HOÀN CẢNH THƯƠNG TÂM

khiemac

Member
HOÀNG CẢNH THƯƠNG TÂM. CỦA 3 MẸ CON MÌNH MỚI XEM TRÊN BÁO CẦN THƠ THẬT ĐÁNG THƯƠNG . SỐ NHÀ 38/8 Ở HẺM 7 KV1 PHƯỜNG BÌNH THỦY TP CẦN THƠ .Gia đình có một người mẹ đang đau nặng còn 3 đứa con thì đang tuổi lớn , đứa lớn nhất chỉ mới 7 tuổi , còn căn nhà thì chừng 15m2 còn chồng thì mới qua đời để lại 3 đứa con thơ . Hoàng cảnh này đang thương mình mong AE và các nhà hảo tâm chung tay giúp đỡ gia đinh chị HẰNG vượt qua khó khăn. thanks

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HOÀN CẢNH THƯƠNG TÂM

HOÀNG CẢNH THƯƠNG TÂM. CỦA 3 MẸ CON MÌNH MỚI XEM TRÊN BÁO CẦN THƠ THẬT ĐÁNG THƯƠNG . SỐ NHÀ 38/8 Ở HẺM 7 KV1 PHƯỜNG BÌNH THỦY TP CẦN THƠ .Gia đình có một người mẹ đang đau nặng còn 3 đứa con thì đang tuổi lớn , đứa lớn nhất chỉ mới 7 tuổi , còn căn nhà thì chừng 15m2 còn chồng thì mới qua đời để lại 3 đứa con thơ . Hoàng cảnh này đang thương mình mong AE và các nhà hảo tâm chung tay giúp đỡ gia đinh chị HẰNG vượt qua khó khăn. thanks

Các Bác trong Hội xem thế nào..nên quyên góp ít tiền chia xẻ với những hoàn cảnh như vậy! Các Bác lập topic kêu gọi anh em đi, được bao nhiêu chúng ta sẽ tới tận nhà trao tận tay để chia xẻ được một phần nào đấy .....
Kính thư và chia xẻ cùng gia đình !

ptvnn

Ðề: HOÀN CẢNH THƯƠNG TÂM

khi nào anh em off thì đưa vấn đề này ra bàn luôn

Bên trên