Hội Audio PIJAMA mừng tiệc Tri Ân Khách Hàng của Trương Nghĩa Audio

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hns

Thanks Chip đã trả lời cùng anh em. Mọi report thành viên báo về cái nào cũng vậy, không luôn luôn đúng, và hơn ai hết người được set Mod phải có cái nhìn đúng đắn và theo dõi sâu sát khu vực mình được giao, về topic này mười mươi là chổ giao lưu của anh em và bất kỳ ai nhìn vào cũng thấy rõ việc này cả, nếu nói chỉ cần đọc report xong cảm thấy khó xử đến phải lập topic hỏi mọi người thì đúng là năng lực quá yếu kém hay nói đúng hơn là không có năng lực, ngay cả topic này do em lập và em cũng tự xoá được nếu nhận thấy các bài viết kia là Spam.
Em xin có đôi dòng cùng bác Chip
Thanks bác

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: Hội Audio PIJAMA mừng tiệc Tri Ân Khách Hàng của Trương Nghĩa Audio

.....................

Chỉnh sửa lần cuối:

vinagoh

Well-Known Member

Mình có ý kiến như thế này:

- Lời qua tiếng lại trên 4r thế thôi chứ AE vẩn vui vẻ với nhau mà. :)

- Về công việc quản lý box: Theo nội quy mà làm, nếu thấy box nào quảng cáo bán hàng không đúng khu vực thì nhắc nhở, tái phạm thì xoá bài, chứ kg nhất thiết phải đóng topic (trừ trường hợp đặc biệt những box khác còn có TTTM của mình nữa là gì). Trước giờ mình cũng làm việc như thế này.
- Về việc những thàng viên bấm report thì MOD quản lý phải xem lại bài đó như thế nào, có vi phạm không........ Nếu vi phạm thì quay về trường hợp trên, nếu kg vi phạm thì đương nhiên kg được xoá bài của người post.

Như vậy theo mình trong trường hợp này nếu AE thông cảm nhau thì mod Bình có thể pm trực tiếp cho chủ topic (HNS) hay bác Nghia303 trước khi lập topic lấy ý kiến thì êm đẹp cả rồi, anh em vẩn tôn chỉ nội quy của 4r mà.

Chúc AE vui vẻ, mạnh khoẻ, gặt hái nhiều thành công trong năm mới.

Chào thân ái.

Ps: Ngồi trước bàn phím type hoài cũng chả hiểu nhau được đâu, kéo nhau ra quán hỷ nộ ái nị, bắt tay bắt chân là hiểu nhau hết mờ. :))
Em đi tiếp khách cả ngày giờ mới ngồi vào bàn phím đây, cuối năm khổ. ^:)^

canlam

Member

ước j hn cung có hội thế này thì tốt quá nhỉ

nghia303

Well-Known Member

Em thì mấy hôm này cũng bận túi bụi luôn , sẵn đây em cũng nói luôn là sau này em sẽ không giới thiệu sản phẩm gì bên topic này nữa , em nói ít nhưng anh em hiểu nhiều là được rồi . Em sợ nhất là mất bạn nhậu thôi !!! Ngoài việc topic này được lập ra là ngẫu nhiên chứ không có ý gì hết mong rằng các Mod hiểu và thông cảm cho !!!!

xitrum8x

Active Member
Việc này về cơ bản thì bé như hạt cát, hà cớ gì 1 số AE lại report và làm cho to chuyện ra. Cuối năm rồi nhiều việc dồn lại để giải quyết dứt điểm nên thời gian "rảnh" của e hơi ít. Câu nói của bác Nghĩa rất hay "Chỉ sợ mất bạn nhậu thôi" , trái đất này tròn, đi vào đi vào có khi đụng mặt nhau thì chào nhau 1 tiếng, chứ đừng để gặp nhau làm ngơ thì buồn lắm.

Trước thềm năm mới, AE nhiều sức khoẻ, thành công và hạnh phúc !!!!!!!

whitevndragon

Active Member
Sau này có gì hay ho bác Nghĩa cứ quăng thẳng vào Pijama, thớt này để dành khi nào tri ân bằng đồ Audi........o thì hẳng quăng vô nhe !!!!!!!!!!!!!! :)):)):)):)):))

nghia303

Well-Known Member

Đầu năm 2013 Trương Nghĩa kính chúc toàn thể Anh Em một năm mới gặp nhiều thắng lợi , vạn sự như ý !!!!!!!!

SonyNguyen

Active Member

Cụ nghĩa có hàng ngon cho E xem cái

duongdinhlai

Well-Known Member

hàng ngon là hàng gì vậy lão? phải bưởi hong :)):))

nghia303

Well-Known Member
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên