HDVT - OFFLINE NGÀY 26/05/2013

bauthui1983

Active Member
+ Thời gian: 8:00am CN 26/05/2013

+ Địa điểm: quán cafe Không Gian Xanh - số 28 đường Đô Lương - P.11

+ Nội dung:
  • 8:00AM - 9:00AM: Thảo luận một vài vấn đề về nhân sự, quỹ hội & định hướng sắp tới của hội
  • 9:00AM - 10:30AM: Trải nghiệm hệ thống HT với máy chiếu SIM2 Multimedia Grand Cinema 3D sử dụng phần mềm chuyên dụng trong căn chỉnh hình ảnh tại nhà anh Công (congvungtau)
  • 10:30 - 12:00: Tham quan, trải nghiệm hệ thống HT nhà anh Hà (macmanhha) với sự căn chỉnh bằng phần mềm & máy chuyên dụng
+ Tăng 2: Giao lưu off chai với hội HDSG

Thay mặt BĐH kính mong ACE sắp xếp thời gian tới tham dự buổi offline được đông đủ, đúng giờ.
P/s: vì chương trình lần off này khá dày và dài, địa điểm off lại xa nên rất mong anh em có mặt đúng giờ. Chương trình lần này rất hay! Anh em nào ko đi, thiệt thòi ráng chịu nhé! :D

Trân trọng,
bauthui1983

Bản đồ đến quán Không Gian Xanh (điểm B) đi từ ngã 5 (điểm A):

Bản đồ đến nhà anh Công (điểm B) đi từ ngã 5 (điểm A):

Bản đồ đến nhà anh Hà (điểm B) đi từ ngã 5 (điểm A):

Chỉnh sửa lần cuối:

phuochalan

Well-Known Member
Vote nhá....Tiếp tục off. Nội dung phải có bàn về thiết bị cân chỉnh cho hội chớ..hê hê

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 26/05/2013

em k tham gia giao lưu được , tiếc quá

bauthui1983

Active Member

em xin vắng đợt này! hic hic

Chú bận cái giề thế? Đợt này mới nhiều trải nghiệm nè! Sau đợt này là anh em HDVT mình sẽ có đồ chơi mới đó!
Sau khi hàng về là làm quả off bên Bà Rịa để tinh chỉnh lại rạp chiếu phim nhà chú luôn nhá!

em k tham gia giao lưu được , tiếc quá

Sẽ còn nhiều dịp khác nữa mà! Hẹn bác một ngày gần đây sẽ giao lưu và được tận mắt trải nghiệm BenQ 1070 phối với màn cong 4k nhà bác! :D

bauthui1983

Active Member

Update địa điểm offline là quán cafe Không Gian Xanh - số 28 đường Đô Lương - P.11 nhé anh em!
Off tại đây qua nhà anh Công cho gần.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 26/05/2013

Bác GenZo gửi hình em chưa
úi trời, bác k nhắc là em quên mất. bác nhắn số đt của bác vào máy của em 0988.244.827, tối nay về em nhắn cho bác liền nhé
cái máy ảnh em cho mượn rồi, k chụp được. sorry bác nhé

genzo1984

Well-Known Member

Sẽ còn nhiều dịp khác nữa mà! Hẹn bác một ngày gần đây sẽ giao lưu và được tận mắt trải nghiệm BenQ 1070 phối với màn cong 4k nhà bác! :D
cuối tuần các bác k bắt anh Phúc vác màn cong xuống cho hội HDVT thử à?:D

duchieu

Member

Bác Hen đâu rùi nhỉ. Mà sao đợt này đổi điểm P11 thế bác Thúi. Đợt này em xin vắng vì Chủ nhật fải đi học roài.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 26/05/2013

Bác Hen đâu rùi nhỉ. Mà sao đợt này đổi điểm P11 thế bác Thúi. Đợt này em xin vắng vì Chủ nhật fải đi học roài.

A đang ở Hội An, tối T.7 mới về nên nhờ AE ở nhà thu xếp giùm. Vì online bằng iphone nên ko tiện, đọc toét cả mắt mới type được vài chữ! :)

cuongtn87

Well-Known Member
chả lụa thiệt chứ! nhưng thôi! em ko nhín time để đi đc các bác ạ, thông cảm cho em nhá :)

bauthui1983

Active Member

Chú ko đọc chương trình sao mà théc méc off ở P11. Off ở đó xong qua nhà anh Công cho gần mà.
Mấy anh em ở Tân Thành, Bà Rịa còn qua tận Vũng Tàu off, mình chạy lên P11 ăn thua gì!
Những lần sau hội sắp xếp để off ở Bà Rịa nữa đó!

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 26/05/2013

Chú ko đọc chương trình sao mà théc méc off ở P11. Off ở đó xong qua nhà anh Công cho gần mà.
Mấy anh em ở Tân Thành, Bà Rịa còn qua tận Vũng Tàu off, mình chạy lên P11 ăn thua gì!
off ở Long Hải. há há

duchieu

Member

Em hỏi cho bit thui. Chức thật ra nếu mà off ở phường 11, em mà đi dc thì càng lại càng gần. Em ở Rạch dừa mà lị. hehe

macmanhha

Member

Bầu Thúi anh thấy làm cái thông tin rất chu đáo đấy. Giờ em mà nghiên cứu sao cho cái phòng a nó xinh gái hơn tí nữa thì a đãi mày đi xuồng nguyên ngày luôn hé. Đi đâu cầm cái ổ cứng qua cho a để a test máy hôm nay trước nha

Bác Tùng chu đáo quá. Thế này Bác Hand cứ đi công tác vô tư khi về có quà là uki rồi hehe.
Sáng Mai gặp lại các Bác nhé !

genzo1984

Well-Known Member

em thấy các bác HDVT chuản bị mà ham quá đi mất:D

Bên trên