HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

BUỔI OFFLINE DÃ NGOẠI TỔ CHỨC VÀO THỜI GIAN NÀO?

• LẦN OFFLINE NGÀY 17/03

Số phiếu: 5 55.6%
  • LẦN OFFLINE NGÀY 24/04

Số phiếu: 4 44.4%
  • Ý KIẾN KHÁC

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    9
  • Poll closed .

davidhand

Moderator
Chào tất cả anh em thành viên HDVT,
Qua vài cuộc offline gần đây, ý tưởng tổ chức 1 cuộc dã ngoại tại Long Hải - Minh Đạm được hình thành và được rất đông anh e hào hứng. Chương trình tạm thời như thế này:

• Thời gian: 1 ngày
  • Địa điểm: Khu du lịch ở biển Kawasaki tại Long Hải

• Nội dung: tắm biển, kéo lưới cá (có 3 cái), barbacue, khám phá khu căn cứ Minh Đạm và các hoạt động "ăn chơi nhảy múa" khác! :) Đặc biệt dành cho những ai thích du ngoạn trên biển với mini boat (thuyền cao tốc) với sự support của chuyên gia macmanhha. :-bd
  • Phương tiện di chuyển: những ai ở VT thì tập hợp tại 1 đầu đường Trương Văn Bang - Đối diện Co-Op lúc 8:00am uống cafe để gom đủ người rồi xuất phát qua Long Hải bằng 3 xe. (Những người đi 2 bánh gửi xe lại bãi xe của Co-Op)
    (Hiện AE trong hội đã có 2 xe 5 chỗ, 1 xe 7 chỗ sẵn sàng cho buổi offline này rồi)

• Kinh phí dự kiến: "campuchia" ( dự là khoảng dưới 1 tỷ VND/1 người)

Babecue:

Mini boat trip:

Tắm tiên nè:

1321694202_6ac5393b3b89e104d5fbdd1b4086f650_35869593.images93291tamtien1.jpg

url

Tham quan khu căn cứ Minh Đạm:

Thời gian đã được ấn định là ngày 17/3/2013 sau khi tham khảo ý kiến anh e hội viên.

Trân trọng thông báo,

Thay mặt BĐH
davidhand

Sorry các bác, trên poll ghi ngày 24/4 là do type nhầm, CN tuần đó là ngày 28/04 nhé! Mình ko sửa poll được.

Chỉnh sửa lần cuối:

ringleader

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Daoj nay off nhiều hội, rồi đám cưới, rồi làm ăn, rồi gia đình...
Các bác xem có nên giãn ra 1 tháng off 1 lần có hợp lý hơn k? lâu lâu gặp nhau mới vui, có gì trao đổi mình đã có diễn đàn rồi; 2 tuần/ lần mình sợ sẽ không tham gia được nhiều

octieuvn

Member

Mình vote cho option 2, khi đó về lại vũng tàu rồi + được tổ chức sinh nhật luôn (tớ sinh tháng 04 nhé!!!)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Các bác xem có nên giãn ra 1 tháng off 1 lần có hợp lý hơn k? lâu lâu gặp nhau mới vui, có gì trao đổi mình đã có diễn đàn rồi; 2 tuần/ lần mình sợ sẽ không tham gia được nhiều

AE đang kêu 1 tháng 4 lần kìa! :D Tháng 2 lần gặp nhau cũng vui mà K! :)

---------- Post added 06-03-2013 at 02:02:40 PM ----------

Mình vote cho option 2, khi đó về lại vũng tàu rồi + được tổ chức sinh nhật luôn (tớ sinh tháng 04 nhé!!!)

Ku này lần này ko trốn được đâu! :)

Minh ĐẠM bác hội ơii
Rân Ru Nịch có khác nhỉ! Sai địa danh phát bị chỉnh ngay! :D
Thanks H! A sửa lại rồi!

cuongtn87

Well-Known Member

Rân Ru Nịch có khác nhỉ! Sai địa danh phát bị chỉnh ngay!
Thanks H! A sửa lại rồi!

Chưa sửa hết đâu bác

Nội dung: tắm biển, barbacue, khám phá khu căn cứ Linh Đạm và các hoạt động "ăn chơi nhảy múa" khác!

