HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Bữa nay em mua, vâng em đang đặt mua 100 cái, lúc nào rảnh Bác qua em lấy nhé !
Em không có số đt của bác, Bác alo lại cho em nha
Hội trưởng không có lương nhưng hội Phó lương cao lắm đó Bác hehe
Thân

therains

Active Member

Bữa nay em mua, vâng em đang đặt mua 100 cái, lúc nào rảnh Bác qua em lấy nhé !
Em không có số đt của bác, Bác alo lại cho em nha
Hội trưởng không có lương nhưng hội Phó lương cao lắm đó Bác hehe
Thân

Hehe, nhanh thế bác, vừa nhắn tin đặt 50 cái có liền! Thỉnh thoảng ghi tặng bạn bè cho vui!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 09/06/2013

Chắc chú rain bị vợ xoá hết seri poison rồi, thôi coi đỡ mấy cảnh người ta tắm trong khu rừng đi nhé :|

Vợ bác ấy sắp "vỡ đê". "Vỡ đê" xong thì cũng phải gác mỏ tầm 3 tháng nữa nên chị ấy xóa hết poison để khỏi bị tác động rùi :))

therains

Active Member

Chắc chú rain bị vợ xoá hết seri poison rồi, thôi coi đỡ mấy cảnh người ta tắm trong khu rừng đi nhé :|

Nhà em chưa có cái poinson nào cả, hôm trước xin bác Hen mà bác ấy giữ chặt quá không copy cho bộ nào hết.

davidhand

Moderator

Nhà em chưa có cái poinson nào cả, hôm trước xin bác Hen mà bác ấy giữ chặt quá không copy cho bộ nào hết.

Theo a thì chú không nên coi những phim thể loại này trong giai đoạn này vì như thế dễ làm chú có tội với vợ. Sau khi thằng ku con nó chui ra, theo đúng chế độ bác sĩ quy định, lúc ấy a sẽ chép cho chú đầy đủ các thể loại a có nhé! OK?

therains

Active Member

Theo a thì chú không nên coi những phim thể loại này trong giai đoạn này vì như thế dễ làm chú có tội với vợ. Sau khi thằng ku con nó chui ra, theo đúng chế độ bác sĩ quy định, lúc ấy a sẽ chép cho chú đầy đủ các thể loại a có nhé! OK?
Cảm ơn bác Hand, bác không những tốt bụng, hào phóng mà còn chu đáo nữa. Chúc bác buổi sáng hôm nay vui vẻ và may mắn từ 9h-11h30, buổi chiều từ 1h-2h15.

davidhand

Moderator

Cảm ơn bác Hand, bác không những tốt bụng, hào phóng mà còn chu đáo nữa. Chúc bác buổi sáng hôm nay vui vẻ và may mắn từ 9h-11h30, buổi chiều từ 1h-2h15.

Trong giai đoạn "Treo cu" này, "ăn chay" là hình thức phù hợp với chú nhất. Trong trường hợp phần con nó nổi lên thì chú cứ tìm gặp mấy anh đầu trọc như Vin Diesel hay Jason Statham, ... là phần người nó trở lại ngay thôi!
Thanks chú, hôm nay có vẻ "Lặng lẽ trở về, vội vã ra đi" rồi chú ạ! :)

Bên trên