Hình ảnh Feeling 4

grassco

Active Member
Ðề: Hình ảnh Feeling 4

Cày zữ wá mà, kiếm thêm "lính" đi chứ mình anh cày khổ lém, nhìn ốm wá trùi :|:|

grassco

Active Member

@@Em với anh Danh qua 2 lần mà k có anh ở quán anh Kỳ wơi :(

grassco

Active Member

Khi nào đến cứ hỏi nhân viên là ra chổ a liền hè, hihihihi. Mấy hôm nay ngồi quầy thu ngân xong rồi lên phòng chiếu phim. xong nữa về nhà ôm con ngũ

Lúc đầu thì hok có, lần 2 kêu có mà em lên thì hok có anh, còn có trong fòng chiếu hay k thì em hok dám zô, sợ bị woánh :))haha:))

Em đây củng dân QN.
Sao không thấy hình ảnh phòng chiếu cụ thể như thế nào, thiết bị ra sao, diện tích như thế nào, em chỉ thất toàn bàn ngồi cafe

quoctrung

Well-Known Member

Lâu quá ko vào Box, từ Tết giờ . Nhớ các pác quá, anh Kỳ, minhta, grassco ...
Có thể trong tháng 5 or đầu t6 Tr sẽ có 1 chuyến công tác về đất Quang Trung, hy vọng được gặp lại ae cùng "tám"

P/s A Kỳ check PM nha a .
;;)

loiruot

Well-Known Member

Các bác cứ ở 2 đầu, tết nhất về thì anh em ở giữa lại đi 2 đầu.

mới về tuần vừa rùi mà hổng biết chổ này qua tám chơi hix cũng phí. Thôi để đợt sau vậy.

thommydo

Re: Ðề: Hình ảnh Feeling 4

Đây là nhưng phim mới mà mình chưa chiếu lần nào cả, như Mục tiêu cuối cùng p.5, Kungfu Panda, Thần sấm, giáo sĩ, ... Còn 1 số phim như tiếng gọi hoang dã, Haunted ... mình chưa làm phụ đề xong (vì phim này không có phụ đề tiến Việt). Thks grassco nhé.

Mô hình kinh doanh của anh binhdinh1969 thật tuyệt.

Anh binhdinh1969 ơi! em có ông chú cũng có ý định mở một 3 phòng chiếu phim tại Bình Thuận. Tuy nhiên, chú đang lo lắng về mặt đăng ký kinh doanh, xin giấy phép, rồi phim được kiểm duyệt thế nào? anh binhdinh1969 đã kinh doanh thành công, mong anh có thể giúp chia sẽ kinh nghiệm giúp em trong lĩnh vực này được không ạ!

Cảm ơn anh nhiều!

binhdinh1969

Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Feeling 4

Mô hình kinh doanh của anh binhdinh1969 thật tuyệt.

Anh binhdinh1969 ơi! em có ông chú cũng có ý định mở một 3 phòng chiếu phim tại Bình Thuận. Tuy nhiên, chú đang lo lắng về mặt đăng ký kinh doanh, xin giấy phép, rồi phim được kiểm duyệt thế nào? anh binhdinh1969 đã kinh doanh thành công, mong anh có thể giúp chia sẽ kinh nghiệm giúp em trong lĩnh vực này được không ạ!

Cảm ơn anh nhiều!

Thks, nếu bạn có nhu cầu thì bạn đến feeling 4 gặp mình tư vấn cho (trong tầm hiểu biết của mình)

Bên trên