Help! AE tư vấn cho mình với

tooti

Tình hình là mình có 6 củ đang muốn lên VGA ae tư vấn con card nào ngon ngon. Chơi game là chính mà Crysis 3 , waface là chính à.Còn lại mình để xem phim thôi...

sircuong1303

Well-Known Member
Ðề: Help! AE tư vấn cho mình với

Tình hình là mình có 6 củ đang muốn lên VGA ae tư vấn con card nào ngon ngon. Chơi game là chính mà Crysis 3 , waface là chính à.Còn lại mình để xem phim thôi...

cấu hình của bác ra sao, nguồn bao nhiêu W thì e mới tư vấn dc chứ ạ

missyou10

Member

bạn xem card này có được không

hameunjung

Active Member

6 củ bác có thể mua R9 270x hoặc gắng thêm chút ít nữa mua em GTX 760 ngon hơn 1 ít. Nhưng bác phải cẩn thận xem cái nguồn nó chạy được không nhé.

hugolyna

Member

GTX 760 là ổn nhất bạn ơi, chăng hơn 6tr là bao nhưng chơi game cực đã luôn đó.

magio

6 củ bác có thể mua R9 270x hoặc gắng thêm chút ít nữa mua em GTX 760 ngon hơn 1 ít. Nhưng bác phải cẩn thận xem cái nguồn nó chạy được không nhé.
Đồng ý với bạn, mình cũng dang sài GTX 760 nè rất mạnh và ổn định.

magio

Re: Ðề: Help! AE tư vấn cho mình với

Hiên này có card mới MSI R9 270X Gaming mìnht hấy cũng ngon lắm bạn, thử mua về sài đi

hugolyna

Member

À lần sau thớt rút kinh nghiệm muốn hỏi mấy vụ này thì nên ghi rõ cấu hình máy ra nhé, để mọi người mới biết đường mà tư vần đúng

truonghaoqwe

Mua luôn GTX 760 cho mạnh bạn ơi, gì chứ chơi game thì GTX 760 là nhất luôn rồi.

mandini

Nhưng thớt phải chú ý nguồn nha, coi chừng mua card về nguồn kéo không nổi có mà chết luôn ấy chứ chẳng chơi đâu.

truonghaoqwe

Trước tiên mua card bạn nên chú ý cấu hình máy nha nhất là nguồn, coi chừng nguồn không đủ là die đó

sonsonasd

Member

Sao không thêm vài chục chai nữa rước con Titan về sáo cho nó máu bạn ơi;;)

---------- Post added 22-02-2014 at 15:19 ----------

Thôi đùa bạn thôi chứ theo mình bạn nên sài con GTX 760 là được rồi, chay ngon mà lại hợp với giá tiền của bạn nữa.

Bên trên