HDmediaCafe đã có mặt tại Tp Hồ Chí Minh

linh7621107

Xin thông báo để toàn thể anh em HD được biết: sau một thời gian triển khai hoạt động tại Hà Nội từ tháng 10/2009, HDmediaCafe đã khẳng định được mô hình của mình rất phù hợp với giới trẻ hiện nay, vì vậy Cty cổ phần HDmediaPlus quyết định đầu tư tại Tp HCM từ tháng 3/2010. Ngày 3/4 sẽ có thêm 2 địa chỉ mới của hệ thống HDmediaCafe đi vào hoạt động:
1. HDmediaCafe Bình Thạnh, địa chỉ số 1 hẻm 157 (số cũ hẻm 46) đường D2 phường 25 quận Bình Thạnh, Khai trương 9h00 ngày 3/4/2010. Điện thoại (08) 35120701
2. HDmediaCafe REDA Khai trương vào Thứ 7 - 3/4/2010
Địa chỉ: R4-82 Hưng Phước 2, PMH, Q.7

Bạn yêu điên ảnh ?
Bạn thích xem Film HD ( high definition ), 3D với âm thanh nổi trung thực?
Bạn cần cảm giác riêng tư cùng gia đình, bạn bè và người ấy để thưởng thức những bộ phim mới với nhiều thể loại, hành động, hài , và tình cảm ?

Còn chờ gì nữa, hãy đến với HDmedia Cafe để được hòa quyện vào nhịp sống số, trãi nghiệm với âm thanh và hình ảnh đầy sống động của những bộ film HD, 3D với âm thanh nổi surround trung thực

HDmediaCafe được trang bị:
- 1 public lounge
- 2 phòng chiếu " FAMILY " thích họp cho nhu cầu họp mặt,
- 4 phòng chiếu " COUPLE " cho những bạn thích cảm giác riêng tư.

Với giá nước uống thật bình dân, các bạn đã có thể thưởng thức những bộ phim HD một cách dễ dàng.

Bên cạnh đó, với những designs được thiết kế đầy ngẫu hứng và nghê thuật bắt mắt kết hợp với những thước phim chất lượng cao, chắc hẳn các bạn sẽ hoàn toàn đắm chìm vào thế giới film HD, 3D đầy hoành tráng.

Nhân dịp khai trương, HDmediaCafe giới thiệu đến các bạn chương trình giảm giá khuyến mãi 20% trong suốt 10 ngày khai trương , cùng nhiều ưu đãi, giảm giá đặc biệt cho những khách hàng thường xuyên.

Hãy đến và trãi nghiệm sự khác biệt
HDmediaCafe - DIVE INTO DIGITAL WORLD !

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: HDmediaCafe đã có mặt tại Tp Hồ Chí Minh

Em hỏi ké tý, hôm nay ở HDMedia cafe ở HN có khuyến mại gì không bác?

Chỉnh sửa lần cuối:

thieulam0234

cho hình và hướng dẫn đường đi nha anh
sẽ có mặt ủng hộ

activex

Member

Ngay gần nhà mình,
1. HDmediaCafe Bình Thạnh, địa chỉ số 1 hẻm 157 (số cũ hẻm 46) đường D2 phường 25 quận Bình Thạnh, Khai trương 9h00 ngày 3/4/2010. Điện thoại (08) 35120701

sẽ ủng hộ thường xuyên đấy.

luciano

Active Member

em cũng xin bác cho em vài tấm hình ạ

huanpham

Member

Bác cho cái google map vào để anh em Sài Gòn biết đường mà đến ủng hộ!

Em hay lang thang buổi tối ở Phú Mỹ Hưng mà chẳng có gì giải trí hết nè!

trongtan7411

Active Member

hic.mong là giá nước uống không quá mắc để em còn tới ủng hộ

trongtan7411

Active Member

em vừa coi qua trên website rồi,chuẩn bị mở một chi nhánh tại Gò Vấp nhưng tháng 6 /2010 mới đi vào hoạt động cơ,với lại giá co quá 60k/h ,với sinh viên bọn em thì nó là xa sỉ rồi

Xuka

Chúc bác Lĩnh đắt hàng :)

HưngSmall

Có link website đó, mình mới vô cũng có thấy đc 1 ảnh, chắc chụp quán ở HN. Mà ko biết giá nước như thế nào, trung bình là bao nhiêu, cũng không thấy nói coi phim có mất tiền hay không? nhưng chép phim thì lại phải mất tiền (5K/1phim, 1000GB/200K,...)

