HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

davidhand

Moderator
+ Thời gian: 8:00am CN 12/05/2013

+ Địa điểm: Galaxy Cafe ( chỗ lần trước, cạnh nhà thờ Vũng Tàu)

+ Nội dung:
  • Thảo luận về các vấn đề liên quan tới hệ thống HT để đầu tư 1 cách hiệu quả nhất.
  • Test hệ thống HT nhà badboy-78vt với HTPC + Màn chiếu bạc + Panasonic PTAE8000U (Optional)
  • Rút thăm trúng thưởng Vaudi.
  • Vấn đề nhân sự hội.
+ Tăng 2: (Giải quyết nốt chai Chivas của phuochalan :) )

Thay mặt BĐH kính mong ACE sắp xếp thời gian tới tham dự buổi offline được đông đủ, đúng giờ.

Trân trọng,
davidhand

Chỉnh sửa lần cuối:

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Ok anh!
Về vấn đề nhân sự của hội, em có ý kiến là lần này sẽ đi vào chi tiết như sau:
_ Sắp xếp lại nhân sự của hội trong topic "Danh sách hội viên" theo thứ tự từ trên xuống dưới (anh em nào tích cực tham gia, đóng góp sẽ sắp lên trên).
_ Danh sách hội đã hơn 50 thành viên, nhưng thực chất chỉ khoảng 20 thành viên, nên cần thiết cho ra khỏi hội vì có những thành viên đăng ký từ lúc hội thành lập nhưng chưa lần nào xuất hiện (kể cả trên diễn đàn), để cái danh sách dài nhìn hoành tráng vậy nhưng ko có hiệu quả. Ưu tiên kick các thành viên thiếu nhiệt huyết đăng ký trong năm 2012.
_ Cứ 6 tháng sẽ lại thanh lọc hội viên 1 lần (12 lần off mà ko xuất hiện lần nào thì cho out được rồi).
_ Update lại toàn bộ hình ảnh thành viên để anh em biết mặt & tiện liên lạc khi cần.
Vài ý kiến đưa ra. Mong mọi người đóng góp cho hội ngày càng phát triển mạnh mẽ.
P/s: dạo này thấy hội hơi bị "mạnh" quá đấy nhé! Đề nghị "phê bình" bác Huy "Rên" (therains), bác Hà (macmanhha), bác Huy "La" (phuochalan). Tội trạng: làm anh em "sôi sục", "nóng ran" & "lạnh người". =))

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Ok anh!
_ Sắp xếp lại nhân sự của hội trong topic "Danh sách hội viên" theo thứ tự từ trên xuống dưới (anh em nào tích cực tham gia, đóng góp sẽ sắp lên trên).
_ Danh sách hội đã hơn 50 thành viên, nhưng thực chất chỉ khoảng 20 thành viên, nên cần thiết cho ra khỏi hội vì có những thành viên đăng ký từ lúc hội thành lập nhưng chưa lần nào xuất hiện (kể cả trên diễn đàn), để cái danh sách dài nhìn hoành tráng vậy nhưng ko có hiệu quả. Ưu tiên kick các thành viên thiếu nhiệt huyết đăng ký trong năm 2012.
_ Cứ 6 tháng sẽ lại thanh lọc hội viên 1 lần (12 lần off mà ko xuất hiện lần nào thì cho out được rồi).
_ Update lại toàn bộ hình ảnh thành viên để anh em biết mặt & tiện liên lạc khi cần.
Vài ý kiến đưa ra. Mong mọi người đóng góp cho hội ngày càng phát triển mạnh mẽ.
P/s: dạo này thấy hội hơi bị "mạnh" quá đấy nhé! Đề nghị "phê bình" bác Huy "Rên" (therains), bác Hà (macmanhha), bác Huy "La" (phuochalan). Tội trạng: làm anh em "sôi sục", "nóng ran" & "lạnh người". =))

Giờ Doctor Thanh đang giảm giá. Anh em mua về cho giải nhiệt vậy..Lâu lâu thay máu tí cho nó ác liệt. Không có chuột bạch thì làm sao sản sinh ra được chuột cống...Chú cứ thập thò trong hang coi chừng lại bị Mèo nó vồ á...ka ka

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Dzụ này chắc phải nhờ Zellius rồi! :)

Em "rảnh rỗi", cũng làm cái list đây rùi! Để hôm off mang ra cho anh em tham khảo. Đánh giá trên quan điểm cá nhận thui! ;))

