Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

delldell

Well-Known Member
Ðề: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Móa ơi! mấy ông đứng tưới cây, có 1 ông mập lùn mặc cái áo HD nổi quá!(thật là quê cho HD Việt Nam)

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Móa ơi! mấy ông đứng tưới cây, có 1 ông mập lùn mặc cái áo HD nổi quá!(thật là quê cho HD Việt Nam)

Sao ko quay lưng ra ruộng mà lại quay về phía ống kính để ngta nhìn thấy chữ HD .:))

nhìn hấp dẫn quá đi, hom nào AE tại VT làm phát y như vậy di :)

thehunghd

Member

nhìn các anh đi of vui quá
tiếc là bữa giờ ko biết để xin gia nhập và đi of chung với hội

cuonghaanh

Well-Known Member

Lưu ý tóc tai loà xoà quá...hi hi hi.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Nhà bác với nhà em giống nhau rồi...hic cần có chế độ giảm cân nữa mới ổn! hi hi em qua vụ vừa rồi mà chả giảm tí nào..hic

Gấu nhà mình có "bài" giảm cân hay lắm, đang áp dụng cho Gấu ở nhà đây, hiệu quả đáng kinh ngạc! Có cần tham khảo ko? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

cuonghaanh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Gấu "bài" giảm cân hay lắm, đang áp dụng cho Gấu nhà đây, hiệu quả đáng kinh ngạc! Có cần tham khảo ko? :)

Vậy hay quá! nhà bác này có bài gì thì chia sẻ cho chúng em với....nhưng Gấu nhà bác sao lại chăm bác còn to hơn chúng em nhể..~O)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Vậy hay quá! nhà bác này có bài gì thì chia sẻ cho chúng em với....nhưng Gấu nhà bác sao lại chăm bác còn to hơn chúng em nhể..~O)

Tại mình ăn nhậu tả mí lù mới thế, ko kiêng khem gì ráo bác ơi! :D

cuonghaanh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Tại mình ăn nhậu tả mí lù mới thế, ko kiêng khem gì ráo bác ơi! :D

Alo cho bác ko thấy nhấc máy nên em hỏi bác luôn ở đây cho tiện. EM hỏi xin bác ít tài liệu về việc bố trí TV hoặc máy chiếu coi phim sao cho tốt ạ! Tiện hỏi bác luôn là nên kiếm cái TV cũ hay mua mới và mua loại nào để coi phim? EM ko rành vụ này, bác chỉ bảo giúp em nhé!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Alo cho bác ko thấy nhấc máy nên em hỏi bác luôn ở đây cho tiện. EM hỏi xin bác ít tài liệu về việc bố trí TV hoặc máy chiếu coi phim sao cho tốt ạ! Tiện hỏi bác luôn là nên kiếm cái TV cũ hay mua mới và mua loại nào để coi phim? EM ko rành vụ này, bác chỉ bảo giúp em nhé!

bác cứ mua tivi sanyo loại có 02 cửa kéo...xem trung thực lắm có 02 màu đen và trắng thôi

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình offline anh em HD vũng tàu - HD sài gòn

Sorry, tuần này mình on duty nên ko nghe handphone được. Mình ko có tài liệu cụ thể nào cho việc này đâu C ạ, "lơ mơ" chỗ nào thì nghiên cứu thêm trêm mạng thôi. Nói chung là cũng ko phức tạp lắm đâu, cơ bản là ngồi chỗ nào xem cho vừa mắt thì cứ tính theo tỉ lệ 2 -> 2.5 (khoảng cách tới màn hình/độ dài đường chéo màn hình), tâm màn hình nên để chếch với hướng mắt tầm 20 độ. TV xem HD thì nên mua plasma xem hình sẽ mượt hơn (AE thường đánh giá cao Pana).
Thân,

Bên trên