Hình tám hôm 23/5

crazy

Phim đặc sắc tựa đề 23/5 part 2

HOT HOT -- Có giải thưởng cho ai đoán đúng cặp chân của mem nào !! Alô chân ải chân ai -
Thêm 1 giai nữa cho bàn chân nào đẹp nhất -- Manh thường quân nào tài trợ thêm giải thương thi ..đưa chân lên (giải chân có thẹo,dép đẹp, giày hiệu...) ----

View attachment 8607

View attachment 8608

View attachment 8609

View attachment 8610

View attachment 8611

View attachment 8612

View attachment 8613

View attachment 8614

View attachment 8615

View attachment 8616

ljonh3art

Active Member
Ðề: Phim đặc sắc tựa đề 23/5 part 2

bữa nào off hội mình cũng làm loạn cái quán Apple lên nhỉ!
chắc chắn là bà chủ nhớ mặt bác Bình nhà mình rồi đó.
2 pha "bấm nhầm nút" làm bác Hạnh hoảng ^^ em nhớ bác í la lên "rút đi em, mấy sợi dây rút đại ra đi" :))

ljonh3art

Active Member
Ðề: Tám 23/5 part cuối

úi zời ơi! bác Hạnh post kiểu này không sợ mod xóa bài ah. spam dễ sợ lun :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Hình tám hôm 23/5

Ảnh đẹp như thế này mà xóa thì nó phí!
Không xóa! Chỉ giúp bác thu lại 1 chỗ cho nó gọn thôi:D

----------------------------
Nhờ Bác Tieubaocara lựa chọn các hình đẹp post lên diễn đàn trong các Hội khác để Anh em thấy cho nó có phong trào tý được không vậy..ý tưởng của mình khá hay nhưng không biết có ai giúp và hưởng ứng không nhỉ..Việc này chỉ có các Bác như Tieubaocara :-S:-S:-S:-S\m/\m/ :):)

Tieubaocaca

Active Member

----------------------------
Nhờ Bác Tieubaocara lựa chọn các hình đẹp post lên diễn đàn trong các Hội khác để Anh em thấy cho nó có phong trào tý được không vậy..ý tưởng của mình khá hay nhưng không biết có ai giúp và hưởng ứng không nhỉ..Việc này chỉ có các Bác như Tieubaocara :-S:-S:-S:-S\m/\m/ :):)

Rất cảm ơn các bác đã tin tưởng, nhưng việc này chắc là mình không làm được rồi. Nhưng nếu các bác muốn share để anh em trong forum cùng thấy để có phong trào thì các bác có thể chủ động được mà.
Có thể tạo 1 topic riêng trong box của họ và mình đưa ảnh của mình lên đấy, như thế tiện hơn

anbinhdo

Well-Known Member

Rất cảm ơn các bác đã tin tưởng, nhưng việc này chắc là mình không làm được rồi. Nhưng nếu các bác muốn share để anh em trong forum cùng thấy để có phong trào thì các bác có thể chủ động được mà.
Có thể tạo 1 topic riêng trong box của họ và mình đưa ảnh của mình lên đấy, như thế tiện hơn
---------------
mình cũng tính thế cho nó tiện..Hì hì cũng cảm ơn Bác đã ghé thăm , mời Bác ly ~O)

Bên trên