Giờ Doctor Thanh đang giảm giá. Anh em mua về cho giải nhiệt vậy..Lâu lâu thay máu tí cho nó ác liệt. Không có chuột bạch thì làm sao sản sinh ra được chuột cống...Chú cứ thập thò trong hang coi chừng lại bị Mèo nó vồ á...ka ka

He he he... Hứa đảm bảo với bác là năm sau em sẽ gia nhập hội Projector Group HDVT ;))
Lúc đó chỉ sợ bác lại đòi "phê bình" em ;))

bauthui1983

Active Member

Bác Thái (tvhabc) sao chỉ thấy vào thanks mà ko thấy comment thế?
Dạo này bác lặn hơi bị sâu đấy! Trồi lên đi bác! Cuối tuần này đi off nhé?

therains

Active Member

Ok anh!

Đang bị "nứng" lắm rồi đây này, 11h phải nộp cái báo cáo mà 10h59 vẫn quanh quẩn ở trên hdvn, vnav, amazon, google... để tìm em Luxman, nghe nói em này tuy nhiều tuổi rồi nhưng giọng hay lắm mà bên ngoài cũng đẹp lắm. Người nó cứ "dâm" ran, nóng bừng; ruột gan nó cứ bồn chồn. Khó chịu quá rồi.... Bác hand cứu em....

cuongtn87

Well-Known Member

Đang bị "nứng" lắm rồi đây này, 11h phải nộp cái báo cáo mà 10h59 vẫn quanh quẩn ở trên hdvn, vnav, amazon, google... để tìm em Luxman, nghe nói em này tuy nhiều tuổi rồi nhưng giọng hay lắm mà bên ngoài cũng đẹp lắm. Người nó cứ "dâm" ran, nóng bừng; ruột gan nó cứ bồn chồn. Khó chịu quá rồi.... Bác hand cứu em....
coment lộn tiệm rồi bác!

Vụ thanh lý môn hộ thì tất nhiên sẽ làm rồi,,,,hehe chắc mình vẫn còn nằm trong hội!

davidhand

Moderator

Chú cứ đà này thì ai mà cứu nổi! Ku ringleader chắc cũng chạy mất dép với chú rồi! :)
Thôi, chú thích hết dậm giật thì cho bộ này về phòng ghép với 95 nhé!

1. Này thì loa này!

2. Này thì Pao này!

or bộ này:

Chú gọi chỗ này 10' sau có ngay! Nghe ko hay cứ đến ... đốt nhà a! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Chú cứ đà này thì ai mà cứu nổi! Ku ringleader chắc cũng chạy mất dép với chú rồi! :)

Anh ringleader thì phải sửa lại cái phòng + sắm màn 4k đi thôi!
Dàn ngon mà để phòng & chiếu lên tường như vậy là mất hết hơn 50% giá trị & độ sướng rùi!

therains

Active Member

coment lộn tiệm rồi bác!

Vụ thanh lý môn hộ thì tất nhiên sẽ làm rồi,,,,hehe chắc mình vẫn còn nằm trong hội!

Giờ tiệm nào anh chẳng phi vào, nhưng có cái vụ này thì chắc offline tới anh em sẽ cố gắng tham gia đầy đủ rồi. Anh là anh khoái nhất chai rượu. CN em xuống thì bế em cún xuống chơi cho vui....!

cuongtn87

Well-Known Member

Giờ tiệm nào anh chẳng phi vào, nhưng có cái vụ này thì chắc offline tới anh em sẽ cố gắng tham gia đầy đủ rồi. Anh là anh khoái nhất chai rượu. CN em xuống thì bế em cún xuống chơi cho vui....!

nó to sù! chắc anh cho em chiếc taxi mới đủ cả em và nó! hé hé

therains

Active Member

nó to sù! chắc anh cho em chiếc taxi mới đủ cả em và nó! hé hé

To vậy à, thế thì chịu khó chăm sóc kỹ vào, để tới 2/9 bế em nó xuống cũng được nhá. Đợi bác thủ quỹ tìm được mảnh nào to to thì anh xin một góc trồng ít riềng cho em nó xuống có cái mà chơi.

davidhand

Moderator
Cuộc chiến giữa phuochalan Vs therains bắt đầu rồi đây! Căng quá!!! :))

rijnee

bacanon

Em lại có việc Cn tuần này nữa rùi......hy vọng ko bi loại ra khỏi hội.......

Bên trên