[Hình ảnh trg 17,18][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

Bác cho em hỏi có cần: Micro? (số lượng?), bút lazer?... Slide dự kiến thế nào? để em chuẩn bị cho chu đáo nhé!
Cái này làm quà tặng hả bác? :D

Up nào!

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

Vất vả cho bác Hội trưởng quá! Em ủng hộ 2 tay. Tại quán thì em sẽ cố gắng hết mình, tuy nhiên nếu danh sách vượt 50 người thì rút kinh nghiệm những lần khác, em ko dám nhận để rồi nhiều ACE phải đứng :D... nếu trường hợp này xảy ra thì chúng ta nên chọn lại địa điểm tân 1. Nếu dưới 50ng thì ... ohh yeah!

Bác cho em hỏi có cần: Micro? (số lượng?), bút lazer?... Slide dự kiến thế nào? để em chuẩn bị cho chu đáo nhé!

Dạ 50 người Bác ... em nhớ Hội Thảo lên số 60 lận mà :x

mphuc

Member

Dạ 50 người Bác ... em nhớ Hội Thảo lên số 60 lận mà :x

Dạ đúng rồi, những khi đến 60 người thì có một vài ACE phải đứng nên cũng ngại :)

celinedn

Dạ đúng rồi, những khi đến 60 người thì có một vài ACE phải đứng nên cũng ngại :)

Không có chỗ ngồi thì tiệc đứng, có làm sao đâu mà bác ngại. Mỏi chân thì kiếm cái đùi nào đấy ... ngồi

tusontay

Huyền Thoại

Không có chỗ ngồi thì tiệc đứng, có làm sao đâu mà bác ngại. Mỏi chân thì kiếm cái đùi nào đấy ... ngồi
Em ngồi đùi A đc ko Xờ Liền Đi Ông? :x

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cứ ngồi đùi nhau sao mà giống các Chiến Sĩ Giải Phóng Quân vậy ... cái này gọi là Tình Đồng Chí

tusontay

Huyền Thoại

;;) ui, ngại chét đi được, Hà Nội chắc cũng sẽ rất hoàng tráng anh nhỉ?
Thủ đô cả nc mà ko hoành tráng, thì ở đâu hoành tráng đc E?

Mà E ngại, ko ngồi, thì ai dám ngồi!?

coixaygio

Active Member

cí lìn nhớ dẫn theo mí e chân dài để có thêm ghế nhé.. :D

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy bác đúng để em ngồi ....hi hi hi

cí lìn nhớ dẫn theo mí e chân dài để có thêm ghế nhé.. :D

Em còn dư một cái ghế nệm da đấy, Bác nào ngồi vừa cứ qua em để chổ cho ...

celinedn

Ai dám thì em nào có biết, chỉ biết là kiếm chỗ nào ngồi mát, chứ nóng quá thì bó tay

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Ủng hộ 2 tay 2 chân, cho anh em Huế mấy suất bác Bình nghe;;)

anbinhdo

Well-Known Member

Ủng hộ 2 tay 2 chân, cho anh em Huế mấy suất bác Bình nghe;;)

Ok ngay đây Bác Linh.đang làm lỡ dỡ mấy cái thư mời chưa kịp post bên ấy. Chiều nay có ngay ấy mà
p/s: đợt này Bác vào nhớ bồng theo Gấu Con nhé <:p

coixaygio

Active Member

Em còn dư một cái ghế nệm da đấy, Bác nào ngồi vừa cứ qua em để chổ cho ...

ÚI za.. nệm Da của bác ngồi xương ko..ac.ac..=))

anbinhdo

Well-Known Member

ÚI za.. nệm Da của bác ngồi xương ko..ac.ac..=))

Éc ..đã da là da chứ Bác , cái xương là cái sườn cái sướng đấy Bác ..chém ác thật :-O

coixaygio

Active Member

Đây mới là hàng chính hiệu "con hưu cô cẩu.. í.. cẩu cô.. í za.. cao cổ." đấy bác Bình nè.. :D

ps: nhớ bác Cra quá lẹo cả lưỡi rồi..

anbinhdo

Well-Known Member

Đây mới là hàng chính hiệu "con hưu cô cẩu.. í.. cẩu cô.. í za.. cao cổ." đấy bác Bình nè.. :D

ps: nhớ bác Cra quá lẹo cả lưỡi rồi..

He he he để tiếp tục chiều gọi luôn cho Bác Hạnh để cho Bác Cối lẹo cái lưỡi cái coi

longdnl

Well-Known Member

Bác longdnl có phải người Đà Nẵng không.Cho em xin cái số phone để alo tới nhậu xin sảy ..là say xỉn :>

Cám ơn Bác Anbinhdo, mình ở TPHCM nhưng thấy mọi người khắp nơi chuẩn bị nhộn nhịp quá, lòng thấy vui lây
" Cả nước đang mong chờ mừng ngày vui 1 tháng 7
Cả nước đang tưng bừng mừng chiến công HD lên 3"

Có dịp vào TPHCM offline 10 lon Ken cho vui
Bác thấy sao? Nếu được thi đây số Phone 0193.677.999 hễ gọi là off liền. Thân chào!

longdnl

Well-Known Member

Mạng mới à? :-@

Mạng vẫn như xưa! chết thiệt lộn nhà đài bị phát hiện ngay, Thanhks Bác tusontay
phone 0913.677.999

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên