HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Vụ Sim2 grand mình đã đổi qua Sim2 D80 rồi, con này là dòng cao nhất trong seri Domino.! Hôm rồi mình mới mua thêm em Dune Base 3D, sáng Mai nhờ Anh em cắm rút luôn vì hàng vẫn đang trong hộp mình chưa dám bóc tem do chưa có mặt bang chủ cùng các bác :-j
Ý của Bác rain cũng rất hay, có thể Anh em mình sẽ off luân phiên ở nhà từng thành viên sẽ có thêm nhiều trải nghiệm cũng như lợi thế và kinh nghiệm set up của mỗi Bác.
Thân
Đồ của bác thế mà sao lại dùng dune? khập khiễng quá bác ơi

Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Đồ của bác thế mà sao lại dùng dune? khập khiễng quá bác ơi

Vâng quả đúng là như thế Bác ạ, Phần nguồn phát chính của em chủ đạo vẫn là HTPC tuy nhiên dạo này nó trở chứng cứ vài ba tháng là nó lại xơi mất của em cái Vga Card trong khi quỹ đen quỹ đỏ lại cạn kiệt, thôi cứ cho Anh chàng lùn này đi với cô người mẫu một thời gian chờ khi quota được cấp lại khi đó ta lại ca tiếp bài Khi mùa xuân về Bác nhể :-j

macmanhha

Member
Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Anh Công tối nay rảnh nhờ anh copy dum e 1-2 đĩa CD nào hay hay có thể test cặp Kario va denon 200 nhà em với nhé.Thanks

Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Hôm đó em làm đêm ra nên đến trễ 1 xíu nha các bácL-)

Kế hoạch của e có sự thay đổi, ngày mai e lên SG xem cái dàn nhà Bác Toàn HDSG rồi, hôm bữa hẹn t7 mà bác đó bận nên delay sang ngày mai, thành thật cáo lỗi cùng anh em :((, chúc buổi offline thành công

phuochalan

Well-Known Member
Tình hình em và Tùng vừa Test nhà em..Dune Base anh Hà Mạc thua HDLife V9 của Huy La….Ka ka….

tvhabc

Member
Máy tính mở, không đóng tab HDVT nên nick xanh thôi. Giờ mới về tới nhà.

therains

Active Member
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Lâu quá không gặp Bác Hoà, mải mê kinh doanh quá ha ! Off tháng tới mình đề bạt Bác Hoà đóng cửa shop một ngày nhé =P~

Off lần tới qua uống rươu sake nhà bác Công đê...bác Công nhớ copy cho em cái đĩa nhé, ngồi nhặt cũng được nhưng nó ko có ý nghĩa hehe

davidhand

Moderator
Lâu quá không gặp Bác Hoà, mải mê kinh doanh quá ha ! Off tháng tới mình đề bạt Bác Hoà đóng cửa shop một ngày nhé =P~

Chú Hòa đợt này phải trông quầy rượu nên ko tham gia được bác ạ, vừa bán vừa uống chẳng biết bán cho khách có lấy tiền ko! :))

Off lần tới qua uống rươu sake nhà bác Công đê...bác Công nhớ copy cho em cái đĩa nhé, ngồi nhặt cũng được nhưng nó ko có ý nghĩa hehe

Yes sỉ, cuối tuần nhé ! Bữa nay hết phôi phono trắng rồi Rain...! Nhặt cũng được chứ có gì đâu, quá lắm thì mất bản gốc =P~ bản F1 vẫn còn hehe

OffshoreMan

Bác Công ơi khi nào mua phôi vậy? Cho E gửi Bác mua giúp một ít được không? Em chưa biết chỗ mua. Cám ố Bác hội Phó hiend trước nhé!

Bên trên