HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

ace nhà mình xem 22/12 mình tổ chức buổi sáng đc ko nhé! vì buổi sáng gọn hơn!!!! Bên nhóm thứ 2 họ cũng setup chương trình vào buổi sáng

Anh nghĩ là có thể tổ chức buổi sáng được.
Ngày 21 tập trung màn chiếu và máy chiếu tại nhà 1 người. Âm thanh đi thuê cho gọn
6h sáng 22 chạy lên Phước Tỉnh, setup đến tầm 7h30 là ok.
8h ổn định và chiếu phim cho các em xem.
Đến tầm 10h kết thúc, thu dọn đến 10h30 xuất phát về VT.
Muốn ok như trên thì đợt này anh em nào đi được thì đăng ký đi và đừng xài giờ dây thun nữa.
Ai đã đăng ký thì phải đi, đừng có đăng ký tham gia rồi cuối cùng MKN.

BapNgon

Ðề: Re: HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

em xin đăng ký đi theo hỗ trợ nhé =P~

macmanhha

Member
Ðề: HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

Không thể thiếu Mạc Mạnh Hà. Nhưng vụ thuê âm thanh a nghĩ mình ko nên, cố gắng xài đồ nhà, tiết kiệm chi phí tối đa cho hội vì việc này là tập thể. Trưa mình sẽ qua Long Sơn ăn gà nước và cá trê nướng.

macmanhha

Member

Trên tinh thần là a Công sẽ có chủ đề về audio cho anh em vào buổi offline CN 15/12 tuần tới và mọi người sẽ fix chương trình vụ chiếu phim HD luôn

macmanhha

Member

Dear Anh Chị Em HDVT;
Sáng CN ngày 15/11/2013 như thường lệ chúng ta sẽ có buổi offline cuối năm 2013 với chủ đề về 2 kênh do bác Công chủ trì và bàn về buổi chiếu phim từ thiện sắp tới.
Thời gian tổ chức 8 am đến 10 am, mọi người thu xếp tập trung đúng giờ, khi offline vui lòng focus các vấn đề liên quan đến HD/nội dung buổi off để buổi Offline hiệu quả, có ý nghĩa nhất
Ai tham gia được vui lòng xác nhận luôn trên topic cho khí thế anh em.
Theo như định hướng của Hội là sẽ ưu tiên off tại nhà các thành viên để tiết kiệm chi phí và kết hợp thăm thực tế từng nhà. Hiện tại nhà mình buổi sáng thì vướng chợ nên ko tổ chức được, các nhà mà nhiều người đã đến off public rồi là Hà/a Khôi/Minh Mốc/a Công..vậy các thành viên còn lại xem có thể tổ chức nhà mình được thì xác nhận trên topic để BTC sắp xếp kịp thời.

bauthui1983

Active Member

Em đăng ký 1 vé tham dự nhé!

davidhand

Moderator

Dear Anh Chị Em HDVT;
Sáng CN ngày 15/11/2013 như thường lệ chúng ta sẽ có buổi offline cuối năm 2013 với chủ đề về 2 kênh do bác Công chủ trì và bàn về buổi chiếu phim từ thiện sắp tới.
Thời gian tổ chức 8 am đến 10 am, mọi người thu xếp tập trung đúng giờ, khi offline vui lòng focus các vấn đề liên quan đến HD/nội dung buổi off để buổi Offline hiệu quả, có ý nghĩa nhất
Theo như định hướng của Hội là sẽ ưu tiên off tại nhà các thành viên để tiết kiệm chi phí và kết hợp thăm thực tế từng nhà. Hiện tại nhà mình buổi sáng thì vướng chợ nên ko tổ chức được, các nhà mà nhiều người đã đến off public rồi là Hà/a Khôi/Minh Mốc/a Công..vậy các thành viên còn lại xem có thể tổ chức nhà mình được thì xác nhận trên topic để BTC sắp xếp kịp thời.
Tuần này a đang làm day shift nên vắng mặt rồi!

moc2611

Member

Em đi làm chủ nhật để tuần sau đi từ thiện rồi.

macmanhha

Member

Mình đã nhắn tin điện thoại cho tất cả mọi người, đến hết sáng ngày mai a e nào không inform trên topic thì có thể xem như đang bận nhiều việc có thể không tham gia được.
Do hội chúng ta thông thường là khoảng 15 người hay tham gia xuyên suốt các hoạt động, nếu số người tham gia lần này ít hơn 10 người thì chúng ta sẽ hoãn lại cho dịp khác đông đủ hơn để buổi off mỗi lần đề hoành tráng có hiệu quả nhất.
Theo suy đoán của BTC thì trong dịp cuối năm này có vẻ mọi người là khá bận cho nên khâu chuẩn bị và thực hiện các hoạt động của hội tiếp theo là hơi khó. Ai có ý kiến về việc này xin public để Hội có đinh hướng tổ chức hợp lý, ko mất thời gian a e chung.

KINHVAN_0910

Active Member

Dear Anh Chị Em HDVT;
Em đăng ký 1 vé

therains

Active Member
Re: Ðề: HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

Dear Anh Chị Em HDVT;

Dear các bác, chủ nhật này em bận tổ chức giải hội thao tổng kết của Cty nên không tham dự được nhé. Chúc anh em off vui vẻ.

cuongtn87

Well-Known Member
dear all! chủ nhật này em bận tăng ca công trình sắp bàn giao rồi nên cũng vắng mặt ạ....

ndt000

Member

sáng mai em đi đc....

kiulo

Member

Chưa có địa điểm off hả bác hội trưởng

macmanhha

Member

Tình hình là thấy có vài người là a Công/Tùng/Manh Ha/Kieulo/ndt/kinhvan..số lượng này quá ít cho nên chúng ta chuyển qua tuần sau thôi. Anh em xem xét hôm nào phù hợp thì ý kiến đi

Re: Ðề: HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

Tình hình là thấy có vài người là a Công/Tùng/Manh Ha/Kieulo/ndt/kinhvan..số lượng này quá ít cho nên chúng ta chuyển qua tuần sau thôi. Anh em xem xét hôm nào phù hợp thì ý kiến đi

Vậy mình dời qua tối thứ 4 ngày 18/12 tuần sau nhé ! Tại nhà Macmanhha nhé ! Anh em cho ý kiến. Vì hội cũng phải thảo luận vụ chiếu phim từ thiện nữa.
best Regards

davidhand

Moderator
Ðề: Re: Ðề: HDVT CHUẨN BỊ NÔI DUNG OFFLINE VÀ TỔ CHỨC TỪ THIỆN THÁNG 12/2013

Vậy mình dời qua tối thứ 4 ngày 18/12 tuần sau nhé ! Tại nhà Macmanhha nhé ! Anh em cho ý kiến. Vì hội cũng phải thảo luận vụ chiếu phim từ thiện nữa.
best Regards

Chuẩn đấy cụ ạ! :)

Bên trên