Hỏi cách lấy link phim Fshare đuôi MP4 bằng IDM?

boyp

Active Member
Chào các bác!
Chuyện là em dùng IDM để tự động bắt link download phim trên Fshare Tool download cùng lúc nhiều file. Đối vs những file phim đuôi mkv thì IDM đều bắt được, nhưng với những file đuôi MP4 thì không, dù trong phần file type của IDM có sẵn đuôi mp4 rồi. Các bác có cách nào fix lỗi này ko chỉ giúp e vs, chứ down 1 bộ vài trăm file ko biết ấn đến bao giờ :(

caothudeche

Moderator
Chào các bác!
Chuyện là em dùng IDM để tự động bắt link download phim trên Fshare Tool download cùng lúc nhiều file. Đối vs những file phim đuôi mkv thì IDM đều bắt được, nhưng với những file đuôi MP4 thì không, dù trong phần file type của IDM có sẵn đuôi mp4 rồi. Các bác có cách nào fix lỗi này ko chỉ giúp e vs, chứ down 1 bộ vài trăm file ko biết ấn đến bao giờ :(
Thế tại sao không dùng luôn Fshare tool mà tải, lại mua thêm việc thế.

boyp

Active Member
Thế tại sao không dùng luôn Fshare tool mà tải, lại mua thêm việc thế.
FS giới hạn speed khi hết dung lượng, FS tool chỉ tải đc 10 file 1 lúc thì lúc đó speed rất chậm. Nên mỗi lần kéo m đều kéo 1 lúc khoảng 30-40 file thì mới ăn thua

caothudeche

Moderator
FS giới hạn speed khi hết dung lượng, FS tool chỉ tải đc 10 file 1 lúc thì lúc đó speed rất chậm. Nên mỗi lần kéo m đều kéo 1 lúc khoảng 30-40 file thì mới ăn thua
Tốc độ mạng khủng khiếp thế hay sao mà kéo 30-40 file 1 lúc.
Cái quả dùng IDM bắt link để lách luật dung lượng của Fshare hay đó, áp dụng cho các bạn share acc hoặc mua gói ngày tận dụng tải thì hợp lý. Còn anh em VIP cả tháng thì không quan trọng lắm.

boyp

Active Member
Tốc độ mạng khủng khiếp thế hay sao mà kéo 30-40 file 1 lúc.
Cái quả dùng IDM bắt link để lách luật dung lượng của Fshare hay đó, áp dụng cho các bạn share acc hoặc mua gói ngày tận dụng tải thì hợp lý. Còn anh em VIP cả tháng thì không quan trọng lắm.
VIP thế nào m k rõ nhưng mình thì mỗi ngày kéo khoảng 4-500gb phim nên toàn bị hết dung lượng. Mỗi lần cắm đều cắm 1 lúc 30-40 file, lúc ấy tính tổng ra là vẫn đc max speed. Mỗi tội IDM nó k bắt đc link đuôi mp4, đang k biết fix như nào vụ này :(

caothudeche

Moderator
VIP thế nào m k rõ nhưng mình thì mỗi ngày kéo khoảng 4-500gb phim nên toàn bị hết dung lượng. Mỗi lần cắm đều cắm 1 lúc 30-40 file, lúc ấy tính tổng ra là vẫn đc max speed. Mỗi tội IDM nó k bắt đc link đuôi mp4, đang k biết fix như nào vụ này :(
Tùy mục đích mỗi người thôi, như mình thì chỉ xem thì sức đâu xem 30-40 tập phim/ngày, vài 3 phim là căng.
IDM mình bỏ lâu rồi, xưa cũng hay gặp vụ không bắt link dù đã thêm đuôi, phải gỡ đi cài lại, thêm ngay từ đầu đó. Bạn thử xem sao.

DTHWae5

Member
Nếu bác dùng point để đổi Vip thì bác thử chuyến point sang acc khác, khi nào acc 1 hết dung lượng thì chuyển sang down bằng acc 2, acc 2 hết thì chuyển sang acc 3, em hay dùng cách này khi bị hết dung lượng ngày.

adm820

Moderator
hình như có chỗ mua thêm dung lượng tốc độ cao . thấy bảo có thể mua thêm 10 tỷ TB cũng đc

Bên trên