HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Sau một thời gian tham khảo, nghiên cứu chân kinh với sự đam mê và tiêu chí luôn và ngay em đã cướp được em Luxman L540 của một bác bên VNAV đem về Vũng Tàu, dưới đây là tâm trạng của khổ chủ sau khi chia tay em nó:
"cumgar wrote:
Tình hình rất là "tình hình" các bác ahj. Hôm trước, thấy một bác ở Nha Trang rao bán em Accu. 406 với giá 40tr. Thấy giá quá hợp lý nên em đã rao bán em luxman 540 cho một bác ở Vũng Tàu để nâng cấp lên nhưng sau vài ngày "kẹt ngân hàng" thì em accu.406 đã ra đi với chủ mới, thế là "mất cả chì lẫn chài" vì em đã hứa bán em L540 cho bác kia rồi, kô thể nào làm khác hơn được....
Mấy cặp loa của em bây giờ không thể "đắp chiếu nằm chờ" được. Có bác nào biết chổ nào có bán Luxman L570 thì chỉ em với......
(Bây giờ ngồi nhìn em L540 đang nằm trong thùng Carton mà lòng não nề các bác ah)"

Để em nó đỡ buồn thì đồng thời phải tìm ngay được 2 anh JBL L100, tuy nhiều tuổi rồi nhưng vẫn còn dẻo dai chán. Cuối cùng là mất 2 cái vé VIP cho đội này từ SG về VT ngay trong ngày hôm qua. Xin mời các cao thủ về 2 channel có thời gian ghé qua nhà thẩm âm và tư vấn thêm nhé!

Mừng cho bác Rên đã xúc được hàng ngon - bổ - vừa túi tiền (ko dám nói rẻ).
Chia sẽ cảm xúc cùng bác cúm gà vậy! Hy vọng bác nhanh chóng tìm được em mới sớm!

Sau một thời gian tham khảo, nghiên cứu chân kinh với sự đam mê và tiêu chí luôn và ngay em đã cướp được em Luxman L540 của một bác bên VNAV đem về Vũng Tàu, dưới đây là tâm trạng của khổ chủ sau khi chia tay em nó:
"cumgar wrote:
Tình hình rất là "tình hình" các bác ahj. Hôm trước, thấy một bác ở Nha Trang rao bán em Accu. 406 với giá 40tr. Thấy giá quá hợp lý nên em đã rao bán em luxman 540 cho một bác ở Vũng Tàu để nâng cấp lên nhưng sau vài ngày "kẹt ngân hàng" thì em accu.406 đã ra đi với chủ mới, thế là "mất cả chì lẫn chài" vì em đã hứa bán em L540 cho bác kia rồi, kô thể nào làm khác hơn được....
Mấy cặp loa của em bây giờ không thể "đắp chiếu nằm chờ" được. Có bác nào biết chổ nào có bán Luxman L570 thì chỉ em với......
(Bây giờ ngồi nhìn em L540 đang nằm trong thùng Carton mà lòng não nề các bác ah)"

Để em nó đỡ buồn thì đồng thời phải tìm ngay được 2 anh JBL L100, tuy nhiều tuổi rồi nhưng vẫn còn dẻo dai chán. Cuối cùng là mất 2 cái vé VIP cho đội này từ SG về VT ngay trong ngày hôm qua. Xin mời các cao thủ về 2 channel có thời gian ghé qua nhà thẩm âm và tư vấn thêm nhé!

ngưỡng mộ bác quá

therains

Active Member
Em đang đầu độc bác Hà vào hội OPPO, đang bắt đầu nghiên cứu rồi, chắc xong cái phòng cũng xúc luôn thôi, "nhà đang có điều kiện mà". Nhân tiện bác hand cho em hỏi chút, em đang định phi lên Tuan Anh audio trên đường Võ Văn Tần để kiếm bộ dây speaker và analog, bác có advise gì hoặc có biết chỗ nào gần gần đây nữa không?

ringleader

Active Member
Ðề: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Hôm qua gặp vợ đồng chí huyrain thấy bảo là tuần trước nhà em định mua xe 4 bánh, tuần này mở tủ không thấy tiền đâu; vào đây mới biết con xe nó quy ra những gì rồi

therains

Active Member
Oái, bác nói em mới giật mình, tính ra cũng đi mất con bốn bánh đểu đểu rồi đấy! Hehhe. Nhưng vấn đề là em đang ở trong hội HDVT chứ không phải hội OTOVT nên cũng chẳng vấn đề gì bác ạ!

bauthui1983

Active Member

Oái, bác nói em mới giật mình, tính ra cũng đi mất con bốn bánh đểu đểu rồi đấy! Hehhe. Nhưng vấn đề là em đang ở trong hội HDVT chứ không phải hội OTOVT nên cũng chẳng vấn đề gì bác ạ!

He he he, like cho câu nói của bác! Fan cuồng HD đây rùi!

xuanbinhsg

Cho e gia nhập hội Oppo với e Oppo 105-t4/2013..
E tên Bình 40t tp HCM... Rất vui dc giao lưu với các bác!!

bauthui1983

Active Member

Cho e gia nhập hội Oppo với e Oppo 105-t4/2013..
E tên Bình 40t tp HCM... Rất vui dc giao lưu với các bác!!

Có bác trên tận Sì Gòn tham gia kìa các bác!
Chắc bác Bình lập hội OPPO trên đó rùi lâu lâu Sì Gòn với Vũng Tèo giao lưu.
Em nghĩ trên đó có nhiều người chơi OPPO lắm à!
P/s: ko có OPPO nhưng tương lai chắc có nên nhảy vào "chém" luôn :p

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Có bác trên tận Sì Gòn tham gia kìa các bác!
Chắc bác Bình lập hội OPPO trên đó rùi lâu lâu Sì Gòn với Vũng Tèo giao lưu.
Em nghĩ trên đó có nhiều người chơi OPPO lắm à!
P/s: ko có OPPO nhưng tương lai chắc có nên nhảy vào "chém" luôn :p

Anh nghĩ No star where Tùng ơi, welcom các bác vào đây trao đổi kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau. Chú làm con OPPO HCĐ MOBILE rồi ra nhập hội cho xôm tụ. Chém thoải mái.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HDVT - HỘI NHỮNG NGƯỜI CHƠI OPPO BDP

Anh nghĩ No star where Tùng ơi, welcom các bác vào đây trao đổi kinh nghiệm, học hỏi lẫn nhau. Chú làm con OPPO HCĐ MOBILE rồi ra nhập hội cho xôm tụ. Chém thoải mái.

Em "chém tuốt"! Chừng nào các bác "đuổi" thì em mới đi! Kha kha kha...

xuanbinhsg

E ko có lập hội gì hết. Chỉ có quen và nhờ bác minhjp ship về.
Thấy hội Oppo vui nên tham gia bình loạn cho vui ấy mà...

minhjp

Well-Known Member

E đăng ký 1 vé luôn nha các bác Oppo 93 đọc được Iso :)

minhtuantkh

Lâu rồi mới ghé, thấy bác Khôi có Topic này hay quá. Chất HD của bác càng ngày càng đậm và có sức lan tỏa mạnh.
Hy vọng sắp tới công việc vơi bớt, khi qua lại với HD mình sẽ làm một con Oppo và nhờ bác cũng như Trí hỗ trợ cách chơi.
Chúc phong trào các các bác HDVT luôn vững mạnh!

Bên trên