Hình ảnh Offline 5/2/2012 tại nhà boysanhdieuhp88

vohaidong

Active Member
Ðề: Hình ảnh Offline 5/2/2012 tại nhà boysanhdieuhp88

- Em chào các bác, em là Hà, mới đi off lần đầu nhà boysanhdieuhp88, mê ly luôn,..! vào tới cổng đã thấy nhà su pờ HD rồi.
Em ko dám tự tiện lên nhà vì sợ lạc, ko về được thì khốn!!!.
- Vụ nữa là lấy đâu ra ai trả rượu lại chủ nhà được đâu anh! Lúc ra về, bác Thắng có rút kinh nghiệm vài câu là: "đéo ai vô liêm sỉ như anh em mình, đi xem, rồi ăn, ăn hết nhà người ta,.. uống, uống hết hai scotch W.. đã thế lại còn uống đéo say nữa,.. vô liêm sỉ quá". Kiểu này phải tăng cường họp để phê bình và tiếp tục rút kinh nghiệm dài dài.

Cái chai xờ cốt đó ông VCL và HHN ngửi cái cũng hết thì các Bác cơ hội đâu mà say

HHN

Active Member

Cái chai xờ cốt đó ông VCL và HHN ngửi cái cũng hết thì các Bác cơ hội đâu mà say
Oan cho kẻ có tội quá, quả thực là nhà iem còn cưa kịp ....ngửi bác ạ, có mấy bác còn chê chai "giôn" không uống, kêu chỉ uống chai "chi vát" thôi, thế mà quay đi quay lại mải ngồi canh ku con quay ra thì còn hai cái vỏ chai.

parislove

xin hỏi a e HD Hải Phòng nà mới ra nhập HD muốn tham gia cùng a e để học hỏi kinh nghiệm thỳ làm thế nào, mình rất muốn chơi HD nhưng còn non quá

nmcgroup

Well-Known Member

tại không đi off bao giờ nhìn mặt các đại ka lạ hoắc :)

lần sau phải cố găng đi ăn thôi

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

xin hỏi a e HD Hải Phòng nà mới ra nhập HD muốn tham gia cùng a e để học hỏi kinh nghiệm thỳ làm thế nào, mình rất muốn chơi HD nhưng còn non quá
Nhanh nhất là chịu khó tuần 1 lần đi offline chém gió với anh em, "chín" ngay thôi mà !

duytuanhp

Member

Oan cho kẻ có tội quá, quả thực là nhà iem còn cưa kịp ....ngửi bác ạ, có mấy bác còn chê chai "giôn" không uống, kêu chỉ uống chai "chi vát" thôi, thế mà quay đi quay lại mải ngồi canh ku con quay ra thì còn hai cái vỏ chai.

Chết chửa, về trước các bác có một tí, luc í em thấy vẫn còn nhìu mà@-)
Thanks boysanhdiu nhieùe nhé.

saslynguyen

Member

saslynguyen vắng mặt cả online và offline hơi lâu đấy nhé.
Dạ vâng ! Em xin rút kinh nghiệm và cố gắng bố trí thời gian sớm nhất có thể đến gặp mặt mọi người chịu phạt.

vohaidong

Active Member

Dạ vâng ! Em xin rút kinh nghiệm và cố gắng bố trí thời gian sớm nhất có thể đến gặp mặt mọi người chịu phạt.

CHú xem tự sướng vụ đầu năm đi.
@ : Bùi Hùng
Bác đầu đàn phát động đi chứ. Nhiều Mem mới thế mà Bác không tranh thủ phát động đầu năm

buihung

Administrator

Ông toàn đẩy hạ thôi, chức danh của ông là Trưởng ban tổ chức sự kiện của HDHP mà.

buihung

Administrator

Ông toàn đẩy hạ thôi, chức danh của ông là Trưởng ban tổ chức sự kiện của HDHP mà.

anhducxx247

Active Member

bác này muốn gia nhập băng đảng mà CN này không thấy mặt thì em sẽ méc bác buihung ban nick vĩnh viễn đấy nhá. Nhớ tiền quỹ đấy đừng quên

quanghaiphong

Well-Known Member

bác này muốn gia nhập băng đảng mà CN này không thấy mặt thì em sẽ méc bác buihung ban nick vĩnh viễn đấy nhá. Nhớ tiền quỹ đấy đừng quên

duplicate.......................................................

anhducxx247

Active Member

em uy hiếp tinh thần tí để cho anh em đi cho đủ hehehe

parislove

xin hỏi a e ọp ở đâu mà tiền bạc thế nào ấy nhỉ vẫn ở chỗ sì bây à liên lạc với ai được nhỉ

vuvankhanh

ẹc, mọi người nhậu ngon thế, có cả món tu hài nữa, sáng cn đó em ngủ quên tới tận 10h, thức giấc mà lòng lao lao. :-S, tiếc lắm quên sao được.
Mà nhà bác boysanhdieu đẹp thế nhỉ, ngưỡng mộ thật.

tnm

Well-Known Member

xin hỏi a e ọp ở đâu mà tiền bạc thế nào ấy nhỉ vẫn ở chỗ sì bây à liên lạc với ai được nhỉ

Vưỡn space bác ơi, mà bác còn chưa đi off cứ lo tiền bạc, ăn thì nhiều chứ uống thì mấy >:)
AE hph dễ tính lắm, đông là vui rồi

H 9999

Active Member

Cám ơn chú boysanhdieuhp88 đã cho anh em được thưởng thức một bữa ăn no nê về tinh thần (mắt+tai+dạ dầy)
Nhà mới xây xong và phòng cũng mới setup xong, chưa bước vào phòng đã thấy bên ngoài vứt lăn lóc mấy vỏ hộp đựng loa

Bước vào phòng anh em chém gió tý cho đỡ buồn trước khi thưởng thức ( do phòng tối lại điện thoại cùi lên quay hơi kém chất lượng)
[video=youtube;DtUPvVW5TLI]http://www.youtube.com/watch?v=DtUPvVW5TLI[/video]
Quên không view hình ảnh khi xem phim chắc mải ngắm nghía săm soi quá lên quên mất. Nhưng có cảm nhận là đáng đồng tiền bát gạo. Chỉ tiếc là chủ nhà không có bản bluray 3d nào cho anh em mãn nhãn cả. Hình ảnh thì phê rồi nhưng độ sâu mấy bản rip thì kém hẳn.Đề nghị gia chủ bổ sung thêm ít bluray nữa cho xứng đáng với giá trị của em nó.
Tiếp theo là bàn nhậu nơi anh em chém gió:
video up ở bài sau vì qui định chỉ được up 1 đoạn trong 1 bài

Dân HDHP nhà mình chém gió trong diễn đàn đã sợ ra ngoài chém gió thành thần luôn, từ lịch sử thần thoại Hy Lạp nhẩy sang Châu ÂU chuyển qua Châu Á đá về Việt Nam tràn lan về Hải Phòng. Vừa chém vừa uống

chúc nhau nhân dịp đầu năm :

Thắt chặt tình bằng hữu:

chúc xong rồi lại chém gió:

Sau đó đi tăng 2 tăng 3 cũng một lần nữa mãn nhãn tại nhà bác Manhthang với con hd33 .
Một ngày chủ nhật tuyệt vời thỏa man đủ 3 thứ khứu giác, thị giác,thính giác . Xin chân thành cám ơn :>boysanhdieuhp88:>
CÁC BÁC CHO EM HỎI DÒ TÍ KAKAK CÓ PHẢI ÔNG TO MỒM NHẤT KIA LÀ ÔNG CHÂU LONG ko các bác ơi ?
hình như hồi trước bác ấy là ở PRU luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu giờ ko chịu LẮNG NGHE MÀ NỔ KINH THẾ KAKAKAK ,,,,đùa tí...ÔNG LONG ƠI LÂU LÂU KO GẶP CHẮC ÔNG NÀY CHƯA NHẬN RA MÌNH,,,,HÔM NÀO LÊN CHÉM,,,HÌNH NHƯ CÓ MẤY LẦN TÔI ĐÁNH 3 CÂY VỚI ÔNG TÔI ĂN CỦA ÔNG NHIỀU QUÁ MƯỜI MẤY NĂM RỒI TÔI VẪN CHƯA CÓ CƠ HỘI CHO ÔNG GỠ ,,,,GIỜ ÔNG CÓ MUỖN GỠ NỮA KO ÔNG ƠI ,,,,

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

CÁC BÁC CHO EM HỎI DÒ TÍ KAKAK CÓ PHẢI ÔNG TO MỒM NHẤT KIA LÀ ÔNG CHÂU LONG ko các bác ơi ?
hình như hồi trước bác ấy là ở PRU luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu giờ ko chịu LẮNG NGHE MÀ NỔ KINH THẾ KAKAKAK ,,,,đùa tí...ÔNG LONG ƠI LÂU LÂU KO GẶP CHẮC ÔNG NÀY CHƯA NHẬN RA MÌNH,,,,HÔM NÀO LÊN CHÉM,,,HÌNH NHƯ CÓ MẤY LẦN TÔI ĐÁNH 3 CÂY VỚI ÔNG TÔI ĂN CỦA ÔNG NHIỀU QUÁ MƯỜI MẤY NĂM RỒI TÔI VẪN CHƯA CÓ CƠ HỘI CHO ÔNG GỠ ,,,,GIỜ ÔNG CÓ MUỖN GỠ NỮA KO ÔNG ƠI ,,,,

Dạo này chuyển sang 100 cây rồi !

HHN

Active Member

3 cây giờ ai chơi nữa đâu bác ơi, 3 cấy tính đau đầu lắm, giờ toàn trăm cây đỡ phải tính :-"

Bên trên