hình ảnh về danh sách kênh chính thức của VTC

Em được bên VTC cung cấp danh sách này nên mời bà con chiêm ngưỡng.

Nếu danh sách này đúng 100% thì phải nói VTC là tuyệt vời...Còn nếu không đúng thì thất vọng...nhưng có thể thấy danh sách này làm hài lòng bà con 3 miền Bắc, Trung , Nam.

tốn tiền thì tiếc, nhưng được xem đầy đủ thế này thì có tốn kém cũng xứng đáng....--->nếu đúng chất lượng....hehheee

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: hình ảnh về danh sách kênh chính thức của VTC

Cuối cùng thì VTC cũng chịu thừa nhận kênh ESPN-HD là kênh upscale =)), hoan hô em nó về sự dũng cảm này nào =D>
Vỗ tay thêm cho em nó phát nữa vì các kênh hay trước đây đều đã tái xuất giang hồ hết, không những thế lại đón thêm vài kênh mới cũng rất hấp dẫn. Hy vọng trong thời gian tới sớm có thêm AXN, Disney là VTC cạnh tranh quá sòng phẳng với K+ =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

TuyenBMFC

Member

Bảng danh sách kênh này cũ rồi. Ai đó đã xóa kênh 53, 54 thay bằng Animal Planet va Discovery. Vẫn chưa rõ các kênh từ VTC HD 18 den VTC HD 26 phát gì trên đó?

Pearl_

Không nói rõ nội dung 4 kênh VIP HD thì vẫn mù mờ quá nhỉ. Liệu có phát HD: Serie A, EPL, Liga và Champions League không nhỉ?

Các bác ơi nhà em sử dụng đầu VTC-HD2 chỉ có 9 kênh HD mà trong tờ danh sách có 16 kênh ? Em không rõ vụ tăng kênh là nó như thế nào mong các bác chỉ giáo.

thang990

Active Member

Các bác ơi nhà em sử dụng đầu VTC-HD2 chỉ có 9 kênh HD mà trong tờ danh sách có 16 kênh ? Em không rõ vụ tăng kênh là nó như thế nào mong các bác chỉ giáo.

bác phải đăng ký gói HD2 mới đủ 16 kênh HD,hiện gói của bác là HD1 chỉ có 9 kênh HD.Ra ngoài mua thẻ gói HD2 tầm 1triệu2/năm là có đủ 16 kênh

thang990

Active Member

Không nói rõ nội dung 4 kênh VIP HD thì vẫn mù mờ quá nhỉ. Liệu có phát HD: Serie A, EPL, Liga và Champions League không nhỉ?

không thấy nó đề 4 kênh vip 1 kênh tổng hợp 1 kênh là Discovery HD 1 kênh là HBO HD và 1 kênh là ca nhạc HD.2 kênh do vtc sản xuất và 2 kênh là của nước ngoài, một kênh là phim truyện 1 kênh là khám phá khoa học.

thang990

Active Member

hôm nay có thời gian ngồi xem lướt mấy kênh thì thấy chất lượng khá tốt,trừ kênh FTV HD có vẻ như chưa mua được bản quyền vẫn phát đi phát lại mấy cái Vitoria Secret

pheocon87

Member

cho em hỏi ESPN-HD là kênh upscale.thế UPSCALE nghĩa là gì????

cho em hỏi ESPN-HD là kênh upscale.thế UPSCALE nghĩa là gì????
UPSCALE là nâng cấp
Hiểu chi tiết là :
Tức là từ SD upscale lên HD , từ 480p upscale lên 1080p .
Mình hiểu đại khái là thế ^^.
Công nhận bảng danh sách này quá dễ hiểu và dễ thương :)). Chỉ còn một điểm mù mờ ở VTC HD09 đến VTC HD026, còn lại rất là ổn .

jonidontcry

Active Member

Nghĩa là bác đi xe độ lại vỏ í, xe Shark độ lại vỏ thành xe SH, nhìn đẹp hơn sang hơn nhưng bản chất vẫn là xe Shark ;))

Bên trên