HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hải Đăng

Re: Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Chuyện gì đâu không thì bỏ qua đê chú Dũng ơi, vui với anh em cuối năm mới quan trọng nà. Hehehe :))
Dạ cũng lâu rồi em ko gặp ace hdsg,em sẽ đến nơi sớm nhất có thể :D

Lại bị trộm iphone nữa hả ?
Hôm bữa mình đưa bài lên báo nhận lại được 1 chai nhuận bút, xem như bớt được 1 chai :D

Cuộc đời ko ai lúc nào cũng trọn vẹn đâu bác ơi, hãy quên đi và sống vui vẻ nhé :)
Sorry bác Bình, mình vẫn áy náy chuyện hôm bữa, mình ko sao đâu

hbinhlove2003

Well-Known Member

Dạ cũng lâu rồi em ko gặp ace hdsg,em sẽ đến nơi sớm nhất có thể :D

Hôm bữa mình đưa bài lên báo nhận lại được 1 chai nhuận bút, xem như bớt được 1 chai :D

Sorry bác Bình, mình vẫn áy náy chuyện hôm bữa, mình ko sao đâu
Ko có gì đâu bác, mình đâu có để bụng đâu phải do bác đâu, tại ông anh cần mua mình chỉ dẫn ông đi thôi à :D

symphony

Well-Known Member

XIN THÔNG BÁO.

Nhằm chốt lại tất cả danh sách để đặt tiệc và chuẩn bị chương trình. Các bác nào chưa đóng tiền thì nhanh chóng chuyển khoản qua bé Liễu trước ngày 11/12/2013 dùm hoặc cmt chắn chắc có mặt và đóng tiền tươi tại buổi tiệc nhé. Xin cảm ơn.

Ặc, hôm nay em mới biết thông báo. Hồi nãy mới chuyển khoản vào VCB của chị Liễu mới chết chứ! :(

thedaiking

Member
Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Co ten rau nha cac bac hehe. Chu nhat cac bac se dc nhin ngam nhung em chan dai tren ban nhau hehe

ducphu

Well-Known Member

Sau khi hội ý với BĐH và quyết định đặt thêm 1 bàn nữa là 6 bàn. Vì Số lượng tăng ngoài dự kiến (từ 4 bàn vọt lên 6 bàn) nên đã thay phòng VIP lớn nhất nhưng chỉ chưa được có 6 bàn thôi, nếu phòng có có bị chật 1 tí mong anh em thông cảm nhé.
Càng đông càng vui phải không các bác. \:D/
Đông vui quá, rủi cho bác nào đăng ký trễ rồi!

hbinhlove2003

Well-Known Member
Đã call và được xác nhận bởi các nhà tài trợ, quà bốc thăm sẽ được áp dụng cho tất cả thành viên trong và ngoài hội.

explorer

Well-Known Member
Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Cũng khó đoán thật. "Co ten rau" là gì ?

tolydieu

Các bác hiểu nhầm vì Phúc thedaiking viết không dấu. Ban đê Bình ơi :D
Ý nói là: Có tên rầu nha các bác nhé...
Vì bài trước trước đó Ms Liễu cập nhật danh sách đóng tiền gồm Thiện symphony và thedaiking

Hải Đăng

Các bác hiểu nhầm vì Phúc thedaiking viết không dấu. Ban đê Bình ơi :D
Ý nói là: Có tên rầu nha các bác nhé...
Vì bài trước trước đó Ms Liễu cập nhật danh sách đóng tiền gồm Thiện symphony và thedaiking
Nói chung em ủng hộ baned vì viết ko dấu theo quy định diễn đàn, để em ban cho ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên