Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

ndt000

Member
Ðề: Re: Ðề: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Vâng bác,

Sép em phân em trực chủ nhật mà kg báo em, làm e cứ tửong bở.... chuẩn bị đi off thì có điện thoài báo có việc nên kg thể đi off cùng anh em đựoc, hôm nào bốc thăm quà em sẽ cố gắng có mặt, hihi....

Thân

Thuận

Hôm qua mải chém gió ko biết T sms. Quên chưa trả lời, sorry nhé! Lần sau đừng vắng mặt đấy, có quà quý từ hội HDSG nên sẽ "bốc thăm trúng thưởng"! :)

delldell

Well-Known Member
Ðề: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Mình "kết" tấm hình này quá! xin phép các bác cho em copy qua box nhà em nhe!

davidhand

Moderator
Dạ tại vì trước đó quất 2 viên xôi nước của bác Quốc ở Mỹ Tho làm đem theo nên uống cho nó tiêu đó anh kekeke...:)), chứ uống hết cỡ em làm tầm 4 lon là lên mây rồi ;)). Hồi trưa bác được mấy anh em SG kèm sát ko biết được mí lon thế :D
Bác chỉ khéo chèo chống thôi! Có gì thì cứ nói thẳng ra biết đâu a e lại có bí kíp gì giúp bác thì sao! :D Mình nhậu nhẹt kém lắm, chỉ hao mồi thôi! :)

cuongf

chủ nhật tới trung thu đấy các bác! em bé nhất xung phong đi off để nhận lồng đèn! he he

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

chủ nhật tới trung thu đấy các bác! em bé nhất xung phong đi off để nhận lồng đèn! he he

Thứ 7 này (29/9) ra Palace Hotel dự tiệc trung thu cty a tổ chức nè! A dẫn con bé nhà a theo, e nhỏ người theo a chắc người ta tưởng là ... a nó nên thế nào cũng được quà như ý chú! :))

delldell

Well-Known Member

Chào buổi sáng!
Chúc các bác một ngày làm việc vui vẻ, nhiều may mắn. Bên này có bác nào dậy uống cafe sớm không nhỉ?

davidhand

Moderator
Đêm qua chém với hội HDSG tới 1am, giờ e mới dậy cafe nè bác! Hôm nay e được nghỉ nên đang mài đao đây! :D

jeambone

Active Member

Hình ở trang 1, chụp tập thể & chụp chân dung từng thành viên, @IPHONE PRO có thể nén thành file zip và up lên mạng gởi link cho mình nhé (đặt tên file theo nick thành viên luôn để mình biết gắn vào) ! cần để đưa vào phần giới thiệu cho ký sự chuyến off. Cám ơn nhiều.

tolydieu

@davidlhand: Mài bén chưa bác, bên kia chém liên tục từ 5h sáng đến giờ.
Em xin giới thiệu luôn bác jamebone là thành viên HDSG, kỳ này dưỡng sức ở nhà để làm hậu kỳ video clip cho chuyến đi.

davidhand

Moderator
Em xin giới thiệu luôn bác jamebone là thành viên HDSG, kỳ này dưỡng sức ở nhà để làm hậu kỳ video clip cho chuyến đi.
Mạng nhà e hôm nay nó phập phù lắm, e ngôi canh chứng khoán bị đứt Liên tục nên dao cùn luôn rồi bác ơi! :D

---------- Post added 25-09-2012 at 12:29:45 PM ----------

Mạng nhà e hôm nay nó phập phù lắm, e ngôi canh chứng khoán bị đứt Liên tục nên dao cùn luôn rồi bác ơi! :D

---------- Post added 25-09-2012 at 12:29:46 PM ----------

wimax

Well-Known Member
CK dạo này phập phù quá đầu tư vô mà đau tim hic hic hic.

davidhand

Moderator
Nhìn các pác SG tăng năng suất cây trồng nè! :))

thinhkappa

Well-Known Member
Chuyến này Nông dân tỉnh BRVT pải cảm ơn các bác HDSG rồi , vì chẳng pải chăm bón mà cây vẫn tươi tốt.:)):)):))

BTDBRVT

Vậy là bà con tiết kiệm được ít công chăm bón, chất lượng rau lại tươi tốt, rau đeo tem an toàn khu vực BRVT được dịp tăng giá rồi. Bà con nông dân được lợi nhuận cao từ các bác HDSG :D

wimax

Well-Known Member
Vậy là bà con tiết kiệm được ít công chăm bón, chất lượng rau lại tươi tốt, rau đeo tem an toàn khu vực BRVT được dịp tăng giá rồi. Bà con nông dân được lợi nhuận cao từ các bác HDSG :D

He he he . Chuyến đi này hoành thành được nhiều kế hoạch quá

delldell

Well-Known Member

Bà con nông dân tỉnh BRVT thu hoạch rau xong, chỉ bán cho mấy ông trên SG ăn thôi. (Ôi! toàn mùi hèm không)

Bên trên