Hỏi cách xem file ISO bluray dung lượng lớn

kuku_no1

Member
Mình có mấy file phim đuôi ISO dung lượng khá lớn, tầm trên 30Gb . Mình đã xem được bằng cách tạo ổ ảo và xem bluray bằng TMT5 . Rồi xuất ra bằng cổng HDMI từ máy tính xuất lên Tivi .
Mình cũng đã thử cách là lấy file M2TS ra xong copy vào HDD rời . Rồi xem trực tiếp file M2TS đó bằng smart TV nhưng mình không thích cho lắm vì bị mất hết menu của đĩa cũng như phụ đề....v..v..
Có ai biết còn cách nào khác để xem phim đó mà không phải dùng đến máy tính mà vẫn giữ nguyên được bản chất của đĩa bluray không? Có đầu nào đọc được file ISO đó rồi xuất lên TV bác nào chỉ em với
Thank !

titalic

Ðề: Hỏi cách xem file ISO bluray dung lượng lớn

Các đầu HD dùng chip Realtek có thể play được file ISO Bluray với menu profile 1.0

binhhc

Moderator
Đầu S7A dùng chip sigma nhưng khi xem PBN105 bản Bluray cũng không hiển thị được menu, tuy nhiên vẫn chọn bài được.
Không hiểu sao nữa?

vucovu

Điệp vụ gần bất khả thi.
Bác chủ bớt rãnh tí đi nha, chịu khó vác con computer thôi chứ mò mẫm mấy cái này mất thời gian + kinh phí mà vẫn khó có thể gọi là hài lòng được. Computer muôn năm.

Điệp vụ gần bất khả thi.
Bác chủ bớt rãnh tí đi nha, chịu khó vác con computer thôi chứ mò mẫm mấy cái này mất thời gian + kinh phí mà vẫn khó có thể gọi là hài lòng được. Computer muôn năm.

Bât khả thi gì đâu,mình thấy quảng cáo có rất nhiều loại HDP chạy được ISO bluray có menu đàng hoàng mà đâu cần phải dùng đến PC

Mua HDP xài bác ơi, mình đang xài Dune Duo, file ISO ngon lanh, menu mê niếc gì đầy đủ

Bên trên