Hỏi các bác thương gia về giá bán hàng so với Lazada

tu4nmjnh

Re: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

các bác ơi
con sony jo còn hàng k ah TV 3D LED SONY 42W804A

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

các bác ơi
con sony jo còn hàng k ah TV 3D LED SONY 42W804A
em này siêu thị không còn hàng bác ah, ae thương gia trên này thì hết từ khá lâu rồi, bác chuyển qua chọn model khác đi ah

tuanzs

Member
Ðề: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

Mình thì không thể chấp nhận cách làm việc vô trách nhiệm như vậy được, nhất là lại đặt hàng đúng vào chiến dịch khuyến mãi Black Friday của họ. Nên có dấu hiệu của việc khuyến mãi không thật (gian dối)

Hôm nay em lại tiếp tục chui vào chỗ Lazada này đặt lệnh mua con A620 với giá 13.2
Nếu lại bị xù thì em vác đơn lên chỗ nào kiện được nhỉ :)

Bác nào muốn mua hàng hôm nay chui vào La đặt thử đê, hôm nay giá thơm lắm. Nếu bị xù ae mình đi khóc tập thể luôn.

DigiCity Group

Well-Known Member

Hôm nay em lại tiếp tục chui vào chỗ Lazada này đặt lệnh mua con A620 với giá 13.2
Nếu lại bị xù thì em vác đơn lên chỗ nào kiện được nhỉ :)

Bác nào muốn mua hàng hôm nay chui vào La đặt thử đê, hôm nay giá thơm lắm. Nếu bị xù ae mình đi khóc tập thể luôn.
Hi bác, hôm nay Lazada đang giảm giá khá nhiều mặt hàng các bác cần gì thì cứ vào tìm nhanh không lại hết ạ .

tuanzs

Member

Hi bác, hôm nay Lazada đang giảm giá khá nhiều mặt hàng các bác cần gì thì cứ vào tìm nhanh không lại hết ạ .

Em đặt cho vui thôi.
Đến 90% là sẽ bị cho leo cây như bác Maituan cơ mà cứ thử xem. :D

Khà khà khà....
Rẻ quá đâm khó tin.

fireprince

Active Member

Giờ chỉ mong chưa mua con 60LB650 để đặt trên lazada thôi các bác ạ^:)^

tnt2tnt

Member

Sáng nay em phân vân lâu quá, tới lúc đặt con 47LB631 thì hết hàng mất nên đành đặt con 42LB631.

maituan

Member

Em đặt cho vui thôi.
Đến 90% là sẽ bị cho leo cây như bác Maituan cơ mà cứ thử xem. :D

Khà khà khà....
Rẻ quá đâm khó tin.

Ông yên tâm có tôi đi kiện cùng
Sau khi hủy đơn hàng trước của tôi thì mấy em Lazada "bố thí" cho tôi cái voucher 300K.
Tôi vừa đặt hàng em Samsung 55H7000 của bác Gia Khang trên này, đã contact với bác ấy và bác ấy xác nhận còn hàng. Đã thanh toán thẻ cho Lazada luôn rồi vì hàng trên 20tr nó không cho trả sau.
Lần này mà nó hủy đơn hàng nữa, tôi với ông lên đốt nhà nó :D
Lần trước cái tivi tôi đặt mua là hàng của Lazada, giao bời Lazada
Còn lần này hàng của Gia Khang, giao bời Gia Khang (hi vọng có cơ hội giao lưu với bác Gia Khang)
lần này cũng có hàng của Lazada, giao bởi Lazada + giá lại rẻ hơn Gia Khang khoảng 200K: Nhưng rút kinh nghiệm bị hủy lần trước rồi nên chơi với bác Gia Khang cho chắc ăn. Hi vọng giao dịch đợt này thành công.

maituan

Member

Quên - bác ngoisaohivong (điện máy Gia Khang) xóa bớt tin nhắn trong inbox của bác đi nhé. Full box rồi đấy

tuanzs

Member

Ông yên tâm có tôi đi kiện cùng
Sau khi hủy đơn hàng trước của tôi thì mấy em Lazada "bố thí" cho tôi cái voucher 300K.
Tôi vừa đặt hàng em Samsung 55H7000 của bác Gia Khang trên này, đã contact với bác ấy và bác ấy xác nhận còn hàng. Đã thanh toán thẻ cho Lazada luôn rồi vì hàng trên 20tr nó không cho trả sau.
Lần này mà nó hủy đơn hàng nữa, tôi với ông lên đốt nhà nó :D
Lần trước cái tivi tôi đặt mua là hàng của Lazada, giao bời Lazada
Còn lần này hàng của Gia Khang, giao bời Gia Khang (hi vọng có cơ hội giao lưu với bác Gia Khang)
lần này cũng có hàng của Lazada, giao bởi Lazada + giá lại rẻ hơn Gia Khang khoảng 200K: Nhưng rút kinh nghiệm bị hủy lần trước rồi nên chơi với bác Gia Khang cho chắc ăn. Hi vọng giao dịch đợt này thành công.

Thế thì lần này bác mua được rồi.
Con kia em đặt là hàng của nhà CC, giao bởi La nên em nghi lắm vì chả biết cái nhà CC kia là ông nào :D
Chúc bác may mắn

tulirobben

nãy thấy giá KDL-42W700B bên lazada xong, qua hỏi bác gia khang, thấy rẻ hơn 200k, mà bên lazada khi thanh toán thì còn giảm đc 12% nữa 8-|

maituan

Member

Mới call cho bác ngoisaohivong (Điện Máy Gia Khang) thì tình hình như vầy:
- Bác ấy đợi đơn hàng của Lazada xác nhận với bên Gia Khang xong là sẽ giao hàng ngay cho mình
- Hàng giao nguyên đai nguyên kiện - mới 100% (bác ấy cũng không dám khui thùng) tránh việc khách kêu này nọ
- Bác ấy cam kết đổi trả trong 15 ngày nếu có lỗi mà không cần thông qua Lazada (cái này mình khoái nhất)
Vậy thì anh em cứ yên tâm vào Lazada mà mua cho rẻ (chỉ ngày hôm nay có event giảm 12% thôi nhé), nhưng nhớ mua của Gia Khang thì được cái khoản hỗ trợ đổi trả 15 ngày miễn phí trực tiếp kia kìa, chứ phải đổi trả thông qua Lazada thì mệt lắm, rất mất time.
Hi vọng cái vụ này của mình nó trôi chảy và OK để cuối năm có cái tivi cho tụi nhóc xem

nonst0p89

Member

có ai biết địa chỉ lazada ở hà nội là ở đâu không? mình chỉ nghe nói nó ở dưới hà đông

Bên trên