[Hình ảnh trang 11,12,17-19] Thôi Nôi - Kỷ Niệm Sinh Nhật Lần Thứ Nhất Của Hội HD Đà Nẵng 09/05/2011

dinhvinh

Member
Ðề: [Hình ảnh trang 11,12] Thôi Nôi - Kỷ Niệm Sinh Nhật Lần Thứ Nhất Của Hội HD Đà Nẵng 09/05/2011

Tối qua em nghe tin đồn chơi đến 12h các bác khai mau chơi cái gì :D
PS: ảnh quá đẹp quý ơi :X
Chắc mấy bác chơi lấy cao su bắn con cu tới 12 giờ đó Dino

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Hình ảnh trang 11,12] Thôi Nôi - Kỷ Niệm Sinh Nhật Lần Thứ Nhất Của Hội HD Đà Nẵng 09/05/2011

Chúc mừng hội HD Đà Nẵng được 1 năm tuổi, lọ mọ hôm nay mới biết được tin này, sao anh Bình không viết thư mời hội HD Nha Trang tụi em được biết, để hội HD Nha Trang gửi hoa chúc mừng :) .

Cảm ơn các Bác nhiều, chúng em chỉ muốn loan tin nội bộ thôi, không tiện làm lớn nên không mời chung cả diễn đàn. Để khi nào chúng em làm việc khác sẽ alo, hoa ấy Bác cứ để dành cho tụi em nhé

àh hôm qua các Bác ấy chơi ..oản tù tì

Chắc mấy bác chơi lấy cao su bắn con cu tới 12 giờ đó Dino
ủa trò này trong tù mới chơi mà Bác Vinh =))

celinedn

Mừng sinh nhật 1 tuổi HDĐN!!!

Mừng sinh nhật em Vương.

Xin chúc mừng

anbinhdo

Well-Known Member

Cái gì mà 1 cựu TV của Hội vậy anh??????

Là Bác đấy.. thôi nôi mà thiếu Vú Nuôi nên hôm qua không có ai cho Cháu Bú Sữa

celinedn

Là Bác đấy.. thôi nôi mà thiếu Vú Nuôi nên hôm qua không có ai cho Cháu Bú Sữa

Em chẳng hiểu anh nói gì cả, anh có ném đá thì cũng phải trên 1 cơ sở nào đó, nói không không em chẳng biết đâu mà lần, không biết có ai hiểu chi ko? chứ em thì chịu rồi

anbinhdo

Well-Known Member

Em chẳng hiểu anh nói gì cả, anh có ném đá thì cũng phải trên 1 cơ sở nào đó, nói không không em chẳng biết đâu mà lần, không biết có ai hiểu chi ko? chứ em thì chịu rồi

vờ như không biết là cách để chém gió Bác Phương :D

celinedn

vờ như không biết là cách để chém gió Bác Phương :D

Đâu phải việc giả vờ chi hè?

Mà giả vờ để làm gì anh?

Vẫn tiếp tục pó tay với mấy câu củ chuối thiệt.

....

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy thì nãy giờ toàn nói củ chuối thiệt ...:D

ljonh3art

Active Member

Bên bác Toàn cũng nhiều ảnh đẹp mà bị xóa hết mất rồi...

taothang

:(( tổ chức lại cho tui tham gia với... hu hu hu

nlsinh

Active Member

Thì giờ bác cứ tập hợp anh em rồi góp vừng lại tham gia thôi. ;)) Ý kiến lên ban điều hành hội HD nhé bác?

anbinhdo

Well-Known Member

Ủa Bác Thắng có trong danh sách sms của em sao Bác không đi, em thấy có đầy đủ Chi Hội Tuyên Sơn mà thiếu mỗi Bác .
p/s: Bác dạo này khỏe không, công việc như thế nào ? Vừng vào liên tục chứ :D

Thì giờ bác cứ tập hợp anh em rồi góp vừng lại tham gia thôi. ;)) Ý kiến lên ban điều hành hội HD nhé bác?

Bác Sinh hôm qua nhậu giỏi thật..lâu lâu thấy Bác uống chiến quá, em theo không lại Bác :">

anbinhdo

Well-Known Member

e cũng có ý kiến y như rứa đó......hic,hic

Vậy 2 Bác cứ nói chuyện với nhau và cho em biết lúc nào rổi 2 Bác rổi có thể gặp mặt được anh em , sau đó đề xuất lên Hội sẽ tổ chức lại cho các Bác tham gia .... :D
Nhớ là 2 Bác cùng rổi nhé, thiếu 1 người cũng không được đâu ...he he he

Bên trên