HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

CHú Long ơi! hay là sửa lại tiêu đề là: HDSG - Offline đón mừng năm mới 2013 được không? Vì thực tế ngày đó (13/01) đã qua năm mới 2013 rồi. Còn nếu tiệc cuối năm thì phải trong năm 2012 chứ lị!? Hay là chủ nhật 30/12/2012 tổ chức 1 buổi nữa=)). Hì...hì...

Dzạ off kỳ này là tổng kết cuối năm (chia tay năm cũ), đầu năm sẽ có 1 bữa off đầu năm (đón chào năm mới) nữa ạh! :-bd

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Hehehe, Bị ép roài. :) nhưng không thành vấn đề CK thì chuyển khoản trong tuần sẽ chuyển qua nhé....... không biết..... Chủ TK là ai vậy ta :):)]

Chuyển tiền vào 1 trong những tài khoản dưới đây nha bác:

NH ACB: Nguyễn Thị Bích Liễu - 17059859
NH Vietcombank: Nguyễn Thị Bích Liễu - 0071000624532

Xác nhận qua điện thoại (ms Liễu - 0903.854.632) về việc chuyển tiền, cung cấp thông tin: nick name, số điện thoại.

tolydieu

Có tiết mục review đánh giá thiết bị HD gì không bác chủ ơi ?
Không bạn ơi, bữa đó tới ăn uống ca hát nhảy múa thôi.

Sơ sơ đã gần 2 mâm rưỡi rồi. Sức chứa phòng này chỉ 4 - 5 mâm nên bà con tranh thủ đăng ký sớm để có chổ ngồi, đăng ký muộn chỉ còn nước ngồi ghế sub hoặc đứng thôi.

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Gần tới bữa đó nếu còn vé vớt cho em xin 1 vé! hic...

Vậy đóng trước 50% nhé :eek:3, được book chỗ luôn, cho giữ chổ thoải mái , he he=))

---------- Post added 25-12-2012 at 03:23:09 PM ----------

Sơ sơ đã gần 2 mâm rưỡi rồi. Sức chứa phòng này chỉ 4 - 5 mâm nên bà con tranh thủ đăng ký sớm để có chổ ngồi, đăng ký muộn chỉ còn nước ngồi ghế sub hoặc đứng thôi.

Tới đó bảo đảm Tân là thích đứng thôi, chứ k ngồi, :-$

duonghai_26

Active Member
A lị mình hai vé một vé lớn , một vé trẻ em dưới 6 tuổi này đc ko

Nói vui cho mình một vé nha....:D

Chỉnh sửa lần cuối:

truonghd

Well-Known Member
Nó cho nước suối đem vô k, em tài trợ 3 thùng Aqua nhé, k cho thì mua luôn, chủ yếu là vui , hi hi=))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2012

Nó cho nước suối đem vô k, em tài trợ 3 thùng Aqua nhé, k cho thì mua luôn, chủ yếu là vui , hi hi=))

nước suối ko cho đem vào anh truonghd ui ,nhưng 3 thùng nước suối Aqua đổi ra 2 thùng trà xanh thì mang vào vô tư à =))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên