HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

davidhand

Moderator
+ Thời gian: 8:00am CN 09/06/2013

+ Địa điểm: Cafe Không Gian Xanh - số 28 đường Đô Lương - P.11

+ Nội dung:
  • 8:00AM - 9:30AM: Thảo luận một vài vấn đề về nhân sự của hội, bốc thăm trúng thưởng Vaudi (Cái cuối cùng)
  • Từ 9:30AM : Trải nghiệm hệ thống HT với máy chiếu SIM2 Multimedia Grand Cinema 3D & hệ thống audio 2 kênh tại nhà Mr. Công (congvungtauvn)
+ Tăng 2: Giao lưu off chai - Optional

Thay mặt BĐH kính mong ACE sắp xếp thời gian tới tham dự buổi offline được đông đủ, đúng giờ.

Trân trọng,
davidhand

Bản đồ đến quán Không Gian Xanh (điểm B) đi từ ngã 5 (điểm A):

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Em 1 vé!
Tiện thể bàn luôn vụ Sinh nhật HD Việt Nam ngày 30/6 luôn nhể!

davidhand

Moderator
OK! Đi SN HDVN buổi tối thì chịu khó về trễ tí cũng ko sao, chắc Gấu chưa ngủ đâu! :)

Hôm đó em làm đêm ra nên đến trễ 1 xíu nha các bácL-)

duchieu

Member

Ác thế. Tuần ở nhà thì họp tít gần biển. Giờ đi học gần biển thì họp xa tít mù. :((((

ndt000

Member

em xin phép vắng mặt một thời gian vì lý do cá nhân, chúc các bác vui vẻ....

bauthui1983

Active Member

Sao những đợt chương trình hay thì ít người off thế nhỉ???
Ko biết anh Huy Rên đi offshore về chưa? hay vẫn lênh đênh biển khơi!
P/s: lúc ko có chương trình thì than rầm trời, lúc có thì lèo tèo vài người, cũng hơi oải rùi đó nha, thui kệ, tới đê bác tài ........

therains

Active Member
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Sao những đợt chương trình hay thì ít người off thế nhỉ???
Ko biết anh Huy Rên đi offshore về chưa? hay vẫn lênh đênh biển khơi!
P/s: lúc ko có chương trình thì than rầm trời, lúc có thì lèo tèo vài người, cũng hơi oải rùi đó nha, thui kệ, tới đê bác tài ........

Anh đây, mấy hôm đi vắng thấy diễn đàn cũng lèo tèo nói gì tới off. Vẫn chỉ có vài anh em chính online. Chắc phải thay đổi vụ off này thôi, nếu mỗi lần off ở nhà một thành viên thì có được không nhỉ?

davidhand

Moderator
Offline trên tinh thần vui là chính mà AE, chúng ta tham gia để tìm thêm niềm vui trong c/s thôi mà! Số lượng ko quan trọng đâu, quan trọng là chúng ta chơi với nhau ntn thôi, sân chơi tinh thần mà! :)

Anh đây, mấy hôm đi vắng thấy diễn đàn cũng lèo tèo nói gì tới off. Vẫn chỉ có vài anh em chính online. Chắc phải thay đổi vụ off này thôi, nếu mỗi lần off ở nhà một thành viên thì có được không nhỉ?

Vụ Sim2 grand mình đã đổi qua Sim2 D80 rồi, con này là dòng cao nhất trong seri Domino.! Hôm rồi mình mới mua thêm em Dune Base 3D, sáng Mai nhờ Anh em cắm rút luôn vì hàng vẫn đang trong hộp mình chưa dám bóc tem do chưa có mặt bang chủ cùng các bác :-j
Ý của Bác rain cũng rất hay, có thể Anh em mình sẽ off luân phiên ở nhà từng thành viên sẽ có thêm nhiều trải nghiệm cũng như lợi thế và kinh nghiệm set up của mỗi Bác.
Thân

KINHVAN_0910

Active Member

Đi offshore gần cả tháng trời. Bỏ biết bao nhiêu cuộc vui. Lần này phải đi mới được. Mà em hỏi chứ có off chai không còn biết mà xin visa cái

Đi offshore gần cả tháng trời. Bỏ biết bao nhiêu cuộc vui. Lần này phải đi mới được. Mà em hỏi chứ có off chai không còn biết mà xin visa cái

Bác cứ xin cấp quota trước đi là vừa hehe, offline mà không off chai coi như mới vui được một nửa :-j

davidhand

Moderator

Vụ Sim2 grand mình đã đổi qua Sim2 D80 rồi, con này là dòng cao nhất trong seri Domino.! Hôm rồi mình mới mua thêm em Dune Base 3D, sáng Mai nhờ Anh em cắm rút luôn vì hàng vẫn đang trong hộp mình chưa dám bóc tem do chưa có mặt bang chủ cùng các bác :-j
Ý của Bác rain cũng rất hay, có thể Anh em mình sẽ off luân phiên ở nhà từng thành viên sẽ có thêm nhiều trải nghiệm cũng như lợi thế và kinh nghiệm set up của mỗi Bác.
Thân
Sáng mai e xách luôn con OPPO lên trên bác thử SIM 2 D80 luôn nhé! :) Nguồn phim test bác có chưa để e chép lên luôn?

Sáng mai e xách luôn con OPPO lên trên bác thử SIM 2 D80 luôn nhé! :) Nguồn phim test bác có chưa để e chép lên luôn?

Có Bác Hand đây rồi, mình đang tính ĐT cho Bác, Mai Bác mang OPPO và phim test lên nhé ! Nguồn phim hiện tại mình cũng có nhiều nhưng Đa phần là phim cũ.
Hẹn gặp các Bác sớm

OffshoreMan

Cho em xin một vé nhé. Lần đầu tiên offline Em còn lạ lắm mong các Bác chỉ bảo nhé.

davidhand

Moderator

Có Bác Hand đây rồi, mình đang tính ĐT cho Bác, Mai Bác mang OPPO và phim test lên nhé ! Nguồn phim hiện tại mình cũng có nhiều nhưng Đa phần là phim cũ.
Hẹn gặp các Bác sớm

OK a, để mai e mang HDD theo luôn.
Thanks,

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Cho em xin một vé nhé. Lần đầu tiên offline Em còn lạ lắm mong các Bác chỉ bảo nhé.

Anh Lực offshore về chưa? Anh đăng ký lâu rùi mà chưa off đấy!
Mai cố gắng đi nhé! Biết đâu đi về rùi, đập nhà, chạy đua vũ trang, cinema room ra đời :))

Bên trên