HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

therains

Active Member
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Chú cứ đà này thì ai mà cứu nổi! Ku ringleader chắc cũng chạy mất dép với chú rồi! :)
Thôi, chú thích hết dậm giật thì cho bộ này về phòng ghép với 95 nhé!

1. Này thì loa này!

2. Này thì Pao này!

or bộ này:

Chú gọi chỗ này 10' sau có ngay! Nghe ko hay cứ đến ... đốt nhà a! :))

Bác tư vấn thế này là đang đốt nhà em rồi đó!

therains

Active Member
+ Thời gian: 8:00am CN 12/05/2013

+ Địa điểm: Galaxy Cafe or Cafe 381 Trương Văn Bang (sẽ fix địa điểm qua SMS vào T.7)

+ Nội dung:
  • Thảo luận về các vấn đề liên quan tới hệ thống HT để đầu tư 1 cách hiệu quả nhất.
  • Test hệ thống HT nhà badboy-78vt với HTPC + Màn chiếu bạc + Panasonic PTAE8000U (Optional)
  • Rút thăm trúng thưởng Vaudi.
  • Vấn đề nhân sự hội.
+ Tăng 2: (Giải quyết nốt chai Chivas của phuochalan :) )

Thay mặt BĐH kính mong ACE sắp xếp thời gian tới tham dự buổi offline được đông đủ, đúng giờ.

Trân trọng,
davidhand

Em nghe nói ở đường Bình Giã có quán cafe Nét Xưa cũng hay, chuyên sưu tập đồng hồ cổ, loa đài cổ..., không biết có anh em nào qua đó thử chưa? Có thể làm địa điểm offline thử xem.

therains

Active Member
Cuộc chiến giữa phuochalan Vs therains bắt đầu rồi đây! Căng quá!!! :))

rijnee

Quả ảnh này hay đấy bác Hand, nhưng mà bọn em có chạy đua vũ trang đâu, là đôi bạn cùng tiến thôi. Bọn em đồng niên mà lại đồng la với rên nữa nên độ máu nó giống nhau. Bác phải lôi được hết anh em lên võ đài như vậy thì hội nó phát triển mới nhanh được! Sáng nay em nghĩ bụng "chơi ngày cày đêm" vậy mà giờ vẫn chưa ...đến đêm nên còn ngồi chém đây này.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Thiết bị bác davidhand khủng quá...

Thiết bị nhà bác hand sắp bị 4 tay đua macmanhha, phuochalan, therains & ringleader vượt mặt rùi! =))
Dự là tay đua therains sẽ đoạt áo vàng chung cuộc.... =))

bauthui1983

Active Member

Các pro cho hỏi: Anh Tân không thấy CM (anh cũng là thành viên HD Vũng Tàu), anh Tân ơi. Olalalalala

Ý bạn là muốn hỏi là gì?
HDVT cũng ko có ai tên Tân bạn ơi! Chỉ có 2 đồng chí tên Tấn:

Họ tên: Trần Ngọc Tấn
Năm sinh: 1964
Điện thoại: 01235773333
Email: [email protected]
Địa chỉ: F. 12 TP Vũng Tàu
Nick HDVN: tranntan

Họ tên: Hoàng Trọng Tấn
Năm sinh: 1986
Điện thoại: Bác bổ sung thêm nhé!
Địa chỉ: F11 - TP Vũng Tàu
Email: [email protected]
Nick hdvietnam.com: trongtan7411

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Thiết bị nhà bác hand sắp bị 4 tay đua macmanhha, phuochalan, therains & ringleader vượt mặt rùi! =))
Dự là tay đua therains sẽ đoạt áo vàng chung cuộc.... =))

Cho a ra khỏi group "arms race" này đi, anh chỉ chạy theo thôi, vì chạy đằng sau tiết kiệm sức, mà lỡ có gặp chướng ngại vật thì mình còn biết mà tránh!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Cho a ra khỏi group "arms race" này đi, anh chỉ chạy theo thôi, vì chạy đằng sau tiết kiệm sức, mà lỡ có gặp chướng ngại vật thì mình còn biết mà tránh!

Chạy chốt đuôi có em rùi! Bác đừng có tranh giành, bác đang dẫn đầu tốp đấy :))

meoconred

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

HeHe kỳ này mà langthang không đi thì cho out luôn nha, thấy hay online mà lâu rồi chẳng thấy offline ha.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

HeHe kỳ này mà langthang không đi thì cho out luôn nha, thấy hay online mà lâu rồi chẳng thấy offline ha.

Cho xuống cuối hàng bác Mèo Đỏ! Cho out các đồng chí vào từ năm ngoái mà lặn 1 phát ko sủi tăm luôn, đã vậy cho chìm luôn. :-j

davidhand

Moderator
Thì lần offline này AE cũng bàn chuyện này. Hội tham gia thì phải có nguyên tắc, ko thể đánh đồng như nhau được, thích thì tham gia ko thích thì thôi là chuyện cá nhân nhưng trong tập thể thì điều ấy ko được chấp nhận. Mình sẽ đề xuất 1 vài điểm trong cuộc offline lần này rồi lấy biểu quyết cho nó khách quan. Nói chung là hội ta nên đi vào chất nhiều hơn lượng để đảm bảo tính công bằng cho mỗi thành viên.

bauthui1983

Active Member

Thì lần offline này AE cũng bàn chuyện này. Hội tham gia thì phải có nguyên tắc, ko thể đánh đồng như nhau được, thích thì tham gia ko thích thì thôi là chuyện cá nhân nhưng trong tập thể thì điều ấy ko được chấp nhận. Mình sẽ đề xuất 1 vài điểm trong cuộc offline lần này rồi lấy biểu quyết cho nó khách quan. Nói chung là hội ta nên đi vào chất nhiều hơn lượng để đảm bảo tính công bằng cho mỗi thành viên.

Chính xác! Lần này làm "nhanh, gọn, lẹ" luôn.
Tránh tình trạng như nhiều hội, thành viên cả hơn trăm người, nhưng thực sự chỉ có khoảng 10 người.
Dần dần phong trào đi xuống, rồi chìm nghỉm, chỉ hẹn nhau đi uống cafe, off chai, còn vấn đề chính về chia sẽ dữ liệu, kỹ thuật hay review, vọc vạch... thì chả thấy đâu.
Hội mình đang trên đà phát triển thì cần kiên quyết ngay từ lúc này mới đẩy hội ngày càng phát triển được.

satan_Teen

he6he. kiểu này tuần nay fai off thôi. ko khóe bị đuổi ra khỏi bang. tại dạo này e nhiều việc quá. 2 3 h mới ngủ. thành ra sáng 9, 10h mới dậy :D

Bên trên