HDVT - ĐẤU GIÁ MÀN WHITE MAX CONG 120" TRÚNG THƯỞNG.

Re: Ðề: HDVT - ĐẤU GIÁ MÀN WHITE MAX CONG 120" TRÚNG THƯỞNG.

by bauthui1983
Bước giá 200k lận mà anh La!
Màng này 120" nên cũng ko ham, nhường các anh em còn thiếu màng xúc vậy!
Sau buổi đấu giá này, ngoại trừ 50% xung quỹ, bác Hen phải mua nải chuối và điếu thuốc cho bác Thiên Văn đấy nhá! Linh quá!

tks Tùng. Anh edit để kích cầu rồi. Bác Thái Hiển Linh lắm. Mai mốt hút thuốc cũng lên, khỏi cần thắp hương

Lên 1 phát cho đầu giờ chiều.

10.6tr .........................................

Ờ ha, nghĩ lại thấy lão thiên văn linh thiêng thật.... Sống mà đã linh thế này rồi khi nào Tịch chỉ cần thắp nhang muỗi có khi lão ấy cũng về hehe :-SS

Tính để từ từ rồi quăng một nhát vào cuối giờ như bid Ebay mà thấy mẫu lão này quyết tâm cao quá thôi đành đu theo 10.8t có có tí phong trào
@ các thánh đừng lên nữa nha mình đang cần -:)

Chỉnh sửa lần cuối:

......"..................
:-SS

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator
Ðề: HDVT - ĐẤU GIÁ MÀN WHITE MAX CONG 120" TRÚNG THƯỞNG.

A ha, có người muốn đổi màn nữa rồi kìa! :)

hunghdvt

Member

Các bác quyết không nhường cho thằng em ah?

11tr nhé .............................

Có khi nào vượt giá thị trường không ta? :>

davidhand

Moderator

Chú máu đấy! Độ máu của chú làm tắt chuông luôn rồi kìa! :) Giá thị trường nó 14 củ cơ mà! Mà quá thì quỹ hội càng to, lo gì! Chú lúc ấy là mạnh thường quân rồi! :)

bauthui1983

Active Member

Đấu giá chủ yếu vui và vì hội là chính! Chứ bác có mua cao hơn thị trường 1, 2 củ thì cũng chỉ mất bữa nhậu thui mà!
Mà giá thị trường 14 củ nên bác cứ yên tâm mà đấu hết mình đi! HDVT toàn ngọa hổ tàng long ko đóa! Chưa phút cuối chưa mừng vội!

Nhiệt liệt ủng hộ tinh thần thi đấu của anh em :)

phuochalan

Well-Known Member

anh hùng núp bỏ bom thôi...Mua về để hôm nào đi Long Cung trải ra cho anh em ngồi nhậu cho sạch sẽ

Lại phải theo 11.200k
Gần bằng giá khuyến mãi của 3DVN rồi, nhưng được cái có thêm quỹ để lần off tới đi ăn sóc nướng tiếp hehe

davidhand

Moderator

Lên nào lên nào!!!! Là lá la la là là lá la la!!! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - ĐẤU GIÁ MÀN WHITE MAX CONG 120" TRÚNG THƯỞNG.

Hôm trước em có qua nhà a Khối xem thử màn này , kết quá mà khi hỏi thì a Phức lại hết hàng. E không phải hội viên HDVT nhưng cũng ở VT, nếu các a cho phép thì e xin mua cái màn này giá bằng thị trường là 14tr ạ.

Đấu giá cho vui bạn ơi! Chứ bán luôn thì nhiều người mua lắm!
Bạn đặt hàng anh Phúc thì tầm 2 tuần là có hàng thui mà! Đợi chờ là hạnh phúc!

davidhand

Moderator
Ðề: Re: HDVT - ĐẤU GIÁ MÀN WHITE MAX CONG 120" TRÚNG THƯỞNG.

Hôm trước em có qua nhà a Khối xem thử màn này , kết quá mà khi hỏi thì a Phức lại hết hàng. E không phải hội viên HDVT nhưng cũng ở VT, nếu các a cho phép thì e xin mua cái màn này giá bằng thị trường là 14tr ạ.

Thanks Huy có tình thần ủng hộ. Như đã nói, vụ màn chiếu này đấu giá cho vui và chỉ AE HDVT nhóm 1 mới có quyền tham gia. Để khi nào có hàng a hỏi cho. Cũng sắp có rồi! :)

tonytruong

Super Moderators

Chúc mừng hai VC Khôi nhé, thấy tinh thần AE vui và khí thế quá, quỹ Hội càng lớn mạnh, và ý nghĩa của MTQ cũng đáng trân trọng đây. :) ;)

hunghdvt

Member

Làm phát nữa cho máu nào
11.6tr ..................................

Chúc mừng hai VC Khôi nhé, thấy tinh thần AE vui và khí thế quá, quỹ Hội càng lớn mạnh, và ý nghĩa của MTQ cũng đáng trân trọng đây. :) ;)

Một năm xây mấy cây cầu còn được nữa là bid màn về coi cho bổ mắt được vào năm phải không bác Tonytruong -:)

Một năm xây mấy cây cầu còn được nữa là bid màn về coi cho bổ mắt chí ít cũng được vài năm phải không bác Tonytruong -:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên