Hỏi cách download phim trên Netflix kèm phụ đề

hminh2005

Member
Các Mod Tinh Tế vẫn ra sức quảng cáo Netflix!
Vì Netflix không bị kiểm duyệt nên nhiều phim có cảnh khoả thân, xxx vãi ra, anh em cẩn thận nếu xem với trẻ em...

Công nhận xem lại Spatacus mà hãi cả người so với hồi trước xem đến đó cứ bị che mất

Bất kỳ nội dung nào được truyền phát trực tuyến đều có thể tải được. ăn nhay trình của encoder thôi.

cuong123

Well-Known Member
@adm820 FlixGrab = NF WebRip = capture + encode phải không bác mod ơi? Lâu không đụng tới mấy cái này

Mình thấy ưu điểm phần mềm này là down ra video chất lượng đẹp (dĩ nhiên bạn phải crack hoặc mua nhé) hoặc thậm chí bitrate còn cao hơn mấy ng ở đây up luôn đó bạn, còn nhược điểm thì nó down chậm vs k ghép phụ đề đc vào phim!

cuong123

Well-Known Member
Chẳng biết trả lời sao vì tớ chỉ kéo từ những nơi có uy tín, uy tín được gầy dựng trong nhiều năm, không thể có một sớm một chiều được. Những nơi có uy tín thì họ rất rõ ràng 4K webrip là record, không treo đầu dê bán thịt chó.

Mà bác, làm sao down phim về nhận biết bản đó là bản gì vd web-dl hay webrip,....... ?

cuong123

Well-Known Member
Những gì có trên diễn đàn này là tốt nhất rồi nên đừng so sánh những cái "bitrate còn cao hơn mấy ng ở đây up luôn đó bạn", nói như vậy là "khinh thường" những ng chơi HD trên diễn đàn này cả chục năm qua quá. Bởi vì chỉ cần bỏ vài $ ra mua là đã có được tool để xài rồi mà những người chơi ở đây toàn là đại gia nhà lầu xe hơi cả, thậm chí có cả rạp phim tại gia. Người ta đã chơi HD là đã biết tool nào "xịn", tool nào "dỏm" để mua rồi, chứ không khờ đâu.

attachment.php

Oh thế à, k ngờ mấy app down phim NF trên mạng là down bản webrip về! Vậy rút lại lời nói trên nhé :))))

Phan Luc Hoa

Well-Known Member
Chính xác , khi tải bằng figrab , cpu dùng nhiều , do phải encode , nhưng anystream là web dl nhé

Ms mua bản lifetime của anystream, nhưng mà bác cho mình hỏi sao nó k down đc các bản phim fast and furious các phim nổi tiếng tới 1080p thế bác ?

Bên trên