[Help] Nhờ tư vấn TV TCL 60inch

Audio VIP

Active Member
Chả là e đang định sắm con tivi 60inch xem phim ạ. mà vốn thì ko có nhiều nên không mua được mấy hãng khác. Em đang nhắm em này mà phân vân quá.
https://www.lazada.vn/tivi-tcl-60-inch-uhd-model-l60p2-uf-den-hang-phan-phoi-chinhthuc-5279780.html

Có tiền bối nào dùng qua dòng này chưa a. Cho em lời khuyên với. Em xin cảm ơn
TCL xài ngon đó bác nếu không đủ kinh phí , sài hơn hẳn ASANZO , DALING , RUBY , và có vài con sài ngon hơn cả sam sung

bwhd

Well-Known Member
Nếu 50inch 4K mà bác OK thì phone 0908039140 e để giá tốt :)

bwhd

Well-Known Member
Samsung vẫn là đỉnh nhất
Nếu không so về giá cả thì Samsung vẫn chưa phải là đỉnh đâu các bác ( trên HDvietnam đã có bài so sánh giữa Samsung với Sony ), còn tầm 10T--> 12T TiVi 4K, cổng USB3.0 xem 4K trực tiếp từ HDD , HDMI 2.0, có chấm lượng tử .....TCL đều có. Asanzo công ty VN giá bình dân, phổ cập LCD cho bà con là chính ( như các Viettronics ngày trước )hiện chưa thể so với các tập đoàn điện tử nước ngoài, mong trong tương lai sẽ lớn mạnh nhưng vẫn giữ giá rất vietnam cho anh em mình nhờ:)

nam2178

Well-Known Member
Ít tiền thì mua Xiaomi nội địa của tàu, cấu hình cao, giá thành rẻ

dongkeysot

Member
Sharp so với TCL thì sao các bác nhỉ, em thấy đang sale nhiều mẫu Sharp 50" FHD giá chỉ loanh quanh 7-8tr

caothudeche

Moderator
Sharp so với TCL thì sao các bác nhỉ, em thấy đang sale nhiều mẫu Sharp 50" FHD giá chỉ loanh quanh 7-8tr
Phải hỏi ngược lại, TCL sao sứng so sánh với Sharp.
Sharp chẳng qua nó mắc bệnh của người Nhật nên nó mới đì đẹt ở mảng kinh doanh. Còn chất lượng sản phẩm rất tốt. Cũng giống Sony vậy, không thay đổi chắc Sony bán nốt cả mảng TV rồi.

dongkeysot

Member
Phải hỏi ngược lại, TCL sao sứng so sánh với Sharp.
Sharp chẳng qua nó mắc bệnh của người Nhật nên nó mới đì đẹt ở mảng kinh doanh. Còn chất lượng sản phẩm rất tốt. Cũng giống Sony vậy, không thay đổi chắc Sony bán nốt cả mảng TV rồi.
Cảm ơn bác vậy em yên tâm quất mấy e Sharp đang sale về xem film rồi :):):)

Bên trên