Học - Học tiếp - Học suốt !

Ðề: Học - Học tiếp - Học suốt !

Anh Thái vô lấy tiền bản quyền của mẫu kìa ^_^ ...

kekekekekekekeke

Lỡ phải trả tiền rồi ... chơi luôn

Mỏi

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

-A thích khung của 2 hình trên hơn và viền trong chỉ một màu thôi!
-Hình: Phân Vân có cái bị màu vàng che, uổng nhỉ?

-A thích khung của 2 hình trên hơn và viền trong chỉ một màu thôi!
-Hình: Phân Vân có cái bị màu vàng che, uổng nhỉ?

Em mới đi đá bóng về ! ok đại ca em sẽ chon khung đó cho hình hoa lá , em mới học được cái khung hình cho mẫu rồi ! tắm rửa ăn cưm xong em làm rồi post thử đại ca cho ý kiến nhé !

nguyenchile

Member

Em mới đi đá bóng về ! ok đại ca em sẽ chon khung đó cho hình hoa lá , em mới học được cái khung hình cho mẫu rồi ! tắm rửa ăn cưm xong em làm rồi post thử đại ca cho ý kiến nhé !
Mặc dù bác k cho bình mẫu nhưng kệ. Em lại thích cái cảm giác tự nhiên của mẫu. Cái hình "Mệt" bác chọn cái viền tone sour tone cới màu gạch hén. Giá như bác đứng xịch qua phải tí nữa để chộp thì mẫu giữa hình đẹp hơn nhỉ?

Mặc dù bác k cho bình mẫu nhưng kệ. Em lại thích cái cảm giác tự nhiên của mẫu. Cái hình "Mệt" bác chọn cái viền tone sour tone cới màu gạch hén. Giá như bác đứng xịch qua phải tí nữa để chộp thì mẫu giữa hình đẹp hơn nhỉ?

Các bác đừng hiểu nhầm iem như vậy , nguyên tắc bình ảnh không bình mẫu là của box nhiếp ảnh , luật là vậy nhưng mình nên hiểu theo tinh thần của luật . Mẫu có mẫu chính thống và mẫu kô chính thống nên có diện có thể bình và diện không nên bình , nếu muốn bình luận cái diện mẫu chính thống các bác nên tìm cách lách luật chứ không nên phạm luật . X_XX_X

Chỉnh sửa lần cuối:

Em post thử 2 cái khung đại ca và các bác cho em ý kiến để em chọn lựa nhé ! thanks mọi người

Khung của hình phong cảnh , hoa , lá ...

& Khung của hình có mẫu

p/s : VD mẫu này các bác bình thoải mái - Mẫu mà có ý kiến hay thái độ gì em vả cho r......... r............... =))=))

tusontay

Huyền Thoại

Cá nhân E thích cái khung #132, nhìn tự nhiên hơn! :D

Ở cái box này mụ chém nhiệt tình giúp iem với để iem nhanh lên tay ! :) không cần khách sáo đâu . Hình như mụ có dính dáng chút đến nghệ thuật đúng ko ??

xenolala

Well-Known Member

Ở cái box này mụ chém nhiệt tình giúp iem với để iem nhanh lên tay ! :) không cần khách sáo đâu . Hình như mụ có dính dáng chút đến nghệ thuật đúng ko ??
chém đi pác tusontay ơi, cứ để mình pác ngao tự sướng hoài

tusontay

Huyền Thoại

chém đi pác tusontay ơi, cứ để mình pác ngao tự sướng hoài
Ko dám, ko dám. E chỉ hóng hơt thôi! :)
Lão ngaodusonthuy nên nhớ là: Khung, hoa, lá... dù đẹp mấy cũng chỉ là vật trang điểm, còn ý tưởng bố cục & màu sắc tấm ảnh mới quan trọng! :D (Ý này là nói đến những cái bác PS thêm vào đấy nhá)
Mấy cái khung bác làm cho cô bé trượt Patanh kia làm hỏng hết bức ảnh? :D

tusontay

Huyền Thoại

Em ko chơi ảnh. E thi thoảng hứng thú thì làm chút cho vui thôi!

Cây Sung
(Chụp trên K9, nơi thờ Bác Hồ, máy du lịch)

Ko dám, ko dám. E chỉ hóng hơt thôi! :)
Lão ngaodusonthuy nên nhớ là: Khung, hoa, lá... dù đẹp mấy cũng chỉ là vật trang điểm, còn ý tưởng bố cục & màu sắc tấm ảnh mới quan trọng! :D (Ý này là nói đến những cái bác PS thêm vào đấy nhá)
Mấy cái khung bác làm cho cô bé trượt Patanh kia làm hỏng hết bức ảnh? :D

Em cứ trang điểm cho ló đẹp để phang cái đã :D tâm hồn để từ từ tìm hiểu sau :))

p/s : sì pam với mụ cho nó lên phun hát đê :))

tusontay

Huyền Thoại

Em cứ trang điểm cho ló đẹp để phang cái đã :D tâm hồn để từ từ tìm hiểu sau :))
p/s : sì pam với mụ cho nó lên phun hát đê :))
Đâu ai cấm trang điểm, nhưng 1 cô gái đẹp thì ko cần trang điểm đã đẹp roài! :D
Bác còn lâu mới đc full nhá! :))

Bên trên