HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2013

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Ðề: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2013

Uả chưa thấy cọp vô đăng ký ta.? hồi nãy Cọp có hỏi anh đăng thể lệ đăng ký đó Long ơi, chắc chừa lại một xuất cho Cọp nhé em. :)

longdnl

Well-Known Member

Uả chưa thấy cọp vô đăng ký ta.? hồi nãy Cọp có hỏi anh đăng thể lệ đăng ký đó Long ơi, chắc chừa lại một xuất cho Cọp nhé em. :)

Với Cọp thì không thiếu chổ, nhưng phải PM đăng kí em mới đưa vào danh sách được hé. \m/

Mục "sửa/xóa" bài lại không có ổn, anh Trường sửa dùm thêm chú Vinh vào dùm em.

tonytruong

Super Moderators

Với Cọp thì không thiếu chổ, nhưng phải PM đăng kí em mới đưa vào danh sách được hé. \m/

Mục "sửa/xóa" bài lại không có ổn, anh Trường sửa dùm thêm chú Vinh vào dùm em.

OK Chuẩn về phần Cọp như vậy nếu có xác nhận.! anh đã cập nhật thêm VinhBH xong rồi. :)

Roland

Well-Known Member

Tiếc quá, bữa thứ 6 17/1 e lên thi nhưng chiều là phải đi về LX luôn rồi vì thứ 7 bận việc & CN mấy ae HDAG cũng phải offline bàn kế hoạch tất niên :).

Chúc ae HDSG offline vui vẻ.

tonytruong

Super Moderators

Tiếc quá, bữa thứ 6 17/1 e lên thi nhưng chiều là phải đi về LX luôn rồi vì thứ 7 bận việc & CN mấy ae HDAG cũng phải offline bàn kế hoạch tất niên :).

Chúc ae HDSG offline vui vẻ.

Cám ơn lời chúc của em, phải chi em tham dự là vui cùng với AE rồi, thôi thì hẹn dịp khác vậy hén, Thanks em nhiều. :)

aliasleo7

Member

Em đăng ký 1 vé nha :)

Hôm bữa em có đăng ký rồi mà đến hôm nay k có anh nào đưa vào danh sách, buồn quá k đi nữa :(
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
/em nói giỡn chơi vậy thôi, hôm đó em bận công việc nên k tham gia đc.

Chúc anh em HDSG offline tất niên vui vẻ!

tonytruong

Super Moderators

Hôm bữa em có đăng ký rồi mà đến hôm nay k có anh nào đưa vào danh sách, buồn quá k đi nữa :(
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
/em nói giỡn chơi vậy thôi, hôm đó em bận công việc nên k tham gia đc.

Chúc anh em HDSG offline tất niên vui vẻ!

Anh nhớ không lầm hôm đó đã cập nhật danh sách có em mà ta, giờ đọc bài thấy em nói quay lại trang nhất rất ngạc nhiên sao lại không còn tên em lạ thật, sorry em về sự lầm lẫn này, nếu em thay đổi được công việc thì cứ tham gia vui với anh em nhé, Thanks :)

ngocthanh8106

cho cọp 1 vé nhé, đóng tại tiệc nha các bác. Bây h mới xong việc nhà, thấy hết hạn hôm qua, còn dc đăng ký ko ạ??

HayvaDep

Chủ nhật này em kẹt đột xuất không tham gia được nghen hội trưởng. Xin hẹn anh em dịp khác ạ!

tonytruong

Super Moderators
Ðề: Re: HDSG - OFFLINE ĐẶC BIỆT CUỐI NĂM 2013

Chủ nhật này em kẹt đột xuất không tham gia được nghen hội trưởng. Xin hẹn anh em dịp khác ạ!

Ô sao vậy em.? em mà CÔ XÈN vào thời điểm này là phạt nặng à nha. :)) ;)) =)) lần sau gặp AE mất 1 thùng theo quy định chung kakaka :)) ;))

longdnl

Well-Known Member

Thêm 2 vé vip dành cho a lị congnghejapan nà. :)

explorer

Well-Known Member

Thêm 2 vé cho 2 người bạn của Ngộ nữa nha A Lị. Đã đóng tiền luôn. Vượt chỉ tiêu 4 bàn rồi

explorer

Well-Known Member

Thật ra là hiện giờ đang tròn rồi đó Bình : HeinekenOnly không đi

tonytruong

Super Moderators

thedaiking

Member

cho em xin 1 slot phút chót được không mấy anh
:3 mới lên gặp ngay cái tiệc hem có bỏ qua đc keke... bỏ đi off cả mấy tháng nay r nhớ quá :)
Mai em ra nhà hàng đóng tiền luôn nha... =]]

longdnl

Well-Known Member

cho em xin 1 slot phút chót được không mấy anh
:3 mới lên gặp ngay cái tiệc hem có bỏ qua đc keke... bỏ đi off cả mấy tháng nay r nhớ quá :)
Mai em ra nhà hàng đóng tiền luôn nha... =]]

Ok chú! Nhớ đúng giờ hén, :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên