Hình ảnh offline mừng xuân canh dần!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoangnguyen

Ðề: Hình ảnh offline mừng xuân canh dần!

TỔNG KẾT BUỔI OFFLINE HD QUẢNG NINH 2009

* Ghi nhận một vài cảm tưởng một số thành viên Hội HD Quảng Ninh và các thành viên ngoài:

Beegees: Rất cảm ơn anh em Cẩm Phả đã tổ chức được một buổi gặp mặt anh em HDQN hoành tráng...Rượu ngon, đồ nhắm thơm phức; hội trường rộng rãi, nhạc và phim mãn nhĩ và mãn nhãn...
Cá nhân tôi xin đặc biệt gửi lời cảm ơn tới Nhạc mẫu tương lai của tung6869 vì đã cung cấp một lượng chất xúc tác (rượu) tuyệt ngon: thơm, độ cồn vừa phải...uống phê ríu mà vẫn kô đau đầu...sau khi thức dậy tinh thần sảng khoái....
Sau 2 lần họp mặt, lần họp mặt này đã được anh em BTC khắc phục triệt để những thiếu sót của những lần trước. Cái cốt yếu nhất của OFFLINE HD lần này là khi ra về anh em vô cùng hể hả bởi trong HDD hoặc laptop có thêm một cơ số phim mới mà anh em ngày đêm mong đợi.
**Nhưng điều buồn nhất của buổi họp mặt cuối năm là thiếu anh em HD Móng Cái và HD Quảng Yên. Bù lại anh em ta cùng chung vui vì đã bầu được MrMilan là Hội trưởng thay Minh cu te đi công tác xa.

Nonick: Phải nói đây là buổi off đúng chất của dân nghiền HD bởi laptop xếp 3,4 cái còn cài gì ấy nhỉ? à dock và hdd xếp thành hàng....Đấy mới là off của hội HD chứ, còn cu Vietbeo nữa bận đám cưới thế mà vẫn còn ko quên HD .... Chú chăm sóc nhiệt tình quá làm anh em say tiếp...

MrMilan: Xin cảm ơn anh em ở dưới CP đã tổ chức một buổi offline đúng chất HD.
1. Có chỗ để anh em giao lưu phim ảnh với nhiều, chỉ tiếc là có mỗi cái dock cầm theo, cho nên thời gian copy phim phải kéo dài lâu, tận chiều về quán karaoke vẫn phải tranh thủ copy nốt bộ BOB.
2. Có thời gian thưởng thức sản phẩm cây nhà lá vườn là phần 2 siêu phẩm Transformers - Revenge of the fallen của HDViE.
3. Có một bữa nhậu rất ngon, đồ biển rất tươi và ngon, rượu cũng ngon ( nghe nói bác Cầu và bác Tuấn Anh định đặt hàng mấy chục lít )

hbc: Ko biết nói gì hơn, cám ơn tất cả các anh em Cẩm Phả và hẹn gặp lại tại Hạ long.

Dragonlee: Phải công nhận anh em QN tổ chức luôn chu đáo

Chip: Hoành tráng quá. Hội QN chiến ác thật.

Chobobo: Hội TP HCM mình cũng làm cái tất niên đi
Mình thik nhất là đi off đó ^^

ACRYAN HDVN: Hội HD Quảng Ninh tất niên hoành tráng quá . Chia vui cùng các bác

............

Mọi sự kiện sẽ luôn là đề tài mới và nóng hổi, sắp tới sẽ có thêm nhiều sự kiện mới nữa. Để đảm bảo tính thời sự và kịp thời cho những lần tiếp theo. Theo em nên đóng topic này lại để chuyển sang chuyên mục khác để anh em trao đổi, bàn luận tiếp anh nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên