HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

Sao hổng có bác nào bóc giùm cho e một phiếu với. Kiểu này lại vuột mất vaudi đợt này rồi.
Nội dung off lần này kết quả ntn vậy a khôi? Post lên trang nhất cho những bác ko co mặt như e biết với. Có bác nào lên đài phong thần không.

He he he, trước giờ 3 cái Vaudi vào tay 3 người chưa bao giờ vắng off: davidhand, phuochalan, bauthui1983.
Thế nên siêng off lên các bác ơi! Giờ mới chỉ là Vaudi, sau này buồn buồn có mạnh thường quân nào đó tài trợ thêm HDD thì sao.

bauthui1983

Active Member

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

Theo sự thống nhất của AE thì hội viên sẽ phân thành 3 level khác nhau để tiện cho việc quản lý cũng như trong khâu tổ chức các sự kiện liên quan đến hội:
- Level 1: dành cho những hội viên đi offline thường xuyên.
- Level 2: là những người có tham gia offline nhưng ít, thỉnh thoảng mới xuất hiện.
- Level 3: những thành viên đã đăng ký nhưng chưa tham dự buổi offline nào.
Quyền lợi của các thành viên giữa 2 level 1&2 sẽ khác nhau. Khác nhau cụ thể thế nào sẽ thông báo sau. Level 3 thì không có quyền lợi gì cả, có thể tham gia trong box hội trên diễn đàn thôi.
Mục đích như vậy để đảm bảo quyền lợi cũng như nghĩa vụ của các thành viên tham gia và giúp cho BĐH thu xếp các vấn đề hoạt động hội được chủ động và thuận tiện hơn. Các thành viên có thể thay đổi level thông qua việc tham gia các hoạt động của hội. Hiện mình đã có danh sách trong tay do các hội phó chuyên trách soạn gửi đến và mình sẽ update sớm nhất có thể.
À, tham gia offline mới được bốc thăm trúng thưởng nhé! Càng tham gia nhiều càng có cơ hội! :)
Thanks N,

Chắc chiều thứ 7 mini off nhà anh hand sẽ họp lại về danh sách level này!
Sau khi update danh sách này lên. Anh em nào có ý kiến cứ gửi về BĐH, sẽ có lời giải thích xác đáng cho anh em.

zellius

Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

Chắc chiều thứ 7 mini off nhà anh hand sẽ họp lại về danh sách level này!
Sau khi update danh sách này lên. Anh em nào có ý kiến cứ gửi về BĐH, sẽ có lời giải thích xác đáng cho anh em.

Có mỗi con cá còi chiên lên không thấy thịt thì lấy gì mà off đây

moc2611

Member
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 12/05/2013

Kỳ nhỉ, hôm nào có em là về sớm, em nào em kg đi là anh em choi mút chỉ, bó tay.

Bên trên