Nếu vậy thì thua xa cái HD cafe ở Nguyễn Thông, vừa uống nc, xem phim, chép phim thoải mái mà chỉ tốn tiền nước

huanpham

Member

Em vừa mới ghé qua REDA ở Hưng Phước, Phú Mỹ Hưng tối hôm qua, có 1 ít nhận xét nhưng chưa dám viết lên đây vì hơi spoil!

linh7621107

Có link website đó, mình mới vô cũng có thấy đc 1 ảnh, chắc chụp quán ở HN. Mà ko biết giá nước như thế nào, trung bình là bao nhiêu, cũng không thấy nói coi phim có mất tiền hay không? nhưng chép phim thì lại phải mất tiền (5K/1phim, 1000GB/200K,...)

Nếu vậy thì thua xa cái HD cafe ở Nguyễn Thông, vừa uống nc, xem phim, chép phim thoải mái mà chỉ tốn tiền nước

Hai mô hình khác nhau, đem so sánh e rằng hơi bị khập khiễng. Bên Sa- HDcafe Nguyễn Thông lấy HD để thu hút khách đến với cafe, còn HDmediaCafe tạo ra không gian và thời gian để thưởng thức HD một trách trọn vẹn và riêng tư, giá nước ở HDmediaCafe lại rất bình dân. Phim HD bên HDmediaCafe làm rất kỹ, có nhân viên kỹ thuật chuyên chép phim trực tiếp từ HDD, rất nhanh (3 phút/phim), nên có một chút phí cũng là công bằng. Hãy ghé lại web nhe, đã cập nhật đủ thông tin. Cảm ơn bạn đã quan tâm và cho ý kiến.

Chỉnh sửa lần cuối:

linh7621107

em vừa coi qua trên website rồi,chuẩn bị mở một chi nhánh tại Gò Vấp nhưng tháng 6 /2010 mới đi vào hoạt động cơ,với lại giá co quá 60k/h ,với sinh viên bọn em thì nó là xa sỉ rồi

Có "giờ vàng" dành cho sinh viên đấy. Tại HDmediacafe Bình Thạnh từ 9h00 đến 15h00 giá chỉ có 40k/phòng/giờ (không tính số người). Trời, vậy cả lớp chừng 20 người đi xem phim tiếng rưỡi mỗi người hết có 3.000 sao? chỉ bằng tiền giữ xe máy thôi sao? (quán có bảo vệ giữ xe miễn phí ) vậy còn chần chừ gì nữa, hãy bỏ vô túi 3.000 và rủ bạn bè nhanh chân đến HDmediacafe Bình Thạnh tận hưởng cảm giác xem phim HD, 3D màn ảnh rộng đi nhe.

khanhaho

anh Lĩnh chơi dữ quá từ Hà nội vào tuốt trong này. có dịp sẽ ghé qua. Chúc anh làm ăn ngon.

Cara

Active Member

Trong vòng 1-2 tuần tới em sẽ ghé thăm 2 quán của anh Lĩnh.
Chúc anh buôn may bán đắt :D

bobi9803

Member

Hai mô hình khác nhau, đem so sánh e rằng hơi bị khập khiễng. Bên Sa- HDcafe Nguyễn Thông lấy HD để thu hút khách đến với cafe, còn HDmediaCafe tạo ra không gian và thời gian để thưởng thức HD một trách trọn vẹn và riêng tư, giá nước ở HDmediaCafe lại rất bình dân. Phim HD bên HDmediaCafe làm rất kỹ, có nhân viên kỹ thuật chuyên chép phim trực tiếp từ HDD, rất nhanh (3 phút/phim), nên có một chút phí cũng là công bằng. Hãy ghé lại web nhe, đã cập nhật đủ thông tin. Cảm ơn bạn đã quan tâm và cho ý kiến.

@Thứ nhất : Chúc mừng các pác đã Open Shop Cafe mới tại HCMC
@Thứ Hai : Giá cafe như vậy là good rùi (nhưng có ngon ko phải nhanh chân đến thử mới biết đc...hehehe đừng như cafe (bắp/ đậu nành ngoài vỉa hè àh nghen
@Thứ Ba: Cái vụ chép 5K/phim (đề nghị các pác xem xét lại) thà các pác phụ thu lun 1 ly nước 10 - 15 K cho rùi chứ bro kia nói cũng có lý (HD Saigon có host riêng, DL cũng rất nhanh ...và nhất là Free, User vừa nhấm nháp cafe vừa chọn phim rùi copy theo ý mình...coi bộ lý thú hơn) còn bên pác chỉ thích hợp cho những ng chuẩn bị sẵn list or chọn hàng loạt rùi thảy wa copy thui) mà pác nói bên pác chuẩn bị rất kỹ là sao? Nguồn phim từ đâu? chắc tự convert và làm phụ đề hay sao???
Vài dòng góp ý...mong đừng ném đá àh nghen....hứa sẽ đến ủng hộ sớm (gần nhà mà)

Bên trên