Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Bác Đạo CN này ghé hội HDSG 1 lần đi........ vui lắm! <:p

Mình đã lên lịch tuần này đi ọp với ACE HDSG rồi.......tự nhiên sáng nay ông già vợ alo sáng mai về thăm, thế là thôi rồi lại lỡ hẹn với AE. :D

Cuối tháng 8 đầu tháng 9 kế hoạch là off mừng SN HD Biên Hòa, nên chương trình off của bác Phi tầm cuối tháng 9 là đẹp.
Tương lai HDSG cũng sẽ có buổi off giao lưu với PIJAMA, nhưng chắc cũng để dãn dãn ra chút. Vụ này thì nhờ bác vinagoh sắp xếp thôi.
Mỗi tháng có 1 kỳ off dã ngoại là hợp lý, anh em vừa thu xếp được thời gian, vừa còn lo gặt lúa nữa.

Vụ này trong tầm tay mà Bác. ;)

Nó hẹn bữa nay mà lười đi quá . Để đó bữa nào off cần thơ đi 1 lần luôn . He he he. <:p

Đi cùng xe với Bác mà bị như vậy mình cũng ái náy ghê.......hay nếu hôm nào đi lấy mình đi với Bác cho vui nhé. O:)
Tiện thể ghé làm cháo cá rau đắng luôn. :))

Ngoài lỗi quá tốc độ còn thêm lỗi vận chuyển động vật hoang dã có khi mà bỏ của chạy lấy người chứ chẳng chơi.

Ý Bác nói xe anh Tuấn chở Cọp hử kakaka. =))

....................

Cái nỳ làm thêm 1 xị nữa thì thôi rồi bác Long nhỉ........ :))

nguyenleminh74

Active Member

Chú Đức cũng hay nhễ, làm thử xem sao? Biết đâu mai mốt AG sẽ thêm 1 món ăn nỗi tiếng món cháo cá lóc là Sầu đâu \:D/

Mỗi lần về AG anh hay tìm mua bông Sầu đâu về làm gỏi với khô cá Lóc chấm nước mắm me uống rượu là tuyệt vời. Mà đặc biệt món này phải trộn với nước mắm me nhá (Không dùng chanh hay giấm). Nó nè

....................
Hồi trước em được ăn gỏi sầu đâu, khô sặt ngon lắm.
Các bác ở Long Xuyên mà không vào Hai Lúa làm một tăng nhậu trên thuyền đi lòng vòng quanh thành phố, hay lắm.

SonyNguyen

Active Member

Mỗi lần về AG anh hay tìm mua bông Sầu đâu về làm gỏi với khô cá Lóc chấm nước mắm me uống rượu là tuyệt vời. Mà đặc biệt món này phải trộn với nước mắm me nhá (Không dùng chanh hay giấm). Nó nè

....................
Món khoái khẩu của mình

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
CN này em có 1 đề xuất offline thú vị, sẽ trình bày với anh em CN9H để lên kế hoạch

longdnl

Well-Known Member

CN này em có 1 đề xuất offline thú vị, sẽ trình bày với anh em CN9H để lên kế hoạch

Hà hà phải thông báo với mọi người thôi <:p<:p<:p

explorer

Well-Known Member

Nghe hấp dẫn qua Bác Chip ơi. CN này chắc đông à

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Thông báo . Vé tham dự buổi off CN9h đã bán hết sạch cho tới thời điểm này .<:p

Có vé chợ đen bán e 1 vé nhé bác Ngọc:))
Khi nào đi lấy giấy xe ới e đi với bác.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Thông báo . Vé tham dự buổi off CN9h đã bán hết sạch cho tới thời điểm này .<:p

Nhưng còn vé off CN12h các bác cứ tới nhé! ai đăng ký sẽ được kèm vé vớt off CN9h :))

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Nhưng còn vé off CN12h các bác cứ tới nhé! ai đăng ký sẽ được kèm vé vớt off CN9h :))

Vé CN12h có kèm massage luôn không bác Long ơi =))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Vậy là chuyến đi lấy giấy tờ của Bác Ngọc wimax thành chuyến ofline Cần Thơ. Thấy có vài người đăng ký rồi. Wimax khỏi lo buồn

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Chú Đức cũng hay nhễ, làm thử xem sao? Biết đâu mai mốt AG sẽ thêm 1 món ăn nỗi tiếng món cháo cá lóc là Sầu đâu \:D/

....................
Trời ơi chú Long này chết thèm chảy nước tùm lum nè kakaka :)) =))

tonytruong

Super Moderators
Mình cũng bị bắn tốc độ ( lúc đi) mà không có ai hỏi thăm gì hết :((. Bác wimax coi giấy hẹn ngày nào vậy? Mình phải đi Long An gần hơn chút, chắc cho lính đi lấy thay được vì chỉ bị giữ cà-vẹt xe.

Vậy là Tuấn có cơ hội đi Off một chuyến với AECT rồi,xin chia sẻ với Tuấn nhé :))

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Hình ảnh buổi offline giao lưu HD An Giang & HD Sài Gòn 28-29/07/2012

Ôi trời ơi cái lá "Sầu Đâu" này nó đắng dã man luôn, cái bông Sầu Đâu chắc còn đắng ác chiến nữa...

longdnl

Well-Known Member

Ôi trời ơi cái lá "Sầu Đâu" này nó đắng dã man luôn, cái bông Sầu Đâu chắc còn đắng ác chiến nữa...

Cây Sầu đâu có bông từ tháng 11 đến tháng 3 âm lịch, bông ăn rất ngon bác ạh, vị đắng hậu ngọt, thơm và bùi...ăn vào là quên sầu luôn :p

minhbaxi

Active Member

Cây Sầu đâu có bông từ tháng 11 đến tháng 3 âm lịch, bông ăn rất ngon bác ạh, vị đắng hậu ngọt, thơm và bùi...ăn vào là quên sầu luôn :p

/QUOTE]

bác Long này quê quán ở an giang hay sao ma rành zdữ hen ????

longdnl

Well-Known Member

.....bác Long này quê quán ở an giang hay sao ma rành zdữ hen ????

Mình có thằng bạn thân ở TX Châu Đốc, thỉnh thoảng xuống dươi đi chùa và thăm nó luôn, thường mình khoái món bún cá bên hông chợ Châu Đốc cực kì thơm ngon, trên Sài thành mình cũng có dùng qua nhưng thua xa ở đây nhất là nước "lèo" thơm và ngọt kì lạ không đụng hàng với ai cả, nghe nói người ta bỏ thêm mắm bò hóc (xuất xứ từ CamPuChia). Còn lẩu mắm khỏi nói luôn rất ngon vì xứ .... mắm mà :p

Khi về TP thì bao giờ cũng tay xách tay mang đủ thứ mắm, hàng Thái Lan nhưng có 2 thứ không bao giờ quên đó là trái thốt nốt và Sầu đâu :">

Bên trên