Hình ảnh offline 25/10/2009 HD Quảng Ninh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangnguyen

Ðề: Hình ảnh offline 25/10/2009 HD Quảng Ninh!

Giao chú HoangNguyen xem xét ,tìm hiểu và báo cáo về new !!! này nhé.

chú Quân ơi đúng rồi thì phải

hoangnguyen

Bác Quân ơi, cháu gửi cho bác nội dung băngzôn chào mừng lần offline sau để Bác tham khảo nhé (Thay vì căng ngang như mọi khi, lần này thả dọc cho khác) . Vì cũng là gần tết nên có tí xuân cho khí thế Bác ạ. Cháu ngồi nghịch chút thôi, Bác xem rồi góp ý Bác nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

TQN

bíet mặt bác TQN rồi
nhậu bên bở biển gối đầu gái đẹp thế
các bác thiệt là nhất

Lần trước có món cá hói rất ngon mà alo ko sao liên lạc được!

- Kỳ tới mà ra Bắc thì hú một tiếng nhé!

minhte

Member

Em là em kết nhất mấy em rót ruợu :D:D:D:D

Cháu chào chú Quân.
Em chào anh Hiệp.
Cháu là Hương ở BVĐK VĐ
Cháu hơi bất bình vì anh gì móng cái bảo " mấy em rót rượu " thui :D

- Hôm đấy chú hdmc không tham dự nên chú ấy phán theo kiểu chém gió i mà :D
- Đính chính lại các bác nhẩy: hôm đó toàn anh em mình tự rót thôi nhỉ, các em ấy mới đến với HD nên còn e thẹn lắm!

Tieubaocaca

Active Member

- Hôm đấy chú hdmc không tham dự nên chú ấy phán theo kiểu chém gió i mà :D
- Đính chính lại các bác nhẩy: hôm đó toàn anh em mình tự rót thôi nhỉ, các em ấy mới đến với HD nên còn e thẹn lắm!

Không chỉ là anh em mình tự rót cho mình mà còn rất chăm rót cho các em nữa ấy chứ:D

QuanHL

Tuyệt cú mèo đấy,xem chừng quân số anh em HDQN quê hương CP có vẻ hơi bị đông,đợt tới mong rằng sẽ hoành tráng,vui vẻ và HD hơn đợt trước.QuânHL

hoangsilk

À mà chị Hương là cháu bác nghĩa à...

mr_citycomplex

HIX! Nhìn anh em đi chơi phấn khởi mà thấy tủi thân quá! Cố mãi mà không thể đi được. Bác TQN có số máy của mấy ẻm Vân Đồn hok cho em với hehe! cầu xin.

vuha070407

bac nào cần số của các em thì call me nhé

XERO

Member

Tình hình là tết này xuống VĐ city chơi thui XERO nhỉ.

:> Cũng khá hay đấy. Nhưng tôi sợ bị "trần quây" lắm 8->

Ơ sao mà ko xin đc nick chat của em nào nhỉ? toàn tầm tuổi thôi nên xưng hô cho dễ. Đỡ fải chú cháu :)>-

minhte

Member

:> Cũng khá hay đấy. Nhưng tôi sợ bị "trần quây" lắm 8->

Ơ sao mà ko xin đc nick chat của em nào nhỉ? toàn tầm tuổi thôi nên xưng hô cho dễ. Đỡ fải chú cháu :)>-

Các em í làm y tá, đi tiêm suốt, làm gì có thời gian đâu mà chát chít hử chú. Chú có thích tiêm thì tiêm thôi :D

XERO

Member

Các em í làm y tá, đi tiêm suốt, làm gì có thời gian đâu mà chát chít hử chú. Chú có thích tiêm thì tiêm thôi :D

ẠC từ bé đến h em chưa biết tiêm là j đâu nhá......... :">

jerrymouse

Active Member

Bác Quân ơi, cháu gửi cho bác nội dung băngzôn chào mừng lần offline sau để Bác tham khảo nhé (Thay vì căng ngang như mọi khi, lần này thả dọc cho khác) . Vì cũng là gần tết nên có tí xuân cho khí thế Bác ạ. Cháu ngồi nghịch chút thôi, Bác xem rồi góp ý Bác nhé

Trong logo HDvietnam có tên Web rồi, bạn có thể thay dòng cuối bằng một nội dung gì đó, nếu có slogan của HDQN thì càng tốt.

Mình nghĩ vậy nên có gì đại xá cho và cử đại diện khoảng vài chục người vào HDThanhHoa mình tổ chức anh em hậu tạ!

QuanHL

Trong logo HDvietnam có tên Web rồi, bạn có thể thay dòng cuối bằng một nội dung gì đó, nếu có slogan của HDQN thì càng tốt.

Mình nghĩ vậy nên có gì đại xá cho và cử đại diện khoảng vài chục người vào HDThanhHoa mình tổ chức anh em hậu tạ!
Thay mặt hoangnguyen và anh em HDQN cam on cac Bro HD Thanh hoá thế mới gọi là anh em bốn bể một nhà,bọn mình mới đang chuẩn bị cho dịp xuân mới mà,có gì hay các bạn góp ý giúp nhé.Chào thân ái và cho gửi lời chào tới HD thanh hoá./. QuanHL

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên