Himeditech Q10IV voi app Myk+

zinmax

Member
Nói chung là kể cả nhà phân phối sản phẩm Himedia chính hãng cũng chỉ chỉ ra cách phân biệt hàng chính hãng và hàng ngoài chứ không có nói là hàng xịn và hàng rởm bạn ạ. Còn tại sao phải phân biệt giữa hàng chính hãng và hàng ngoài thì bạn sử dụng đồ công nghệ và tham gia các diễn đàn công nghệ chắc cũng biết lý do tại sao.

Himediatech.vn không cung cấp fw myk+ để thu hút người dùng đứng về phía mình mà chỉ muốn khẳng định là himediatech.vn luôn lắng nghe tâm tư nguyện vọng của người dùng, chúng tôi cung cấp fw với mục đích để người dùng có thể tiếp cận được với những ứng dụng mới, những sự phát triển mới. Còn để quảng bá một thương hiệu nào đó thì có rất nhiều cách kể từ quân tử hay tiểu nhân mà bạn.

Đối với chúng tôi chỉ có phương châm: Người dùng có hài lòng với sản phẩm của mình đang sử dụng không, bất kể đó là sản phẩm đắt tiền hay rẻ tiền :)

Mình không có ý châm chọc mấy bro sâu, còm trên của mình chủ yếu nói về quan điểm cùa bác kia thôi. Chúc kodiitvplus luôn đắt khách ợ.

kodiitvplus

Well-Known Member
Mình không có ý châm chọc mấy bro sâu, còm trên của mình chủ yếu nói về quan điểm cùa bác kia thôi. Chúc kodiitvplus luôn đắt khách ợ.

Dạ em cũng hiểu ý của bác mà. Cảm ơn bác đã ủng hộ, sản phẩm tốt hay không cũng nhờ các bác đóng góp ý kiến để sản phẩm ngày một hoàn thiện hơn. Phải biết đối mặt với những tồn tại để phát triển về sau mới mong thành công được :)

hienrp

Active Member
Dạ em cũng hiểu ý của bác mà. Cảm ơn bác đã ủng hộ, sản phẩm tốt hay không cũng nhờ các bác đóng góp ý kiến để sản phẩm ngày một hoàn thiện hơn. Phải biết đối mặt với những tồn tại để phát triển về sau mới mong thành công được :)
Bác cũng thật thâm thuý. Sống ở đâu phải biết ở đó để tồn tại! Cũng phải quen với nhưng tồn tại mãi đ phát triển nổi! :)

thanhtungqng

Uploader
@leminhlocSản phẩm Himedia Q10 Pro @meocon bán là hàng chính hãng Himedia nhưng có thể không qua nhà phân phối chính thức của Himedia hay là của Himedia bán đơn hàng sỉ (ví dụ :himediatech.vn); hay qua đường xách tay hay .....

Thấy pác chỉ đề cập tới việc bán sản phẩm Q10 Pro của @meocon mà không nói đến các dòng Q10IV mà pác @leminhloc đang nói...??

thanhminhppc

Active Member
MyK+ đã hỗ trợ HD rồi nhé các bác và mở rộng thêm khá nhiều kênh mới. Tin tốt nhất trong ngày đây

thanhminhppc

Active Member
Mình mới xem thử MyK+ HD trên Note4 đứng hình liên tục
Mình nghĩ K+ đang test các kênh HD, các kênh này ko phải bị đứng hình mà họ chỉ phát clip ngắn thử nghiệm thôi, theo quảng cáo là kênh HD sẽ chính thức phát trên myK+ vào ngày mai 22/9

Chỉnh sửa lần cuối:

meocon

Well-Known Member
Mình nghĩ K+ đang test các kênh HD, các kênh này ko phải bị đứng hình mà họ chỉ phát clip ngắn thử nghiệm thôi, theo quảng cáo là kênh HD sẽ chính thức phát trên myK+ vào ngày mai 22/9

Mừng quá , cuối tuần xem football thử xem

leminhloc

Member
Mình có hỏi bên K+ là app này chính thứ sẽ có chuẩn HD từ ngày mai 22/9. Nhưng tối nay test thấy xem rất ổn ko bị giựt hay lag tí nào, hình ảnh rõ nét. Vậy từ nay ko còn lăng tăng chuyện bóng đá với K+ nữa, nhưng app vẫn chưa full hết màn hình vẫn còn thanh taskbar nhỏ ở dưới, hơi tiếc 1 chút

thanhminhppc

Active Member
Mình xem full màn hình bình thường mà bác, bác để con trỏ chuột vào giữa màn hình bấm ok là xong thôi

thanhminhppc

Active Member
lạ Ta. Sao mình ko đc
Bác update firmware mới nhé, khởi động lại máy, account chính chủ, chỉ đăng nhập vào một máy tại một thời điểm, nếu ko được gọi lên tổng đài báo xoá hết 3 thiết bị đã đăng nhập, sau đó đăng nhập lại. Nếu ko xem được nữa thì bó tay

Tungvanceo

Active Member
Bác update firmware mới nhé, khởi động lại máy, account chính chủ, chỉ đăng nhập vào một máy tại một thời điểm, nếu ko được gọi lên tổng đài báo xoá hết 3 thiết bị đã đăng nhập, sau đó đăng nhập lại. Nếu ko xem được nữa thì bó tay
Gọi tổng đài là đc luôn. thanks b nhe

jackpham

Well-Known Member
Đang hóng cho con Q10 Pro. Mấy bác Himedia chơi kiểu này sao bán được hàng mới đây.

Bên trên