Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

"Thùng rỗng kêu to"
Chính xác là thùng càng rỗng kêu càng to, thế nên nhìn em thế chứ chán lắm: nhà nghèo, ba má đông, học thì dốt mà lại khoai bé nữa, ko biết đến khi nào mới có vợ đây, tủi thân quá zời ơi là zời :((

cuctruong

Member
Ðề: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

To nhất là WIMAX. Hi

Sau chuyến giao lưu thắm thiết tình hữu nghi SÀI - BIÊN, anh em Biên Hoà múa đao chém gió chung với anh em SÀI GÒN ở đây luôn... Hi hi
cái này là dư âm bác ah :D

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Chính xác là thùng càng rỗng kêu càng to, thế nên nhìn em thế chứ chán lắm: nhà nghèo, ba má đông, học thì dốt mà lại khoai bé nữa, ko biết đến khi nào mới có vợ đây, tủi thân quá zời ơi là zời :((

Anh chỉ biết....cười. Hì...hì....:)):)):))

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Nhà bác này gần lò than nè:)) thấy than hoài .

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Ủa, Dũng quê Trảng Bom, Đồng Nai mừ các bác chứ đâu phải ở Quảng Ninh đâu.
Haaaaa các bác quan tâm em 1 cách thái quá đó :D
Quê gốc của em ko ở Đnai, mà cũng ko Qninh đâu nhá
Nhưng than thở là quyền tự do mà, em nghèo, em khổ, em ngu ngơ thì em than :))

minhtuantkh

Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

....
Nhưng than thở là quyền tự do mà, em nghèo, em khổ, em ngu ngơ thì em than :))

Than ra tiền đó pà con ạ. Hắn ngứa tay, buồn mồm viết loăng quăng vài chữ gửi báo kiếm vài chai là chuyện vặt. Nhìn cái chữ ký kìa: khóc từ đầu năm đến giờ ...gần mua được cái nhà rồi. Hãi, vãi, ...ái :D
P/s: cái trò sợ người khác mượn tiền nên rên rỉ nghèo khổ hoài...xưa rồi!

thinhkappa

Well-Known Member
Bác nào có mặt trong hình vào nhận hàng giúp e nhé !
Từ trái qua gồm các bác:
truonghd - qdangnhat - namrau - longdnl - iscol - nhioclen2003.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Còn 1 bác ở sau chưa nêu tên
Thư nhất em có mặt

aliasleo7

Member

Đâu đến nỗi "QUÝT" đâu Luật. Cũng "CAM" chứ. Tội nghiệp con người ta

(Bé này mà vào đây được, chắc chết quá)

Theo kinh nghiệm và mắt em cũng k đến nỗi tệ thì bé này chỉ đc quýt thôi bác ơi, bác phải trừ hao phần lá nữa chứ, bác nào k tin thì xin mời thử =))

Quýt lên cam rồi lên bưởi mấy hồi nếu rơi vào tay các bác HD nhà ta nhỉ =)) do em ấy khó hay là do bf e ấy dở tệ thôi ah ;)

wimax

Well-Known Member

Theo kinh nghiệm và mắt em cũng k đến nỗi tệ thì bé này chỉ đc quýt thôi bác ơi, bác phải trừ hao phần lá nữa chứ, bác nào k tin thì xin mời thử =))

Quýt lên cam rồi lên bưởi mấy hồi nếu rơi vào tay các bác HD nhà ta nhỉ =)) do em ấy khó hay là do bf e ấy dở tệ thôi ah ;)

he he he . Chú Luật nói đúng quá :-??

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Xin lỗi chịu không nỗi. hihihi

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Hình Offline HD Sài Gòn dự sinh nhật HD Biên Hòa lần II ngày 26/08/2012

Mấy em PG mà đọc được những lời cmt này chắc lần sau nghe đi tham dự các sự kiện HD chắc chạy tám thước quá!
P/S: Theo mình, chỉ là trái cau thôi, không biết đúng không?=))=))

Bên trên