[Help] Phần mềm chuyển đổi định dạng .iso thành .mkv

tieubao64

Well-Known Member
Các bác hướng dẫn dùng phần mềm nào burn file .iso thành file .mkv, bình thường khi burn nó ra file vob kg a, thanks

tieubao64

Well-Known Member
Ðề: Phần mềm chuyển đổi định dạng .iso thành .mkv

Kg ai giúp mình à, thanks các bác giúp dùm

nguoirung

Member

Bạn dùng thử MakeMKV, phần mềm này tạo ra file mkv có dung lượng tương đương với file iso nên chuyển đổi rất nhanh và không làm giảm chất lượng.

tieubao64

Well-Known Member

Rất cám ơn bạn nguoirung, đã lảm thành công, thanks

Heaven86

Member

có ai hướng dẫn chi tiết dùm mình ko ? mình có file iso tren máy chứ ko phải dvd nha. Mà mình dùng make mkv ra dc có 1 file ten title, mà ko thấy những file nhạc khác đâu hết. File iso mình tại trên mạng ghi asia 75dvd5.

dvtdress

có ai hướng dẫn chi tiết dùm mình ko ? mình có file iso tren máy chứ ko phải dvd nha. Mà mình dùng make mkv ra dc có 1 file ten title, mà ko thấy những file nhạc khác đâu hết. File iso mình tại trên mạng ghi asia 75dvd5.

Bạn dùng PowerISO hay các phần mềm giả lập ổ CD/DVD ảo Mount file ISO trên như 1 ổ CD trong máy, xong có thể theo hướng dẫn này:

Mã:
makemkv.com/onlinehelp/

lai cách

Member
Ðề: [Help] Phần mềm chuyển đổi định dạng .iso thành .mkv

Bạn dùng makemkv khi cài đặt xong nó bắt đăng ký thì nhập code này: T-KJ9wI8L6mOhvdz9BelqS68Y9cXkP2UK9bka2_aTvf2WN3wTKSeuyZUakxL1hsSbSBU

cuongdoannhat

Active Member
Ðề: [Help] Phần mềm chuyển đổi định dạng .iso thành .mkv

Bạn dùng makemkv khi cài đặt xong nó bắt đăng ký thì nhập code này: T-KJ9wI8L6mOhvdz9BelqS68Y9cXkP2UK9bka2_aTvf2WN3wTKSeuyZUakxL1hsSbSBU

Bác còn code nào khác không cho mình xin với. Code này báo incorrect với bản 1.8.11 rồi

Acrossusa

Well-Known Member
Bác chủ dùng DVDFab tiện nhất rip ra đủ mọi loại dạng ,nó rip từ folder hoặc DVD ISO,ngay cả Bluray ISO không cần phải mount

Bên trên