Em thì thấy đi như vậy là aauke! ko vấn đề gì! hi hi vote 1 vé

bauthui1983

Active Member

Hiện có nhiều ý kiến về thời gian tổ chức nên tôi lập poll để AE vote xem ngày nào thuận lợi nhất có thể. Có 2 lựa chọn:
  • Lựa chọn 1: Tổ chức ngay buổi offline tới đây: 17/03/2013.
  • Lựa chọn 2: Tổ chức vào buổi offline 28/04/2013 (Tổ chức SN cho các thành viên có SN tháng 4)

Éc! Căng nhỉ, cuối tháng 4 ko khéo rơi vào ngày đầy tháng con em (cuối tháng này sanh rùi!)
Thui kệ! Cố gắng sắp xếp, em vote 28/4.

Hai tuần off 1 lần mà lần nào cũng hoành tráng, chắc tại các anh em nhiều hội để giao lưu, chứ em có mỗi hội này nên vẫn cảm thấy ít ;;)

phuochalan

Well-Known Member
Riêng món này các bác qua Long Hải…EM sẽ cho gà nhà bên đó dắt cả lũ đi Cào Nghêu

langthangvn33

Uploader

Éc! Căng nhỉ, cuối tháng 4 ko khéo rơi vào ngày đầy tháng con em (cuối tháng này sanh rùi!)

Hai tuần off 1 lần mà lần nào cũng hoành tráng, chắc tại các anh em nhiều hội để giao lưu, chứ em có mỗi hội này nên vẫn cảm thấy ít ;;)

em vote 28/4 vì muốn ăn sn anh em sinh tháng 4 , thứ 2 từ lúc làm chung với bác octieuvn đến giờ 10 năm bác ấy mới mời sn bác ấy ...

davidhand

Moderator

Oh, vậy tổ chức đầy tháng cùng AE HDVT luôn dịp này là ngon rồi! :-bd

À mà lần này có chị e theo ko nhỉ? Có lẽ ta phải tính tới phương án đi off toàn male nữa nhỉ! Vụ này chắc bác Triều và ku Cường có nhiều ý hay, rân thổ mà! :mad:)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Oh, vậy tổ chức đầy tháng cùng AE HDVT luôn dịp này là ngon rồi! :-bd

À mà lần này có chị e theo ko nhỉ? Có lẽ ta phải tính tới phương án đi off toàn male nữa nhỉ! Vụ này chắc bác Triều và ku Cường có nhiều ý hay, rân thổ mà! :mad:)

Lần này sẽ là tiền đề cho những lần tổ chức off phương xa sau này nên theo em............................................ để chị em ở nhà ;))

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

Lần này sẽ là tiền đề cho những lần tổ chức off phương xa sau này nên theo em............................................ để chị em ở nhà ;))

rân thổ địa chỉ có bác meoconred thôi! em xin kiếu ạ! tính ra mới ở bà rịa có 1 năm thôi ợ!

ndt000

Member

theo em option 2 là ngày 28/4 sẽ gần 30/4 - đc nghỉ 5 ngày có thế các bác có kế hoạch riêng với gia đình -- quan điểm của em là thích là nhích...

davidhand

Moderator
Nhiều người comment mà ít người vote vào poll để có ý kiến nhỉ! :-/

meoconred

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

rân thổ địa chỉ có bác meoconred thôi! em xin kiếu ạ! tính ra mới ở bà rịa có 1 năm thôi ợ!

C lo gì có đi rồi sẽ biết thôi mà, cho fem đi thì thông báo anh em rủ đi nha.
Có người nướng cho mình ăn là nhứt zách luôn đó.
Mình thích chọn ngày 17 tới làm luôn cho nó nóng (Tháng giêng là tháng ăn chơi mà)
Mình mới đi hôm thứ 7, CN vừa rồi với bạn nối khố ở phương xa đến nên không đi ọp với anh em được

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE DÃ NGOẠI TẠI LONG HẢI

C lo gì có đi rồi sẽ biết thôi mà, cho fem đi thì thông báo anh em rủ đi nha.
Có người nướng cho mình ăn là nhứt zách luôn đó.
Mình thích chọn ngày 17 tới làm luôn cho nó nóng (Tháng giêng là tháng ăn chơi mà)
Mình mới đi hôm thứ 7, CN vừa rồi với bạn nối khố ở phương xa đến nên không đi ọp với anh em được

chuẩn luôn đó a! cứ đi vào ngày tới! chứ option 2 thì để gia đình tiện hơn! hôm đây cũng gần 30/4 1/5 rồi

Bên trên