Hỏi các bác thương gia về giá bán hàng so với Lazada

kero2005

Active Member
Ðề: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

ko liên quan chứ mấy bác biên hội mobell nova p đặt hàng ladaza lỗi quá trời luôn, trong khi mua chổ của hàng ko bị

thanhyk

Well-Known Member

Các bác tư vấn em nên chọn SS55HU7000 hay LG55UB820, chất lượng hình ảnh cái nào ngon hơn ạ. Thanks

tukham

Định mua 47lb631 nhưng hôm nay em chộp được 1 em 55lb631 giá thơm thôi rồi trên lazada, thông tin phản hồi qua email và sms là đơn hàng đã được chuẩn bị xong tại kho.

Ngồi chờ xem lazada làm ăn ra sao.

Em thấy hàng 47lb631 trên lazada có nhiều lắm mà, các bác ở SG cứ qua chỗ bác ngoisaohyvong mua cho khỏi lăn tăn, giá của bác ấy ngọt lắm.

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Định mua 47lb631 nhưng hôm nay em chộp được 1 em 55lb631 giá thơm thôi rồi trên lazada, thông tin phản hồi qua email và sms là đơn hàng đã được chuẩn bị xong tại kho.

Ngồi chờ xem lazada làm ăn ra sao.

Em thấy hàng 47lb631 trên lazada có nhiều lắm mà, các bác ở SG cứ qua chỗ bác ngoisaohyvong mua cho khỏi lăn tăn, giá của bác ấy ngọt lắm.

THÔNG TIN TỪ HÃNG, LG 47LB631T tiếp tục hết hàng trong khoảng 10 ngày nữa. Nên các Bác đặt trên Lazada đúng model này thì sẽ chờ khoảng 10 ngày nữa đó ah !

msshhp

Member
Re: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

Bên Lazada có ghi nhầm không mà TV LG toàn BH 12 tháng thế ạ, hay vì thế mà rẻ? 47LB650 có 13tr6.

maituan

Member

Đơn hàng của mình đã được LAZADA báo chuyển cho đối tác. Mới pm hỏi bác Ngoisaohivong để bác ấy xác nhận lại rồi mình sẽ update tình hình tiếp cho các bác.
Tên sản phẩm Số lượng Trạng thái sản phẩm
Smart Tivi LED Samsung 55" Full HD - Model 55H7000 (Đen) 1
2014-12-12 16:44:15
Đơn hàng đã được chuyển giao cho Đối tác bán hàng thực hiện.
2014-12-12 16:42:42
Đơn hàng đang trong quá trình xử lý với Đối tác bán hàng/ Nhà phân phối. Tổng thời gian thực hiện đơn hàng dự kiến trong vòng 3 - 7 ngày làm việc.
2014-12-12 16:42:40
Đơn hàng đã được Lazada.vn xác nhận
2014-12-12 10:36:30
Đơn hàng đã đặt thành công, đang được Lazada.vn kiểm tra thông tin & xác nhận

Đơn hàng của mình đã được LAZADA báo chuyển cho đối tác. Mới pm hỏi bác Ngoisaohivong để bác ấy xác nhận lại rồi mình sẽ update tình hình tiếp cho các bác.

thương gia sài thành có giá quá tốt chả bù cho hà nội

msshhp

Member
Re: Ðề: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

thương gia sài thành có giá quá tốt chả bù cho hà nội

Ở HN đặt lazada bác Gia Khang dc không nhỉ, thấy nó ghi chỉ giao hàng ở TPHCM. Đặt lazada bác DigiCity thì giá cao hơn tầm 800k cơ mà vẫn rẻ.

Ðề: Re: Ðề: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

Ở HN đặt lazada bác Gia Khang dc không nhỉ, thấy nó ghi chỉ giao hàng ở TPHCM. Đặt lazada bác DigiCity thì giá cao hơn tầm 800k cơ mà vẫn rẻ.

mình thấy cùng dòng w800b đắt hơn hẳn 1,1 củ mà bạn nhưng cũng rẻ rồi hehe

msshhp

Member
Re: Hỏi các bác thưng gia về giá bán hàng so với Lazada

LG thì lại rẻ hơn nhiều :3

DigiCity Group

Well-Known Member

Tình hình a e mình săn được bao nhiêu chiếc tivi giảm giá rồi . Các bác cập nhật cho a e hóng với nào .

quyenphong

Hôm qua mua dc con 42w700b giá có 10tr, ngon quá, nay nhận được mail là đã chuyển cho đối tác, hí, không biết nó có bùng không nhỉ, hay hàng họ ntn, e kiếm mãi mới dc 10tr để mua, các bác xem mua có dc không ạ, hàng có đảm bảo 100% không? Cảm ơn các bác

nonst0p89

Member

Hôm qua mua dc con 42w700b giá có 10tr, ngon quá, nay nhận được mail là đã chuyển cho đối tác, hí, không biết nó có bùng không nhỉ, hay hàng họ ntn, e kiếm mãi mới dc 10tr để mua, các bác xem mua có dc không ạ, hàng có đảm bảo 100% không? Cảm ơn các bác

xúc luôn bác ơi còn đợi zì nữa

DigiCity Group

Well-Known Member

Bác mua được e này với giá quá hấp dẫn luôn ;))

quyenphong

Bác mua được e này với giá quá hấp dẫn luôn ;))

Có dc không bạn, bạn cười như thế là ntn bạn, hix

---------- Post added 13-12-2014 at 10:36 ----------

xúc luôn bác ơi còn đợi zì nữa

E cũng đang muốn mua mà, rẻ hơn dc 2 tr cơ mà, nhưng phân vân hàng họ ntn thôi, 10 tr kiếm mãi mới dc mà

DigiCity Group

Well-Known Member

E cũng đang muốn mua mà, rẻ hơn dc 2 tr cơ mà, nhưng phân vân hàng họ ntn thôi, 10 tr kiếm mãi mới dc mà

Dạ không có gì đâu bác, vì giá này quá hấp dẫn ạ . Còn về hàng hoá bác cứ kiểm tra kỹ trước khi nhận là ok .

Chỉnh sửa lần cuối:

nonst0p89

Member

thì dĩ nhiên khi họ giao hàng bác phải test kiểm tra hàng họ em nó rồi. thấy không nhoè hình và không chậm chạp thì lấy chứ ạ. bác nên hỏi ae Hd kinh nghiệm khi test tivi đi ạ

Bên trên