HDVT TRẢI NGHIỆM MÁY CHIẾU BENQ CÙNG HÃNG BENQ VÀ HDVN

macmanhha

Member
Ðề: Kế hoạch giới thiệu sản phẩm tại Vũng tàu của Nhà phân phối máy chiếu BenQ

Hiện tại mới có Tùng/Huy la đăng ký. Những ai còn lại tham gia được thông báo sớm cho có khí thế nhé

ndt000

Member

Hiện tại mới có Tùng/Huy la đăng ký. Những ai còn lại tham gia được thông báo sớm cho có khí thế nhé

Đăng ký ở đâu vậy bác.....

Chiều chủ nhật thì cho em đăng ký luôn ở đây nhé bác.

Thuận

davidhand

Moderator

Chơi ngay vào tuần mình đi làm thì ko tham dự được rồi. Xin vắng mặt.
Chúc cả nhà có 1 buổi offline thú vị.

tvhabc

Member

Chiều chủ nhật, lúc mấy giờ Hà ơi?
Anh đăng ký 1 vé.
Thanks.

phuochalan

Well-Known Member

hiện tại là 4 người....Có bốc thăm trúng thưởng HDD nữa đấy. Số lượng có hạn

kiulo

Member

Đăng kí ở đây hả?
Cho e một suất nhá
Kiulo
Bác phuochalan thòng một câu vào làm ae đăng kí sau ngại quá(ngại trúng HDD);))

duchieu

Member

Em đăng ký 1 vé nhé. Đi học nhưng sẽ bỏ học để ra.hehe

macmanhha

Member

Anh em lưu ý Chủ Nhật tham gia thì mặc áo đồng phục HDVT cho có khí thế nhé, sẽ có bên báo chí đến đấy

Vote em đăng ký 1 vé nhé

meoconred

Member

Đăng ký 2 vé nhé

moc2611

Member

Cho em đăng ký 2 vé nhé.

KINHVAN_0910

Active Member

Em một vé nhe bác

macmanhha

Member

Thay mặt Ban Tổ Chức Hội HDVT cám ơn tất cả các anh em đã tham gia đầy đủ, đúng giờ và rất nhiệt tình trong suốt quá trình buổi tổ chức trãi nghiệm máy chiếu. Với tất cả các nhiệt huyết này là đóng góp lớn nhất cho sự phát triển của Hội, mang lại lợi ích cho toàn Hội cũng như từng cá nhân.

Buổi trãi nghiệm hôm nay đã cho thấy rất rõ ý nghĩa của những buổi tổ chức như thế này theo định hướng kế hoạch đề ra của Hội trong tương lai. Tuy thời gian là hạn chế tuy nhiên chúng ta cũng đã nhận biết rõ ràng hơn về thương hiệu máy chiếu BenQ, cách test máy chiếu, hiểu hơn về 1 số quan điểm của Mr Chíp -người có trình độ chuyên môn cao trong lĩnh vực HD này, có những chế độ ưu đãi của hãng BenQ sau này riêng cho a e Hội...
Sau đây kính mời anh em cho cảm nhận về buổi trãi nghiệm ngày hôm nay.

P/S: Các anh em thuộc Hội HDVT lưu ý vấn đề phản hồi thông tin, thể hiện tinh thần tập thể. Tránh như trường hợp hôm nay mọi người phải chờ đợi nhau đến gần 3 pm mới tổ chức vì vắng mặt 1 số anh e đã đăng ký tham gia nhưng ko báo lại khi không đến.

phuochalan

Well-Known Member
OFFLINE HDVT TRẢI NGHIỆM CÁC DÒNG MÁY CHIẾU BENQ

Hôm nay. Anh em HDVT đã có buổi trải nghiệm đáng nhớ nhất đối với các dòng máy chiếu thương hiệu BenQ.

Nhìn chung, buổi review này đã giúp ích cho anh em rất nhiều đối với với việc đánh giá các máy chiếu mang thương hiệu BenQ và anh em HDVT cũng sẽ có thêm sự lựa chọn máy chiếu cho phòng nghe nhìn của mình. Góp mặt trong sự kiện hôm nay có đông đảo anh em HDVT và các phóng viên của báo BRVT đưa tin về sự kiện này

Về phía BenQ mang đến các dòng sản phẩm
W1070-1080ST cũng như dòng cao cấp W1500. Buổi đánh giá này không nhằm so sánh với các sản phẩm khác mà chỉ tập trung vào các dòng sản phẩm máy chiếu full HD-3D benQ đang phân phối tại Việt Nam

Trong tầm giá thì thương hiệu BenQ vẫn cho ra đời các sản phẩm với chất lượng cao và hình ảnh đẹp hoàn hảo. Ưu điểm của các dòng máy chiếu BenQ là có thể chiếu trên màn 120" ở khoảng cách rất ngắn (2,5m). Người tiêu dùng có thể dùng chức năng Lens Shift (chỉnh ống kính chiều dọc) để cân chỉnh khi lắp đặt máy. Tuy nhiên giá kính 3D bán kèm với máy chiếu vẫn ở mức cao cao. Ấn tượng nhất là BenQ đã mang đến trải nghiệm cho anh em HDVT máy chiếu W1500 trình triếu full HD, Full 3D mà không cần dây HDMI mà sử dujgn Wireless. Âm thanh và hình ảnh tuyệt vời. NGoài ra anh em có thêm sự trải nghiệm mãn nhãn với các Clip Demo test full HD-4k mà HDVN chuẩn bị chu đáo.
Sau đây là một vài hình ảnh:

Các công việc chuẩn bị

Anh Chip HDVN phát biểu khai mạc

Đại diện BenQ giới thiệu các dòng sản phẩm mới

Hội trưởng HDVT giới thiệu hoạt động của hội

Hình ảnh buổi test

Chỉnh sửa lần cuối:

quangtuong

Banned
Ðề: HDVT TRÃI NGHIỆM MÁY CHIẾU BENQ CÙNG HÃNG BENQ VÀ HDVN

hình như ông chip xài htpc thì phải.ngùôn phát hôm nay là oppo hả mấy bác?

davidhand

Moderator
Ðề: OFFLINE HDVT TRẢI NGHIỆM CÁC DÒNG MÁY CHIẾU BENQ

Vậy là hôm nay chỉ có 3 e thôi à? Tưởng có thêm chú 7000 nữa chứ? 2 e đầu thì cùng hệ rồi nên chắc AE đã quen. Riêng chú W1500 thì thấy vụ test trên SG thấy phần truyền qua wifi có vẻ ko ổn với chơi bluray ( bitrate cao). Nó cũng thuộc dòng entry thôi chứ đâu phải loại cao cấp hả La? Phân khúc cao hơn của BenQ là 7000 là loại dùng trong đợt test 4 máy vừa rồi sao họ ko mang xuống giới thiệu luôn nhỉ!

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: OFFLINE HDVT TRẢI NGHIỆM CÁC DÒNG MÁY CHIẾU BENQ

Vậy là hôm nay chỉ có 3 e thôi à? Tưởng có thêm chú 7000 nữa chứ? 2 e đầu thì cùng hệ rồi nên chắc AE đã quen. Riêng chú W1500 thì thấy vụ test trên SG thấy phần truyền qua wifi có vẻ ko ổn với chơi bluray ( bitrate cao). Nó cũng thuộc dòng entry thôi chứ đâu phải loại cao cấp hả La? Phân khúc cao hơn của BenQ là 7000 là loại dùng trong đợt test 4 máy vừa rồi sao họ ko mang xuống giới thiệu luôn nhỉ!
Sắp tới benQ sẽ mang đến cho anh em thêm dòng sản phẩm W7... nữa anh ạ. W1500 được phân phối tại Việt Nam với giá 46.000.000

Bên trên