Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Roland

Well-Known Member
Lên lịch cho show đi bác Phi ơi, để còn chửn bị chạy show nữa :D.

minhbaxi

Active Member
Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

mùa hè xanh ??? mình cũng có mấy đứa em trong đó, mà nó chơi dưới AG nên có gì bạn qua AG cứ ra cafe kiến nhỏ là gẹp HDAG

cafe kiến nhỏ ở khu vực nào của LX vậy bác ?

thinhkappa

Well-Known Member
Hấp dẫn rồi đây. Giữa cuối tháng 9 là ok.

Cuối tháng 8 đầu tháng 9 có thể off với Biên Hòa + lễ lộc nên lúa dễ cạn bồ.
Lúa cạn thì đợi đến tháng sau thu hoạch rồi lại gặt tiếp mà bác Tân:))

Chuẩn bị giao lưu Biên Hòa phải không bác Tolydieu
Đang dự kiến vậy đó bác Ngọc , chờ 2 hội trưởng của HDBH & HDSG lên lịch cụ thể mà chưa thấy động tĩnh gì

Roland

Well-Known Member
Tới đó em thi xg rồi, nếu mà rãnh rỗi sinh nông nỗi với lại điều kiện cho phép có khi em lại đu dây lên đó :D

thinhkappa

Well-Known Member
Ae luôn welcome bác ,bác lên đc thì quý hóa quá.

Topic này coi bộ nhiệt độ đang hạ dần đây.:))

Chỉnh sửa lần cuối:

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Kỳ này có đi Biên Hòa of thì mình đăng ký cùng đi với chú Ngọc vì...mình mê tốc độ :))

vinagoh

Well-Known Member

mình đang lên kế hoạch cụ thể bác Bình ơi. khi nào hoàn thành mình sẽ trình ban quản trị duyệt thời gian. địa điểm vui chơi thì toàn là những vùng đất mới của vũng tàu. đảm bảo các bác chưa đi đến.

Cho mình 1 vé nhé. O:)

Giấy tờ xe sao rồi bác Ngọc ơi, có nhờ AE nào lấy được không hay phải về HD Cần Thơ off tiếp vậy? :D

longdnl

Well-Known Member

Giấy tờ xe sao rồi bác Ngọc ơi, có nhờ AE nào lấy được không hay phải về HD Cần Thơ off tiếp vậy? :D

Bác Đạo CN này ghé hội HDSG 1 lần đi........ vui lắm! <:p

tolydieu

Cuối tháng 8 đầu tháng 9 kế hoạch là off mừng SN HD Biên Hòa, nên chương trình off của bác Phi tầm cuối tháng 9 là đẹp.
Tương lai HDSG cũng sẽ có buổi off giao lưu với PIJAMA, nhưng chắc cũng để dãn dãn ra chút. Vụ này thì nhờ bác vinagoh sắp xếp thôi.
Mỗi tháng có 1 kỳ off dã ngoại là hợp lý, anh em vừa thu xếp được thời gian, vừa còn lo gặt lúa nữa.

minhtuantkh

Mình cũng bị bắn tốc độ ( lúc đi) mà không có ai hỏi thăm gì hết :((. Bác wimax coi giấy hẹn ngày nào vậy? Mình phải đi Long An gần hơn chút, chắc cho lính đi lấy thay được vì chỉ bị giữ cà-vẹt xe.

ngocthanh8106

Mình cũng bị bắn tốc độ ( lúc đi) mà không có ai hỏi thăm gì hết :((. Bác wimax coi giấy hẹn ngày nào vậy? Mình phải đi Long An gần hơn chút, chắc cho lính đi lấy thay được vì chỉ bị giữ cà-vẹt xe.

tại anh ko chở em, nên bị bán tốc độ đó, hihihihihi

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Nó hẹn bữa nay mà lười đi quá . Để đó bữa nào off cần thơ đi 1 lần luôn . He he he. <:p

tolydieu

Ngoài lỗi quá tốc độ còn thêm lỗi vận chuyển động vật hoang dã có khi mà bỏ của chạy lấy người chứ chẳng chơi.

longdnl

Well-Known Member

Trời ạh! Bác có nói đâu mà biết, ừ mà mấy chuyện này mà nói ra...thiệt là đau lòng! \m/

Mà khi nào bác lấy nhớ kêu vài bác hội mình đi theo. Thứ nhất là hộ tống. Thứ 2 sẳn tiện làm cái lẩu cháo cá rau đắng cho vui :))

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Trời ạh! Bác có nói đâu mà biết, ừ mà mấy chuyện này mà nói ra...thiệt là đau lòng! \m/

Mà khi nào bác lấy nhớ kêu vài bác hội mình đi theo. Thứ nhất là hộ tống. Thứ 2 sẳn tiện làm cái lẩu cháo cá rau đắng cho vui :))
Long An thì uống rượu Đế Gò Đen, Cháo cá rau đắng...thì chạy thêm tí xuống Sóc Trăng ăn hở bác Long?

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Long An thì uống rượu Đế Gò Đen, Cháo cá rau đắng...thì chạy thêm tí xuống Sóc Trăng ăn hở bác Long?

Cháo cá rau đắng là đặc sản cà "Luc tỉnh miền tây" luôn em àh. Nhưng xuôi theo quốc lộ 1A về các tỉnh miền Tây Nam Bộ, qua địa phận tỉnh Long An, em sẽ thấy nhiều bảng quảng cáo giới thiệu món lẩu cháo cá lóc rau đắng rất xôm tụ. Ở TP muốn dùng món này chánh gốc đâu cần chạy tới Sóc Trăng chi cho xa.:)

..................................

Nó nè! thèm chưa? :-O

Roland

Well-Known Member
Món này trước cổng khu cũ trường ĐHAG có bán. Mà ko thấy món cháo nào ăn với lá sầu đâu nhểy. Đắng phải bik :D

longdnl

Well-Known Member

Món này trước cổng khu cũ trường ĐHAG có bán. Mà ko thấy món cháo nào ăn với lá sầu đâu nhểy. Đắng phải bik :D

Chú Đức cũng hay nhễ, làm thử xem sao? Biết đâu mai mốt AG sẽ thêm 1 món ăn nỗi tiếng món cháo cá lóc là Sầu đâu \:D/

Mỗi lần về AG anh hay tìm mua bông Sầu đâu về làm gỏi với khô cá Lóc chấm nước mắm me uống rượu là tuyệt vời. Mà đặc biệt món này phải trộn với nước mắm me nhá (Không dùng chanh hay giấm). Nó nè

....................

Bên trên