chiếu, tuy đã thật, nhưng bác ơi, hình như nó hơi bị nhòe, mờ nữa. Hjc

satan85

Well-Known Member

Hjc, hôm trước ( trận khai mạc ấy ), em có dẫn mấy đứa tới quán bác, em cố " lôi " tụi nó vào, nó thấy quán bác sao vắng quá, mấy đứa phục vụ thì ngồi chơi hết ngoài, trong quán thì chẵng thấy ai, rốt cuộc tụi nó qua quán khác, chán, chưa được vào trong chiêm ngưỡng gì cả.

P/s : bác có 2 màn hình chiếu, tuy đã thật, nhưng bác ơi, hình như nó hơi bị nhòe, mờ nữa. Hjc

đúng rồi tại khi chiếu bóng đá là dùng cap mà, nên mờ là đúng, chỉ khi chiếu cía gì hd mới rỏ được, ở đây không thể vtchd được tai mọi nhà diêud dùng cap nên mình phải dùng cáp, vì cap khi nào nó cũng nhanh hơn vtc , nên nếu mình mở vtc thì sẽ ngưỡi khói mấy quáng xung quanh.
Mà hôm đó quáng của anh đông khách kinh khủng thế mà chú bão là không có khách, cái này không đúng nhé, hôm đó quáng anh đón gần 100 người đông khách nhất cái vùng đó đấy

trongtv86

oh, vậy sao, vậy có thể em tới sớm quá ( trước 30p trận đấu ), hjc, quán anh, em thấy hơi khiêm tốn về diện tích mà chứa 100 người, hjc, đúng là niềm đam mê bóng đá của sinh viên có khác. Mà anh nè, anh dặn mấy đứa phục vụ vào trong ngồi, sao lại ngồi hết ở ngoài, khách đi qua, tưởng đông quá, nên họ không ghé vào.

P/s: hỏi nhỏ anh nha, sao em không thấy chỗ giữ xe gì hết vậy, để đối diện bên kia đường rồi tự khóa xe lại à ? hjc

satan85

Well-Known Member

oh, vậy sao, vậy có thể em tới sớm quá ( trước 30p trận đấu ), hjc, quán anh, em thấy hơi khiêm tốn về diện tích mà chứa 100 người, hjc, đúng là niềm đam mê bóng đá của sinh viên có khác. Mà anh nè, anh dặn mấy đứa phục vụ vào trong ngồi, sao lại ngồi hết ở ngoài, khách đi qua, tưởng đông quá, nên họ không ghé vào.

P/s: hỏi nhỏ anh nha, sao em không thấy chỗ giữ xe gì hết vậy, để đối diện bên kia đường rồi tự khóa xe lại à ? hjc

Quán a thì diện tích không được lớn lắm nên phải xem ngoài đường đó, xe thì đúng là để đối diện thật, có người giữ xe, nhưng mấy hôm nay nó về quê, nhận viên đúng là một cái rất kó chịu ở quáng nhưng chưa tìm ra người thay thế. nếu rãnh thì chú xuống quáng anh xem, có kèm ăn khuya, và đen đỏ sẽ khai trương vào ngày mai, xuông chơi cho nó vui ấy mà.

crazy

nè nè đừng có tin nhé bác chú ấy ném đá bác đáy -- cứ yên tâm công tác, đừng có lo j` ở nhà nhe Crazy sẽ đến chăm sóc mấy Em chân dài cho - đừng co lo mà chạy về chi tốn tiền ắm nghe hi hi

Bên trên