[Hình ảnh trg 17,18][Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi]KV Đà Nẵng: Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng Tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

Hoành tráng quá! Khi nào mình có tên trong 1 hội để bù khú những lúc như vầy nhỉ? Úp cho DaNang 1 cái lên cao nào.
Hôm đó e với bác Online chém gió nhá! :D

vu0205

Member
Ðề: [Sinh Nhật HD Việt Nam 3 Năm Tuổi] Chương trình Tại KV Miền Trung : Hãy Đến Chia Sẻ Cùng Chúng T

huhu, không biết em tham gia được không, vì 4/7 là em thi đại học rồi. Đúng là........, tiếc quá..... ĐÚng là Học tập cũng phải đánh đổi nhiều thứ!

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Bình ơi em cũng dắt người yêu đi được không bác?Nếu người yêu em không chịu đi Bác có thể bố trí em một em được không bác?

Éc ..em đang cần vài Người để kèm các Bác trong Hội để mau mau có Vợ để bớt bóp lon mà tìm chưa ra ...he he he

Bác Bình cho con số chinh xác, nếu trên 50 người thì bác Báo em để em cho mấy đứa em chuẩn bị cho thuê ghế xúp!!!

Có lẽ con số giờ lên rồi Bác Tuan loc ơi ...đang không biết chén mồi gì đây

Có Cà Chua là có Vua Bia roài! Up cho bác Bình nè! :D

Bác Had Anh uống bia thi em chịu khổng có nổi :-O

Hoành tráng quá! Khi nào mình có tên trong 1 hội để bù khú những lúc như vầy nhỉ? Úp cho DaNang 1 cái lên cao nào.

Bác nhóm vào khu vực miền trung đi cho nó xôn xao tiếng đàn bầu

tranh thủ úp cho topic hot tí :D . À mà em chưa thấy các bác BQT ý kiến ý cò gì nhỉ, nhất là bác CHip :))

Thế Bác Toàn cần có ý kiến gì nữa cứ đề xuất thẳng thắn để em bẩm báo lại với các Quan trên =)) nhanh nhanh kẻo các Quan quên

huhu, không biết em tham gia được không, vì 4/7 là em thi đại học rồi. Đúng là........, tiếc quá..... ĐÚng là Học tập cũng phải đánh đổi nhiều thứ!

Ủa ngày 1/7 mà còn tới 3 ngày mới thi Chữ To mà

anbinhdo

Well-Known Member

Đã cập nhập thêm danh sách anh em tham gia Giao Lưu !
- Thanhks

hd-fan

Member

Mình ham nhất là tăng... 4 I-)

celinedn

Bác Bình cho con số chinh xác, nếu trên 50 người thì bác Báo em để em cho mấy đứa em chuẩn bị cho thuê ghế xúp!!!

:)) :)) :)) :)) lâu lâu vào đọc, ôm bụng cười tủm tỉm, kaka, mong đến ngày đó quá

anbinhdo

Well-Known Member

:)) :)) :)) :)) lâu lâu vào đọc, ôm bụng cười tủm tỉm, kaka, mong đến ngày đó quá

Ha nghe nói bữa đó Bác rửa thêm cái chức vụ gì luôn đó hả :))

Em mới đọc lướt qua thấy như là ôm bỉm cười tủm tủm, thấy méc cười quá nên quoute cho lên trên chơi :D

anbinhdo

Well-Known Member

Em mới đọc lướt qua thấy như là ôm bỉm cười tủm tủm, thấy méc cười quá nên quoute cho lên trên chơi :D

Các Bác cứ cười tủm tỉm miết thế , em chưa hiểu :((

celinedn

Trời mát, hôm 01/7 mà đẹp như hôm ni...
Sì pam phát vì write 2 bài, hic hic

Chỉnh sửa lần cuối:

celinedn

Ha nghe nói bữa đó Bác rửa thêm cái chức vụ gì luôn đó hả :))

Ơ, lâu lâu bác làm em toát mồ hôi......

:)) Mắt bác chắc để làm cảnh roài (ném đá bác nhé :)) )

Không biết có còn kịp ko ,Em xin đăng kí 1 suất tham dự Sinh Nhật nha, Tên Thịnh -Mobile 0905.111399 .

anbinhdo

Well-Known Member

Ơ, lâu lâu bác làm em toát mồ hôi......

Vậy qua em lau mồ hôi cho ..he he he
- Tại vì trước gọi điện cho Bác bác nói đảm nhận chức Thanh Tra gì đấy mà [-O<
- p/s àh Bác nói thuctran01 luôn giùm em nhé, chiều em mới gọi được thấy tắt máy miết

Không biết có còn kịp ko ,Em xin đăng kí 1 suất tham dự Sinh Nhật nha, Tên Thịnh -Mobile 0905.111399 .

Dạ được Bác , cơ bản là Bác phải có mặt <:p

makiemsau

Well-Known Member

em edit lại bài viết vì lỡ dại phát ngôn bừa bãi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

vblog_biz

Well-Known Member

4x người đăng ký rồi .... Quả này quành tráng đây :D

anbinhdo

Well-Known Member

ha ha ..các Bác chém quá . Còn ai vô đó nữa ..he he he

Chỉnh sửa lần cuối:

trung_apple

Active Member

Em thấy trên danh sách còn thiếu anh hoàng sesgase 0905080709 ,kính đề nghị anh bình chủ động gọi mời anh ấy đến cho vui :),thiếu anh ấy là không có ai bảo hành ổ cứng cho đâu :))

anbinhdo

Well-Known Member

Có đăng ký rồi Bác , chưa cập nhập đó thôi.Cơ bản là phải tăng 4 mới đủ =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên