HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

taibd

Active Member
Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Bà rịa-Vũng tàu mình có nơi nào bán DAC rời hoặc CDP+DAC tương đối hay (như HD990) mới hoặc seconhand cũng được ? Bác nào biết chỉ mình với.

Chỉnh sửa lần cuối:

Bà rịa-Vũng tàu mình có nơi nào bán DAC rời hoặc CDP+DAC tương đối hay (như HD990) mới hoặc seconhand cũng được ? Bác nào biết chỉ mình với.
Bác ra QUân Vũng tàu Audio đường Nam kỳ có CDP Denon CDC 1510AE gì đó kèm DAC giá > 10tr second hand nhưng rất mới,

octieuvn

Member

Anh em có ai dư HDD không dùng nhượng lại mình một cái. Mua mới mắc công phải chép phim lại quá :-( Thanks - Thịnh - 0903002313

taibd

Active Member

Bác ra QUân Vũng tàu Audio đường Nam kỳ có CDP Denon CDC 1510AE gì đó kèm DAC giá > 10tr second hand nhưng rất mới,
Bác Quân bán cả bộ cd+amly Denon khoảng 27t, không bán lẻ.

Đầu HD thanh lý hay cho mượn :)
Em dự kiến mua oppo 93,103, 103D (bước đầu tiên cho trọn bộ xem phim) nhưng sau khi nghe bác Khôi tư vấn thấy khá mệt mỏi với con này nếu mua ở nước ngoài. Trong khi chờ đợi em định kiếm một con HDP (chỉ cần 2D) để xem tạm. Bác nào có dư thanh lý rẻ cho em hay cho em mượn xem tạm cũng được.
Cám ơn các bác nhiều.

Đầu HD thanh lý hay cho mượn :)
Em dự kiến mua oppo 93,103, 103D (bước đầu tiên cho trọn bộ xem phim) nhưng sau khi nghe bác Khôi tư vấn thấy khá mệt mỏi với con này nếu mua ở nước ngoài. Trong khi chờ đợi em định kiếm một con HDP (chỉ cần 2D) để xem tạm. Bác nào có dư thanh lý rẻ cho em hay cho em mượn xem tạm cũng được.
Cám ơn các bác nhiều.

quangtuong

Banned

Nâng cấp cho ra đi em receiver YAMAHA V371 5.1 DTS HD ,3D.còn bh hòa phúc , full thùng xốp .
Giá ra đi 4t .ae ai có nhu cầu liên lạc e nhé
Tường .0949166858

hunghdvt

Member

Nâng cấp cho ra đi em receiver YAMAHA V371 5.1 DTS HD ,3D.còn bh hòa phúc , full thùng xốp .
Giá ra đi 4t .ae ai có nhu cầu liên lạc e nhé
Tường .0949166858

Lên cho anh em nào cần. Hàng ngon và còn rất mới. Đã được sở mục hiiiiii

ringleader

Active Member

a Khôi có cái masic của Cam bán đó, muốn dùng thử đầu DAT làm DAC k? cho mượn về thử

kiulo

Member

E đang kiếm cái máy chiếu cũ để hát oke. Có bác nào biết bán ở đâu chỉ giúp e. Giá rẻ mà còn xài ổn là oki. Tầm khoảng 2,3 chai là được.
Cỡ như viewsonic nhà anh Triều là quá tốt rùi:))

hunghdvt

Member

Nhà đang dùng Vivitek mà. Sao ko dùng cái đó luôn mà mua thêm làm chi?

kiulo

Member

Phí lắm a hùng ơi. Với lại e chơi dàn ok sân khấu ngoài trời nên tháo ráp cực thấy mồ. Tính kiếm cái cùi bắp để chơi chuyên ok thui.

quangtuong

Banned

Hỏi anh triều thử coi ? Biết đâu ổng lại bán .hihihi

kiulo

Member

Không khéo a Triều quăng gạch cho u đầu.hihi

meoconred

Member

E đang kiếm cái máy chiếu cũ để hát oke. Có bác nào biết bán ở đâu chỉ giúp e. Giá rẻ mà còn xài ổn là oki. Tầm khoảng 2,3 chai là được.
Cỡ như viewsonic nhà anh Triều là quá tốt rùi:))

Kê cục gạch bự chảng luôn

taibd

Active Member

a Khôi có cái masic của Cam bán đó, muốn dùng thử đầu DAT làm DAC k? cho mượn về thử

Thank bạn, chờ lâu quá mình đã lấy em Teac UD-501,chủ yếu chơi lossless của bác Khôi langthang.

khanh999

Active Member

Thank bạn, chờ lâu quá mình đã lấy em Teac UD-501,chủ yếu chơi lossless của bác Khôi langthang.

Teac UD-501 nghe hay không anh phù họp nhất là thể loại nhạc nào. Em đang muốn sắm 1 cái DAC khoảng dưới 1000$ nhưng chưa biết chọn em nào. Đang nghiên về Music hall 25.3 nhưng chưa có ĐK nghe thử...Anh nào thử qua thì cho em xin chút cảm nhận với thank all. Em nghe thể loại nhạc nhẹ nhàn tình củm thui.

hunghdvt

Member

Thấy nhiều người khen con M-DAC của Audiolab lắm đó. Nghiên cứu thử xem. Mình thì chưa nghe thử. CHỉ nghe đồn thui hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bên trên