[Hình ảnh trg 17,18][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: [hình ảnh trang 17][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Hình đẹp, máy ảnh ngon, các pác tổ chức khá bờ rào :D ( nhận được móc khóa mà mình quýnh hé hé hé)

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [hình ảnh trang 17][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

He he he ..tối nay bội thực về ảnh quá, nhiều hình hài quá các Bác ơi ! Mai em edit chém gió các Bác mới được =))

tuphicanh

oe oe .. chụp được có 1 pô mà chỉ dính tí cái áo thui :((

conghieu1978

Moderator
Ðề: [Hình ảnh trg 17,18][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Đà Nẵng Hoành tráng quá! Anh chị em trông thân thiện và ấm cúng thật. Chúc mừng lão anbinhdo đã tổ chức thành công!

ljonh3art

Active Member
Ðề: [Hình ảnh trg 17,18][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Dạo này nhiều thành viên mới đông vui quá :))

vblog_biz

Well-Known Member

Mình thì chỉ đợi cái info account fshare về mail để kéo phim :">

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác có quà tặng acc Vip của Fshare gửi nick -qua hộp mail của em để em tập hợp 1 lần để đi đăng ký nhé ( tổng cộng 10 Bác ). Nhanh nhanh gấp giùm em với.Thanhks

SKODA

c
Các Bác có quà tặng acc Vip của Fshare gửi nick -qua hộp mail của em để em tập hợp 1 lần để đi đăng ký nhé ( tổng cộng 10 Bác ). Nhanh nhanh gấp giùm em với.Thanhks

Bác vất vả với hội quá,thức khuya dậy sớm,coffe nhiều nên " Suy dinh dưỡng"roài.hehe...:-bd.Chúc mừng ACE Đà nẵng=D>

anbinhdo

Well-Known Member

c

Bác vất vả với hội quá,thức khuya dậy sớm,coffe nhiều nên " Suy dinh dưỡng"roài.hehe...:-bd.Chúc mừng ACE Đà nẵng=D>

Dạ thức khuya là do Bệnh Khó Ngủ - Dậy sớm là để Thể Dục cho nó dẻo cái sức - coffe là do Anh em mời nhiều quá , còn Suy Dinh Dưỡng là do em bị Bêngj Còi Xương bác ạ ...hê hê hê =))
- Bác nào bồi dưỡng em ít ngũ cốc ăn cho mập với :((

dino

Active Member

Dạ thức khuya là do Bệnh Khó Ngủ - Dậy sớm là để Thể Dục cho nó dẻo cái sức - coffe là do Anh em mời nhiều quá , còn Suy Dinh Dưỡng là do em bị Bêngj Còi Xương bác ạ ...hê hê hê =))
- Bác nào bồi dưỡng em ít ngũ cốc ăn cho mập với :((
em thấy rõ ràng là bác nhậu ko ăn gì cả :-<

anbinhdo

Well-Known Member

em thấy rõ ràng là bác nhậu ko ăn gì cả :-<

Em ăn vào là không nhậu được nhiều, khổ thế đấy chứ. Mà đứng nhậu nó mới nhậu được nhiều, ngồi mau say =P~

tusontay

Huyền Thoại

Em ăn vào là không nhậu được nhiều, khổ thế đấy chứ. Mà đứng nhậu nó mới nhậu được nhiều, ngồi mau say =P~
Ko thấy bác Bình nói đến NẰM nhậu nhỉ? =))

anbinhdo

Well-Known Member

Ko thấy bác Bình nói đến NẰM nhậu nhỉ? =))

Dạ có tiết mục nằm nhậu nữa Bác, khổ lắm nằm nhậu có mà Alo mất ^#(^

dinhvinh

Member
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

mịa ! máy ảnh lão DINO xịn dễ sợ ! hình trong vắt

dinhvinh

Member
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

Cơ bản là Người đẹp nên chụp đẹp thôi Bác Vinh :))
bác Bình đọc bài tin tức bên trang chủ chưa ? tượng Oscar cho các chủ nhân có công với HDVN ! Bác cũng là một trong những người trong list đấy , quá tuyệt ! Chúc mừng Bác !

tusontay

Huyền Thoại

Em chỉ biết bác Má Hóp Đít Tóp cầm Mic từ đầu tới cuối là bác Bình thôi! =))

taothang

Hình tăng 3 quá ít, hình tăng 4 chả thấy đâu... e hèm.... nghi quá :-"

anbinhdo

Well-Known Member

Em sẽ edit và chú thiwch lại hình ảnh sau để cập nhập cho các Bác.Chưa rổi việc để làm :((

trung_apple

Active Member

Hình tăng 3 quá ít, hình tăng 4 chả thấy đâu... e hèm.... nghi quá :-"
nằm trong vòng bí mật công khai thì bị cấm hết ứ có HD nữa :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên