[Hình ảnh] Nhóm lửa trại mừng 1000 Thăng Long của Hội HD Đà Nẵng ( Ảnh trò chơi trang 1,2,3 - Ảnh lử

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Hình ảnh] Nhóm lửa trại mừng 1000 Thăng Long của Hội HD Đà Nẵng ( Ảnh trò chơi trang 1,2,3 - Ảnh lửa trại trang 7,

Em dùng 3G ... Mà 3G vina cứ nằm ở trong phòng là dis .... Toàn ra cổng ngồi Onl :((

àh..hiện này 3G của các nhà Mạng đang giai đoạn đầu...sắp tới bắt đầu giai đoạn 2 nên khi ở trong phòng thì Bác cứ vừa nằm vừa hít...nhưng riêng vina đã triển khai giai đoạn 2 xong rồi, nên cỡ trong vòng 1 tuần nữa các khu vực nhà cao tầng hoặc nhà kín sẽ đáp ứng đầy đủ...nhưng Bác đừng có vô phòng kín quá ( như wc , tl ..) thì em chịu :)>- :)>- Mà có ai vào wc để trung cập 3G đâu nhỉ 8-X 8-X

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: [Hình ảnh] Nhóm lửa trại mừng 1000 Thăng Long của Hội HD Đà Nẵng ( Ảnh trò chơi trang 1,2,3 - Ảnh lửa trại trang 7,

3 G hít tiền ghê quá .... Hôm qua ở nhà vợ truy cập vào cho xem mấy tấm hình ở đây ... Bay mất toi gần 50k =))

anbinhdo

Well-Known Member

3 G hít tiền ghê quá .... Hôm qua ở nhà vợ truy cập vào cho xem mấy tấm hình ở đây ... Bay mất toi gần 50k =))

Bác cứ cho xem mấy tấm hình tắm biển của bác thì hút tiền ghê lắm..ấy là chưa nói tắm tiên nhé 8-X 8-X

ttquangdn

Trời! Lên xem mệt mỏi mà chẵng thấy hình nào của mình vậy ta. Bình ơi! Hình của tui đâu rồi huhuhuhuhuhu.

Quán Đà Nẵng - CLB Bác Ba Phi cảm ơn các bạn đã có lời mời và tiếp đón nồng hậu. Hẹn dịp sau nữa nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

Trời! Lên xem mệt mỏi mà chẵng thấy hình nào của mình vậy ta. Bình ơi! Hình của tui đâu rồi huhuhuhuhuhu.

Quán Đà Nẵng - CLB Bác Ba Phi cảm ơn các bạn đã có lời mời và tiếp đón nồng hậu. Hẹn dịp sau nữa nhé.

Á Anh Quang àh...hình của Anh hình như có đấy, để em lựa trong máy cái máy của Anh em rồi Up lên cho Anh nhé.
Rất cảm ơn sự nhiệt tình của Anh đến với Hội trong ngày ấy. Chúc Anh vui và sức khỏe, hy vọng sau dịp này 2 Diễn Đàn ta có dịp giao lưu và gặp gỡ lẫn nhau để tạo sự đoàn kết ! :)>- :)>-

ankhanhmai

Active Member

Quên tấm này (sorry bác Hạnh nhá)
Trích dẫn: Bác Hạnh đang mân mê hai quả dưa của chị cà, dưới hai quả dưa nhỏ có thêm quả dưa lớn. he he (em trốn mất tiêu rồi nghe X_X X_X X_X)

milomeo

Ðề: Nhóm Lửa Trại : Mừng Ngàn Năm Thăng Long Hà Nội 10/10 & Sinh Nhật các Th. viên của hội có ngày sinhTháng 10 (ảnh-trg

Chà, hình này trông hehehehe....k bit quán ni hắn nằm chỗ mô zậy cà...
hôm nào chủ nhật ghé vào mấy pác "u:-ci"

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Chà tấm hình ở trên đâu lọt ra thế này...kinh vãi !Bác nào chụp vậy cho trùm mềm nhé :p :p

crazy

Quên tấm này (sorry bác Hạnh nhá)
Trích dẫn: Bác Hạnh đang mân mê hai quả dưa của chị cà, dưới hai quả dưa nhỏ có thêm quả dưa lớn. he he (em trốn mất tiêu rồi nghe X_X X_X X_X)

2 quả dưa của Càchua Em mân mê cả ngày ngoài biển vậy mà đem vè ăn vẫn thơm ngon ngon - Củm ơn Cachua đã cho Anh thưởng thức dưa của Em -

vblog_biz

Well-Known Member

2 quả dưa của Càchua Em mân mê cả ngày ngoài biển vậy mà đem vè ăn vẫn thơm ngon ngon - Củm ơn Cachua đã cho Anh thưởng thức dưa của Em -

Nhìn mặt pác Hạnh phê dã man :D

anbinhdo

Well-Known Member

Chà dưa đó chắc đỏ và ngon lắm bác Hạnh nhỉ :> :>

Nhìn mặt pác Hạnh phê dã man :D

Ăn dưa là phải phê rồi , ủa em tưởng Bác cũng ăn rồi chứ ;)) ;))

vblog_biz

Well-Known Member

Chà dưa đó chắc đỏ và ngon lắm bác Hạnh nhỉ :> :>

Ăn dưa là phải phê rồi , ủa em tưởng Bác cũng ăn rồi chứ ;)) ;))

Em ko dám tranh với pác Hạnh anh ơi :D

crazy

Em ko dám tranh với pác Hạnh anh ơi :D

Ku lày đang nghĩ gì vậy :) - Dưa Hấu nhe Em hông phải "dưa" Chú nghĩ đâu - Tham quá ah mà còn ...dê nữa

trung_apple

Active Member

hai quả dưa đó hợp với đại ca hạnh quá :))

Bên trên