[Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

bác chỉ em lấy mấy chục cây kỳ nam để bán, rồi làm 1 cái cho ae có chỗ trú chân nhé. hihihi

Vậy Bác ra đaya đi Em dẫn Bác vô Quảng Nam đitìm Kỳ Nam nhé ... %-( %-( :>

jackyla0828HD

Ðề: [Hình Ảnh] Khai trương quán Cafe 3D Feeling Quy Nhơn và giao lưu với HD Đà Nẵng

Vậy Bác ra đaya đi Em dẫn Bác vô Quảng Nam đitìm Kỳ Nam nhé ... %-( %-( :>

[-O<[-O<[-O< có kỳ nam là e làm 1 phòng chiếu HD-3D tặng cho Hội HD Đà Nẵng luôn, chắc sẽ tìm được thêm 1 cách hoa rừng nữa. :-?:-?:-?

anbinhdo

Well-Known Member

[-O<[-O<[-O< có kỳ nam là e làm 1 phòng chiếu HD-3D tặng cho Hội HD Đà Nẵng luôn, chắc sẽ tìm được thêm 1 cách hoa rừng nữa. :-?:-?:-?

Vậy Bác hát bài Nhánh Lan Rừng luôn đi: :-? ;;)

[YT]http://www.youtube.com/watch_popup?v=M1a5q2YZF_A&vq=large#t=70[/YT]​

Nhất trí nhé bác. kakaka. lại có chuyện đau đầu nữa rầu....~:>~:>~:>

Vào No. 1 cho nó hết đau đầu Bác Hoàng I-)

jackyla0828HD

no.1 nhỏ mà, quan trọng là làm sao để bác Toàn về Đà nẵng mà ko còn cọng tóc nào trên đầu luôn, nên em nói đau đầu là vậy. kakaka

jackyla0828HD

Nhánh lan rừng nghe hay quá, Bác Toàn chịu ko? tìm 1 nhánh hoa dạ hương ở SG cho bác nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

Nhánh lan rừng nghe hay quá, Bác Toàn chịu ko? tìm 1 nhánh hoa dạ hương ở SG cho bác nhé.

Chịu laà phải chịu roài... cứ thích hoa dại ghét hoa vườn là được đấy mà %-( :-O

phihavn

Well-Known Member

.................................................................................................

Chỉnh sửa lần cuối:

doanthelam

Bác chưa có website nha hiii, có dịp đi QUy Nhơn sẽ bật mí bác 1 số cách chống lại nạn "spam" trong wifi của bác, thân gửi

sawyer8x

Member

chiên da đào mộ

hơ thế mà mình không biết :((
ở quy nhơn hơn 2 tháng trời toàn ngồi quán đó nhưng phía bên kia đường vào trong hộp :((

bác này đào mấy cái topic cũ quá
Nhưng cũng ủng hộ tinh thần nhiệt tình của bácI-)

doanthelam

Hi , kệ chỉ sợ 4rum vắng người thôi, chứ thế này thì vô tư mà đúng ko nè

Bên trên